Wasifu wa Masha: Maswali na Majibu

Wasifu wa Masha: Maswali na Majibu

Shukrani Fundi mchundo kwa kuweka mambo bayana!Ingawa kwa vipimo za macho ilikuwa iko wazi kuwa ngoma imekaa kiuzushi sana kila anayeweza kuona ameona kama mama alivyosema kwenye ukweli uongo hujitenga,ila ulikuwa huna budi kukanusha kama ulivyofanya.
 
1.



- Hapa peke yake kesi yangu inaweza kuisha kuhusu uongo wako, maana uko wazi kabisaa, eti uliteleza? Wewe ndiye muongo mkuu na huu hapa ni uthibitisho tosha sasa acha kelele za kujifanya una unajua ukweli maana huujui.

Afadhali kesi yenu iishe turudi kwenye mada,

Swali ni, je, ni halali kabisa serikali kukiri kupanga kumshughulikia raia wake kwa njia za uonevu? (rejea serikali kumtafuta waziri aliye vujisha siri yao)

Je hii haitutoshi kutuogofya wananchi na kutukosesha imani na serikali yetu?
 
Watu wa USA msianze yale mambo ya watu wa London miaka miwili iliyopita, ya kuleta ugomvi wenu wa mitaani hapa JF. Hivi hamjiulizi wale wakali wote wa London wameishia wapi?

Mkianza kuleta ya mitaani huko kwenu mtafukuza watu wengi sana. Huo ni ushauri tu.

Mada hii ni Masha vs Mengi, hawa wawili ndio tunatakiwa kuwajadili.
 
Freetown & Mwanakijiji.... Shida yenu ni ndogo, kwa kiswahili inaitwa "wivu"... Mnashindwa kuamini na kukubali kwamba JK kamteua Masha (Kijana wa miaka 38!) kuwa waziri wa mambo ya ndani badala ya mzee Mengi!... Kazi kumpiga vita bila kuwa na kitu cha msingi cha kusema!.... poleni!


Baba Sangala, kama shida ya hao/yetu ni 'wivu' basi we wewe shida yako ni ''UVIVU WA KUFIKIRI''

Kama si mvivu basi chambua hoja kwa hoja upangue tuhuma zote zilizo tolewa juu ya MASHA ili tujue kweli jmaa yu clean ni wivu tu unatusumbua, La hasha ndugu amka amka kumekucha!
 
Songambele au Songa nyuma.
huu si muda wake kuleta masihara kwenye mambo muhimu.
Hapa swala si Mengi Swala nini Masha na genge lake walitaka kufanya kwa nini umfilisi mtu kwa sababu anatenda haki na kuwajibika kwenye kazi yake.
kama Mengi anamakosa yasemwe. Hapa hakuna kuonea mtu huruma ni tabia mbovu iliyojengeka ndani ya utawala.
na Masha kama Msomi tena kutoka nchi zenye demokrasia na ushindani kisiasa, kijana ametutia aibu na hatuchelei kuhoji uwezo wake wa kufikiri na uamuzi.

Masha ajiuzulu ameshindwa kazi, degree sio sifa ya kuwa kiongozi bora wala kusoma vyuo bora havifanyi kuwa msomi bora , masha kasoma gergetown mpumbavu, Chenge kasoma harvard mwizi na wote ni wanasheria.
Upumbavu mtupu.

Msomi wa kweli ni mtu asiye tayari kudhalilisha elimu yake kwa jinsi yeyote ile atailinda na kuionyesha kwa vitendo.

Tanzania bila kunyonga wapumbavu wanaovunja sheria na kuzifanya ni mali zao na kusabibisha vifo na maafa kwa wasio na hatia, tena kuwanyonga hadharani kwa kufuata sheria tulizo jiwekea hatuwezi kuendelea
 
Ben mwanangu, K.I.S.S = Keep It Short and Simple!
Ishakuwa tabu tena.
 
Baba Sangala, kama shida ya hao/yetu ni 'wivu' basi we wewe shida yako ni ''UVIVU WA KUFIKIRI''

Kama si mvivu basi chambua hoja kwa hoja upangue tuhuma zote zilizo tolewa juu ya MASHA ili tujue kweli jmaa yu clean ni wivu tu unatusumbua, La hasha ndugu amka amka kumekucha!

mapambano mpaka kileweke walio lala waamuke Sangala yupo ziwani Victoria na subiri uvuliwe na wavuvi ili uone na kuwa mwelewa
 
baada ya kusoma hii makala nimekubali kijana ni mchafu huyu...haosheki!!!BABA SANGARA kazi unayo!
 
Duh! Kazi tunayo humu kwenye forum. Bado watu wanaenda personal tu?
 
Wabongo kweli nuksi! mkikamata kitu hata kama kidogo kiasi gani mtakavyolemba na kukuza mpaka kionekane kikubwa na hatari ndio mnatulia. Watu wanakosea na hata kama unawashauri kiasi gani, amekosea G. W. Bush mwenye ushauri wa uwakika itakuwa Masha!

Pia mwambieni babu yenu Mengi naye aache mambo yake kupenda kuonewa huruma kama yuko kwenye game apambane kama wengine wanavyopambana, kwani nini. Manake hata makampuni yake sio ndio bora kuliko yote mbona alishaanza kuyauuza kitambo kama anafilisika ndio biashara ukikosa ubunifu unakwenda na maji ushindani autazami mtu usoni au kabila lake.

Songambele,

Ni wewe unayesema kwamba Masha kakosea, mwenyewe hajakubali hilo, hatujaona popote aliposema hivyo kwa hiyo hiyo sympathy seeking based on "kukosea" is utterly invalid.

The issue at stake is the future of the rule of law and due process in Tanzania, a check on abuse of office and rampant influence peddling not to mention a stop to the culmination of the dreaded and inceasingly police nature of our state.
 
Baada ya serikali kuwa inakataa kuonyesha mikataba ya madini hata kwa wabunge na kamati yake inayohusika na madini, na sasa kusoma kuwa mkakati wa kumfilisi Mengi ulijadiliwa katika kikao kimoja cha viongozi wa cha serikali, ninajiuliza maswali matatu:

(a) Je tuna sheria inayolazimisha records za serikali kama vile agenda za vikao vyote vinavyofanywa na viongozi, barua na email wanazoandika, na maongezi yao ya simu kuwekwa kumbukumbu ya kudumu? Nina wasi wasi kuwa huenda hapana kwa vile Ikulu yetu inatumia e-mail ya Yahoo, na hakuna uthibiti wa matumizi ya simu?

(b) Je tuna sheria inayolazimisha vyombo vya habari na rai wa kawaid kupewa habari zozte zinazuhusu serikali? Yaani kitu kama "Freedom of Information Act" ya marekani.

(c) Kama hatuna utaratibu wa kutunza records za serikali, na hatuna Freedom of information act ya kuilazimisha serikali kutoa habari za uhakika, na serikali ikaamua kudanganya wananchi kwa kudai kuwa kikao hicho hakikuwapo, na hivyo Mengi ni mwongo, je itakuwaje? Je Mengi ana uwezo wa kuthibitisha kuwa kikao hicho kilifanyika kweli iwapo serikali itakikana (hata kama kweli kilikuwapo)?
 
Huyo looser aliyetoka hapo DC kumbe ndiyo Masha!. Hanakitu huyo jamaa wanaomjua ni looser tu asijeakatisha watu hapo bongo.


Ndugu yangu sijui una maana gani kumuita loser wakati jamaa tayari ni waziri wa wizara nyeti, na inaanza kujulikana kuwa naye ni beneficiary wa mihela ya EPA, sasa huo u-loser upi unaozungumzia?
 
Freetown & Mwanakijiji.... Shida yenu ni ndogo, kwa kiswahili inaitwa "wivu"... Mnashindwa kuamini na kukubali kwamba JK kamteua Masha (Kijana wa miaka 38!) kuwa waziri wa mambo ya ndani y kusema!.... poleni!
Hata JK wakati anagombea uraisi alikuwa na miaka 50 aliitwa kijana
Sio siri jamaa ana matatizo haiwezekani kila siku wa2 wamuandame kuna issue nyeti ya ALBINO wanashindwa kuchukua hatua mbona TARIME walipeleka kikosi maalum cha FFU kwa nini hicho kikosi kisipewe hiyo kazi ya kudeal na issue ya ALBINO

Kusoma nje au kusoma sana sio kigezo cha kuwa kiongozi bora
 
What's going on here? Kuna beef kati ya wabongo waishio US? Where did this come from? I'm lost....
 
Freetown & Mwanakijiji.... Shida yenu ni ndogo, kwa kiswahili inaitwa "wivu"... Mnashindwa kuamini na kukubali kwamba JK kamteua Masha (Kijana wa miaka 38!) kuwa waziri wa mambo ya ndani badala ya mzee Mengi!... Kazi kumpiga vita bila kuwa na kitu cha msingi cha kusema!.... poleni!
Mungu wangu miaka thelathini na na nane mbona bado mtoto kwa madaraka hayo?.Kumbe hajakosea
 
Freetown & Mwanakijiji.... Shida yenu ni ndogo, kwa kiswahili inaitwa "wivu"... Mnashindwa kuamini na kukubali kwamba JK kamteua Masha (Kijana wa miaka 38!) kuwa waziri wa mambo ya ndani badala ya mzee Mengi!... Kazi kumpiga vita bila kuwa na kitu cha msingi cha kusema!.... poleni!

Wewe ni moja kati ya watanzania wanaochangia kwa kiasi kikubwa sana kuleta umasikini. Bila shaka ni mvivu wa kufikiria ama kutumia ubongo.
Kama huoni upuuzi na upumbavu wa bwana mdogo Masha basi una matatizo ya mtindio wa ubongo.
Kila kona ya nchi kuna upuuzi unaoendelea kwa mfano albinos, jambazis, msongamano magerezani, vibaka, mafisadi nk. Vyote hivyo viko chini ya wizara yake bwana mdogo Masha. Baada ya kutumia muda wake kutafuta solutions za matatizo hayo yeye anatumia muda kufikiria na kuzungumzia jinsi ya kuubaliki na kuukinga ufisadi, na wewe ulivyo mjinga na mvivu wa kufikiria unamsifia mpuuzi masha.
 
You all made me read every single thread in the "Masha Vs Mengi" thread. The next time people divert from a topic in such a fashion I promise I'll land that Massive-ebony-fifty pound African Hammer and ban for 2 (or more!) days all the culprits for causing such a confusion and dizzyness!

And give seven days ultimatum for banned people to bring evidence that I intended to humiliate them!

For Admins
 
Back
Top Bottom