Wasioolewa na kujiamini kupitia vitu

Wasioolewa na kujiamini kupitia vitu

Naona na wewe umepunguza machungu.pole sana kizee!Halafu unaweza kukuta hausigeli kaolewa wewe na elimu yako,pesa,uzuri,ni njia ya pembeni

Hahaaaaa pole ww uliezaliwa mtoto wa njeee.....tena kwenu kila mtoto na babaake
 
Kawasababu mpo kuitaftia soko mikun.d yenu kwan mnavotafta soko mnati.wa mbele si midushe inawaaingilia nyuma kwakutolea inye

kwann uwe mkali ww tu na sio wenzako?
Hapo kunakaukweli kamejificha nyuma.
 
Its God plan kuolewa. Mungu anapendezwa ukiolewa au kuoa kuliko Mwili kuwaka tamaa, if ur caean on this am ril sorry lkn km ur in it, ask for forgiveness. The truth is inside you if you interested in marriage or not. Don't curse yourself by pretending here that ur nat interested in it. Good news is that God is good and can forgive and give us what we want. Usifanye mambo kibinadamu zaidi hayataenda.

Wewe usimsingizie Mungu, hakuna cha majaliwa kuubwa mwanamke na mwanaume maama yake waoana na kwa utaratibu maalum huruma ya mungu inakuha baada wengi wenu kuchezea ujana wenu sasa mkae chini mgoje huruma ya Mungu.
 
kwann uwe mkali ww tu na sio wenzako?
Hapo kunakaukweli kamejificha nyuma.

Si kamejificha nyuma ya pu zakooo lazima mpate dawa.....nikianzisha post za kuwahusu mbona waga mnashambulia lazima niwe mkali coz ilikua kaz yenu kusema wanawake jf wabaya kuja kuona baadhi ya picha zenu yani adi mnatia vichefuchefu kumbe keyboard inawafichia mengi sanaa afu kujifanya mnapondeani halali yenu kuponda si amjitambui
 
Mods wa hili jukwaa la MMU hizi thread za kuwasema wanawake na kuwadhalilisha muwe mnaziangalia mara mbili mbili, hii haikubaliki aisee

Kwani kutokuolewa ni kudhalilishwa?Why are you took it in a negative thought?
 
Na tatzo lingine roho znawaima sana wanazania tunawaaribia soko hulia maana imefikia hatua wanaweka miku.n.d kwenye profile whatsapp tena wanaipenyua kabisa bila haya jaman keyboards znaficha mambo mengi sana........ni lazma walalamike soko limekufaa humu hakuna wanunua mik.nd ya wanaume shenzi zenu badala yakuoa yanaolewa

We ni masalia huna jipya umebaki kuchafua hewa tuuh!
 
Wewe usimsingizie Mungu, hakuna cha majaliwa kuubwa mwanamke na mwanaume maama yake waoana na kwa utaratibu maalum huruma ya mungu inakuha baada wengi wenu kuchezea ujana wenu sasa mkae chini mgoje huruma ya Mungu.

Naona hujaelewa hebu soma tena then ujibu. Maana umejibu kitu Ambacho mi cjaamanisha hvyo. Afu hyo nlikuwa namjibu mtu so refer full conservation. Sorry for you.
 
Umeona eeeheh...! Andai ana twenty 23, walio olewa safi Bintisayuni katulia haya masalia ndiyo yanachafua hali ya hewa.

Hahaaa kumbe imekuuma sanaa enhee mie kua na iyo agee poleee weee nakuchafulia hali ya hewa ya matak.on kwakoo kumbeee
 
Last edited by a moderator:
Kwanza umeona walivo yan hawana mbele walaa nyumaa ids znawasitiri tuu hawana lolote yan mbele awachezi nyuma wameganda

Ids zina mstili nani pichue mkubwa weeeh, am gentleman i can stand and tell what are the immoral matters kwa jamii tuwaseme tuuuuh!
 
Ladies wamekua wakali hahaha dah ila hata ka hujaolewa atlst basi kaboyfrend kakueleweka kawepo ,,, sasa ww sio sister ,sio mgonjwa hujaolewa na bf wa kueleweka huna umri nao , unadanganywa unanjunjwa unaachwa inastress
 
Hahaaa kumbe imekuuma sanaa enhee mie kua na iyo agee poleee weee nakuchafulia hali ya hewa ya matak.on kwakoo kumbeee

Umechezea ujana wako, wa kushare nao uzee adimu malizia kwa kuchukua serengeti boys wenye shida na fyeza ba vivulana huwezo kupata gentleman wewe na real sir bachelors.
 
Ids zina mstili nani pichue mkubwa weeeh, am gentleman i can stand and tell what are the immoral matters kwa jamii tuwaseme tuuuuh!

Hahahaaaa asa kinachokuuma nini nmekwambia mamaako mwenyewe akuolewa kmbe ukwelii umekuuma waweza kua mwanaume na usjitambue kama mnageuzwa unazan akil itakua sawa polee yakoo unijui skujui maneno yakoo ayanisaidii chochote mie maisha yasonga mbelee pole yakooo mse.ng ...... usijielewa na watakugeuza adi ukomee nyambafuu wee
 
Hahaaa kumbe imekuuma sanaa enhee mie kua na iyo agee poleee weee nakuchafulia hali ya hewa ya matak.on kwakoo kumbeee

Wewe ni bibi yake mimi unataka kunifanyaje mjuu? Make aliyekuuliza age yako nani limekupata la pua bandugu rusheni mengi huku chakanii nasikii aiiih kibao tumbo anagundu kila akigeukia huku anapata.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom