• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
TANMO
Reaction score
1,206

Profile posts Latest activity Postings About

  • da debora
    mie da debora no 0685407665,tuwasiliane kwa no hiyo
    da debora
    nimeku pm naomba unielekeze naona post yangu imetolewa,imeandikwa remove,pia mie niko serious naomba usidhani joke,nielekeze upo wapi na unafanya kazi gani,nipo moro town
    Saint Ivuga
    hahahha ..wazungu wanasema at last.
    Saint Ivuga
    kaka bado tu hujawa premium member?
    do something
    Saint Ivuga
    asante sana kaka TANMO..na wewe sikukuu njema pia
    Ballerina
    Karibu sana bro.............tuko pamoja
    Saint Ivuga
    za mbayuwayu changanya na za kwako-jk
    ss naona hujachanganya
    Riwa
    Thank you TANMO for accepting my request...be blessed as well!
    TANMO
    Nawatakia wote Mwaka wenye fanaka pamoja na Baraka tele.... Heri ya Mwaka mpya 2011
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top