karibia kutoana ngumi humu,,,
wahiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii wote mnaomponda masha...mtakuwa ma loosers tu!i guess ni majitu yale ya 40s to 50s...bado hamjaachieve hata half of what he has.....hapa mmepata chance yenu ya kumrushia mawe kijana wa watu...
kwa watu wengine ,hayo mnayotumia kumkanyagia ..ni upuuzi mtupu usio na UZITO wowote!na km JK atamtoa masha ktk kundi la mawaziri wake nitamuona wa ajabu sana...
mtu kamaliza masters yake...what if alidodge huko 'olevel' ......hivi wewe uvuke darasa la nne na la tano na kisha ufaulu darasa la saba...umeigia zako secondary mtu ndio anaaanza kukushikia bango kwamba ulivuka darasa la nne...chaaaaaaaaaaa...is it relevant now...?
by the way hakuna mwenye uthibitisho kweli hakuingia hayo madarasa yote,wote mnaongea hapa kumponda mnabase kny hio cv aliyoandika.....what if akisema was just a typing error..?
wengine hakufanya kazi huko WB,,,,you peopleee??! wahiiiiiiiiiiiiii watu wanaandika maparagraph na maparagraph kwa ustaaaadi..,ilhali tunaona maneno yenu yamejaa chuki na hayana msingi wowote!...WHAT IF HE DID?AND WHAT IF HE DIDNT? mnh..
swala la JKT...kudodge who wouldnt.???....he was clever ENOUGH to realize that was another way of wasting time!sadly other people probably knew this but they didnt have oportunity to dodge...he had privilllege.....so why blaming him..?nendeni mkawalaumu hao waliomruhusu ala!...system yenyewe ilikuja kuwa abolished...tht means hapa members watakaosema walipitia jeshi probably it just a fraction, most of you mmeinjoy miaka ya kutopitia jeshi and still mnakaa mnamshikia bango mwenzenu alidodge JKT chaaaaaa ....tafuteni kazi za kufanya!alaaaa!ask yourself, if you were to put in his shoes would you do otherwise...?and km mtakuwa honest the answer is NO,,,,..so why all this JKT -SHIT....
by the way 2 years in office ......still ni muda mchache kumpondea...he still has 'my benefit of doubt'......mnasema tu hafanyi kazi blah blah.....toeni mifano ya watu wa 'position yake i mean mawaziri wenzake ktk wizara tofauti nani in two years...kafanya makubwa??...acheni chuki!!!