Wasifu wa Masha: Maswali na Majibu

Wasifu wa Masha: Maswali na Majibu

You all made me read every single thread in the "Masha Vs Mengi" thread. The next time people divert from a topic in such a fashion I promise I'll land that Massive-ebony-fifty pound African Hammer and ban for 2 (or more!) days all the culprits for causing such a confusion and dizzyness!

And give seven days ultimatum for banned people to bring evidence that I intended to humiliate them!

For Admins

Kwa nini unatupiga biti?
 
Some of this trivial JKT sh... is not necessary, and may very well distract attention from the issues.Kama Mlimani walimruhusu kuingia bila JKT wao ndiyo waulizwe, after all JKT is not like academic qualification, at best you will be talking about a question of fairness and one standard for all.What if Masha say because he had gone to school in the US he did not know about this?


Pundit whay would you call this trivial, if you can not serve your nation why would it serve you, and why can we trust you with our leadership if you did not even feel to serve the nation? Who will you serve when you become a leader, yourself? Mkuu haya mambo yanaonekana ni madogo madogo lakini yanaonesha nia ya mtu na uhalisi wake. Tatizo moja tulilonalo hapa nchini kwetu ni viongozi kuingia madrakani kwa maslahi binafsi na sio kwa nia ya kuelendeza taifa. Kama tunaignore vitu kama hivi matokeo yake ndio tunayoyaona sasa. He does not even care when he hears that albinos are being killed, when people get killed or robbed he does not even pay a visit, but when mafisadi are behind bars he goes to pay them a visit. We can not complain about this because this guy's loyalty is not with the Country.
 
Inamaana walioenda JKT walienda coz they wanted to serve the nation au kwasababu it was mandatory... Trivia.. thats all it is.. Waulizeni UDSM maana ndio waliomuachia aingie.. How many JF members walienda coz they wanted to 'serve'.!? lets cut the BS, this is the kinda ish that we spend hours debating on this forums but it amounts to nothing more than after work or lunc-time jabber... so please!
 
The issue at stake is the future of the rule of law and due process in Tanzania, a check on abuse of office and rampant influence peddling not to mention a stop to the culmination of the dreaded and inceasingly police nature of our state.

- Maneno mazito sana haya, mkuu Pundit ubarikiwe sana na hapa tupo ukurasa mmoja.
 
Freetown & Mwanakijiji.... Shida yenu ni ndogo, kwa kiswahili inaitwa "wivu"... Mnashindwa kuamini na kukubali kwamba JK kamteua Masha (Kijana wa miaka 38!) kuwa waziri wa mambo ya ndani badala ya mzee Mengi!... Kazi kumpiga vita bila kuwa na kitu cha msingi cha kusema!.... poleni!


hivi nchi hii miaka 38 ndio miaka ya kiongozi kijana sana wa kuonewa wivu kwa sababu ya umri wake?!

kwani mwalimu (rip) alichukua nchi akiwa na miaka mingapi? piga hesabu yako.

salim alipewa ubalozi akiwa na miaka mingapi? kama umesahau ni 22.

utasema salim alikuwa balozi. haya amina salum alikuwa naibu waziri wa fedha akiwa na miaka mingapi? hujui? 28

je balozi mchumo alikuwa naibu waziri wa biashara akiwa na miaka mingapi?

tuwe makini tunaposhambulia walio na hoja tofauti na zetu kwamba wana wivu kwa sababu mtu ni waziri kijana.

ni hayo tuu
 
tuwe makini tunaposhambulia walio na hoja tofauti na zetu kwamba wana wivu kwa sababu mtu ni waziri kijana.

ni hayo tuu

- Mkuu Kafara, heshima mbele bro,

tunasema hivi kiongozi yoyote ashambuliwe kwa shutuma zilizo na ukweli, kuna wakati alishambuliwa Mwenyekiti wa Chadema kwa maneno ya uongo wa kupindishwa kwa makusudi kuhusu shule yake UK, kwamba anafanyiwa mitihani na Balile, tulisema kuwa ule ni wivu wa binafsi,

- Kuna wakati ameshambuliwa Zitto hapa kwa makusudi kwa kupindishwa ukweli, tulisema kuwa ni wivu wa binafsi, na kuna wakati zililetwa article za kumchafua Dr. Slaa na Mbowe tena kwa makusudi mazima, tuliomba ziondolewe hapa JF haraka sana, kwa sababu zilikuwa ni uzushi na uongo uliochongwa kwa makusudi na at best ni wivu tu wa binafsi,

- Tuliyasema haya against wananchi wengi hapa waliokuwa hawakubaliani na mawazo yetu hapa na haikuwa tatizo, sasa tunasema tena kwamba waziri wa ndani ashambuliwe kwa makosa aliyokwisha yafanya na yanakubalika kua ni ya kweli lakini kupindisha ukweli kwa makusudi ili kumchafua ndio tunaita kama vile kule nyuma kua ni wivu wa binafsi, na it has nothing to na wasiokubaliana na mawazo yetu on the ishu.

- Tunajaribu sana kupata ukweli wa ishu maana kuna habari nyingi sana, ingawa Halisi leo ametoa maneno mazito sana kuhusu the ishu ninayakubali as ukweli wa ishu, lakini ninatofautiana naye on one thing only, namna ya kuimaliza ishu, maana tungependa sheria ifuate mkondo na kama waziri amekosea basi ajiuzulu kama alivyoahidi na sheria iangaliwe kama imevunjwa na matendo yake katika ku-deal nayo, na kama Mengi amekosea sheria ichukue mkondo pia,

- Mind you tunazo dataz za kutosha kuhusu ushahidi alionao Mengi, yaani tepu yenye maneno ya waziri mmoja kama anavyodai hilo leo ninalithibitisha kua halina ubishi na jina la waziri tunalo tayari, na tepu nyingi nyingine mojawapo ikiwa ya Makamba, naye akijaribu kushauri uvunjwaji wa sheria, sasa tunazo dataz za kutosha kuhusu tepu zote alizonazo na zilivyopatikana.

- Habari iko wazi kwamba kama Mengi asinge-act kwanza huyu waziri angemmaliza, sasa ndio maana tunasema ishu iende kwenye sheria, ili sheria ichukue mkondo na sio siri tena waziri anayehusika is in big shit. Tumeonywa sana kutosema majina ya wahusika wa hii ishu, lakini ninasema hivi tumewafahamisha wahusika kuwa kama ukweli haukuwekwa hadharani when the times come, tutayaweka yote nje kama yalivyo!

Thanxs!
 

Heshma kwako Mkuu FMES, asante kwa data, ninakupa heshma nyingi kwa msimamo wako na kutuhabarisha jambo hili. Somo tunalolipata hapa ni kwamba watawala wetu wengi bado hawana hekima na ujasiri wa kututawala/kuongoza kwa haki ndo maana bado tupo hapa licha ya miaka 47 toka tupate uhuru.
 
Kama ni enzi za mwalimu na jamaa alisoma marekani tena primary school tu wakati ujamaa na kujitegemea ulikuwa umewaka moto ....hii inaonyesha dalili za ufisadi katika ulezi wake, na hatufai watanzania.

Siku hizi nafikiri viongozi wa nchi hawachunguzwi tena na usalama wa taifa kabla kabla ya uteuzi wao?????????????????? It is disgusting na inasababisha hasara kubwa kwa taifa. We will need to pay life benefits to unworthy people! A lot of them such a Lowassa etc. Why we need not if we use our intelligence power we have!
 
Kama ni enzi za mwalimu na jamaa alisoma marekani tena primary school tu wakati ujamaa na kujitegemea ulikuwa umewaka moto ....hii inaonyesha dalili za ufisadi katika ulezi wake, na hatufai watanzania.

Siku hizi nafikiri viongozi wa nchi hawachunguzwi tena na usalama wa taifa kabla kabla ya uteuzi wao?????????????????? It is disgusting na inasababisha hasara kubwa kwa taifa. We will need to pay life benefits to unworthy people! A lot of them such a Lowassa etc. Why we need not if we use our intelligence power we have!

- Mshiri heshima bro, this is the best one ya all, umenivunja mbavu na ni lazima niiweke kwenye kumbukumbu, Bwa! ha! ha! ah! ah!
 
Date of Birth
EDUCATION
School Name/Location Course/Degree/Award Start Date End Date Level
Georgetown University Law Centre LL.M 1992 1993 MASTERS DEGREE
University of Dar es Salaam LL.B (Hons) 1987 1991 GRADUATE
New Rochelle Academy High School Diploma 1981 1986 HIGH SCHOOL
New Rochelle Academy Primary Education 1976 1981 PRIMARY
CERTIFICATIONS
Certification Name or Type Certification No. Issued Expires
No items on list
EMPLOYMENT HISTORY
Company Name Position From Date To Date
Ministry of Home Affairs Minister 2/13/2008
Tanzania Oxygen Limited Company Secretary 1997 2000
Tanzania Oxygen Limited Managing Director 1997 2000
IMMMA Advocates Partner 1997 Todate
Maajar, Rwechungura Law Office Legal Officer 1995 1997
International Law Chambers Legal Officer 1991 1995
Ministry of Home Affairs Deputy Minister 10/17/2006 2/8/2008
Ministry of Energy and Minerals Deputy Minister 1/1/2006 10/16/2006
POLITICAL EXPERIENCE
Ministry/Political Party/Location Position From To
Chama Cha Mapinduzi - CCM Member of UVCCM National Council 2003 2003
Chama Cha Mapinduzi - CCM Secretary General(UVCCM) 2003 2003
Chama Cha Mapinduzi - CCM Youth Commander(UVCCM-Kawe) 2002 2005
Chama Cha Mapinduzi - CCM Party Warden 2002 2002
 
karibia kutoana ngumi humu,,,

wahiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii wote mnaomponda masha...mtakuwa ma loosers tu!i guess ni majitu yale ya 40s to 50s...bado hamjaachieve hata half of what he has.....hapa mmepata chance yenu ya kumrushia mawe kijana wa watu...

kwa watu wengine ,hayo mnayotumia kumkanyagia ..ni upuuzi mtupu usio na UZITO wowote!na km JK atamtoa masha ktk kundi la mawaziri wake nitamuona wa ajabu sana...

mtu kamaliza masters yake...what if alidodge huko 'olevel' ......hivi wewe uvuke darasa la nne na la tano na kisha ufaulu darasa la saba...umeigia zako secondary mtu ndio anaaanza kukushikia bango kwamba ulivuka darasa la nne...chaaaaaaaaaaa...is it relevant now...?
by the way hakuna mwenye uthibitisho kweli hakuingia hayo madarasa yote,wote mnaongea hapa kumponda mnabase kny hio cv aliyoandika.....what if akisema was just a typing error..?

wengine hakufanya kazi huko WB,,,,you peopleee??! wahiiiiiiiiiiiiii watu wanaandika maparagraph na maparagraph kwa ustaaaadi..,ilhali tunaona maneno yenu yamejaa chuki na hayana msingi wowote!...WHAT IF HE DID?AND WHAT IF HE DIDNT? mnh..

swala la JKT...kudodge who wouldnt.???....he was clever ENOUGH to realize that was another way of wasting time!sadly other people probably knew this but they didnt have oportunity to dodge...he had privilllege.....so why blaming him..?nendeni mkawalaumu hao waliomruhusu ala!...system yenyewe ilikuja kuwa abolished...tht means hapa members watakaosema walipitia jeshi probably it just a fraction, most of you mmeinjoy miaka ya kutopitia jeshi and still mnakaa mnamshikia bango mwenzenu alidodge JKT chaaaaaa ....tafuteni kazi za kufanya!alaaaa!ask yourself, if you were to put in his shoes would you do otherwise...?and km mtakuwa honest the answer is NO,,,,..so why all this JKT -SHIT....

by the way 2 years in office ......still ni muda mchache kumpondea...he still has 'my benefit of doubt'......mnasema tu hafanyi kazi blah blah.....toeni mifano ya watu wa 'position yake i mean mawaziri wenzake ktk wizara tofauti nani in two years...kafanya makubwa??...acheni chuki!!!
 
just a little fact checking there:

Profile ya masha katika documents zinazotolewa na bunge zinasema hivi:

employment history


1991 - 1995 international law chambers legal officer

1995 - 1997 maajar, rwechungura law office legal officer

1997 - 2000 tanzania oxygen limited company

1997 – 2006 immma advocates

2006 - 2006 ministry of energy and minerals

2006 to date ministry of home affairs deputy

source: bonyeza

sasa fmes, tusaidie, waziri masha "kaonyesha uzalendo kwa kuacha kazi world bank na kurudi nyumbani" lini ? World bank ya wapi hiyo ??? Ni yeye "lau" aliyekwambia hiyo habari ?

mwenye macho haambiwi tazama na macho hayana pazia!
 
karibia kutoana ngumi humu,,,

wahiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii wote mnaomponda masha...mtakuwa ma loosers tu!i guess ni majitu yale ya 40s to 50s...bado hamjaachieve hata half of what he has.....hapa mmepata chance yenu ya kumrushia mawe kijana wa watu...

kwa watu wengine ,hayo mnayotumia kumkanyagia ..ni upuuzi mtupu usio na UZITO wowote!na km JK atamtoa masha ktk kundi la mawaziri wake nitamuona wa ajabu sana...

mtu kamaliza masters yake...what if alidodge huko 'olevel' ......hivi wewe uvuke darasa la nne na la tano na kisha ufaulu darasa la saba...umeigia zako secondary mtu ndio anaaanza kukushikia bango kwamba ulivuka darasa la nne...chaaaaaaaaaaa...is it relevant now...?
by the way hakuna mwenye uthibitisho kweli hakuingia hayo madarasa yote,wote mnaongea hapa kumponda mnabase kny hio cv aliyoandika.....what if akisema was just a typing error..?

wengine hakufanya kazi huko WB,,,,you peopleee??! wahiiiiiiiiiiiiii watu wanaandika maparagraph na maparagraph kwa ustaaaadi..,ilhali tunaona maneno yenu yamejaa chuki na hayana msingi wowote!...WHAT IF HE DID?AND WHAT IF HE DIDNT? mnh..

swala la JKT...kudodge who wouldnt.???....he was clever ENOUGH to realize that was another way of wasting time!sadly other people probably knew this but they didnt have oportunity to dodge...he had privilllege.....so why blaming him..?nendeni mkawalaumu hao waliomruhusu ala!...system yenyewe ilikuja kuwa abolished...tht means hapa members watakaosema walipitia jeshi probably it just a fraction, most of you mmeinjoy miaka ya kutopitia jeshi and still mnakaa mnamshikia bango mwenzenu alidodge JKT chaaaaaa ....tafuteni kazi za kufanya!alaaaa!ask yourself, if you were to put in his shoes would you do otherwise...?and km mtakuwa honest the answer is NO,,,,..so why all this JKT -SHIT....

by the way 2 years in office ......still ni muda mchache kumpondea...he still has 'my benefit of doubt'......mnasema tu hafanyi kazi blah blah.....toeni mifano ya watu wa 'position yake i mean mawaziri wenzake ktk wizara tofauti nani in two years...kafanya makubwa??...acheni chuki!!!

Povu lote hilo wakati ndio kwanza unazidi kumuharibia unaejidai kumtetea... Afadhali FMES atleast anajaribu kujenga hoja mbadala za kumtetea.
 
Nasikitika hii mada imegeuzwa kuwa ni nani anamhafamu nani na kwa ukaribu gani. Honestly, who cares?? Kwanini tusijadili mada yenyewe, je Masha anahusika au ahusiki katika tuhuma alizotoa Mengi? Je, Masha amevuka mstari wa uadilifu kwa kuchukua chuki binafsi na kutaka kummaliza Mengi? Kama watu hawana undani wa taarifa, kwa heshima naomba muache kuchukua nafasi binafsi na kumtetea Mengi au Masha. Hivi ndivyo JF inashuka hadhi!

Kwa heshima na taadhima, wasalaam
I agree with you
 
Songambele au Songa nyuma.
huu si muda wake kuleta masihara kwenye mambo muhimu.
Hapa swala si Mengi Swala nini Masha na genge lake walitaka kufanya kwa nini umfilisi mtu kwa sababu anatenda haki na kuwajibika kwenye kazi yake.
kama Mengi anamakosa yasemwe. Hapa hakuna kuonea mtu huruma ni tabia mbovu iliyojengeka ndani ya utawala.
na Masha kama Msomi tena kutoka nchi zenye demokrasia na ushindani kisiasa, kijana ametutia aibu na hatuchelei kuhoji uwezo wake wa kufikiri na uamuzi.

Masha ajiuzulu ameshindwa kazi, degree sio sifa ya kuwa kiongozi bora wala kusoma vyuo bora havifanyi kuwa msomi bora , masha kasoma gergetown mpumbavu, Chenge kasoma harvard mwizi na wote ni wanasheria.
Upumbavu mtupu.

Msomi wa kweli ni mtu asiye tayari kudhalilisha elimu yake kwa jinsi yeyote ile atailinda na kuionyesha kwa vitendo.

Tanzania bila kunyonga wapumbavu wanaovunja sheria na kuzifanya ni mali zao na kusabibisha vifo na maafa kwa wasio na hatia, tena kuwanyonga hadharani kwa kufuata sheria tulizo jiwekea hatuwezi kuendelea
Ze Komedi Wamesema "Wizi Mtupu"
 
....Ina maana aliingia form V na miaka 15?
.... Form one na miaka 11?
.... darasa la kwanza na miaka 3 ?????????

ELIMU YA MASHA

Alizaliwa 1970 (kama hakuumbwa live!)
  • January, Mwaka 1972 akiwa na mwaka mmoja na miezi tisa alianza vidudu (siku hizi sijui ndio nursery au chekechea?) Actually kajamaa kalikuwa strong sana!!
  • Mwaka 1974 akiwa na miaka mitatu akaanza darasa la kwanza ambapo akamaliza 1980
  • Mwaka 1981 mpaka 1984 form one to four
  • Mwaka 1985 mpaka 1987 form five & six
  • Mwaka 1988 jeshini (siku hizo ilikuwa mandatory)
mwaka 1989 mpaka 1991 UDSM

SIMPLE AND CLEAR!!! Kuna mtu ana swali? Nasema hivi kuna mtu ana swali kutoka kwa mtuhumiwa?
 
Freetown & Mwanakijiji.... Shida yenu ni ndogo, kwa kiswahili inaitwa "wivu"... Mnashindwa kuamini na kukubali kwamba JK kamteua Masha (Kijana wa miaka 38!) kuwa waziri wa mambo ya ndani badala ya mzee Mengi!... Kazi kumpiga vita bila kuwa na kitu cha msingi cha kusema!.... poleni!

Katika nchi ambayo wastani wa watu kuishi ni miaka 45, miaka 38 ni kijana?

Muhimu ni experience, Masha yuko kazini tokea 1991, hiyo ni miaka 17 toka amalize university. Hiyo ni miaka mingi mno na sidhani kama kuwa kijana ni issue hapa.

Kama anavurunda sio kwasababu ya kuwa kijana.

Hivi kama sababu kweli ni wivu, je huo wivu wa akina Mwanakijiji ndio umemfanya Masha ashindwe kulinda Albino? Ndio umemfanya Maisha atoe vitisho vya siku saba huku anajua hana uwezo huo?
 
ELIMU YA MASHA

Alizaliwa 1970 (kama hakuumbwa live!)
  • January, Mwaka 1972 akiwa na mwaka mmoja na miezi tisa alianza vidudu (siku hizi sijui ndio nursery au chekechea?) Actually kajamaa kalikuwa strong sana!!
  • Mwaka 1974 akiwa na miaka mitatu akaanza darasa la kwanza ambapo akamaliza 1980
  • Mwaka 1981 mpaka 1984 form one to four
  • Mwaka 1985 mpaka 1987 form five & six
  • Mwaka 1988 jeshini (siku hizo ilikuwa mandatory)
mwaka 1989 mpaka 1991 UDSM

SIMPLE AND CLEAR!!! Kuna mtu ana swali? Nasema hivi kuna mtu ana swali kutoka kwa mtuhumiwa?

From and for the records, Masha hana NY Bar as previously reported.
 
Back
Top Bottom