M
Joined
Likes
22

Profile posts Latest activity Postings About

  • Kaizer
    LOL mama ndo unaturingishia ivo na hiyo avatar! hujambo lakini?
    M
    Kaizer sijambo ndugu yangu.

    Sijaweza jinsi za kukuachia visitor message; huwa nakuanchia user note, I hope huwa unazipata.

    Stay blessed.
    Kaizer
    hi mama hujambo jamani? Maisha yanakwendaje? huku kwema
    M
    Marahaba Steve,

    huku salama salama hofu kwako; wadogo zako nao hawajambo wanakusalimia.
    Steve Dii
    Mama, shikamoo.
    Salama huko lakini... na wadogo zangu wanaendeleaje?!

    Son
    Kaizer
    Mama sijambo sana, kweli sikukuu ziliniweka mbali kidogo na hapa ukumbini ila sasa nimerudi,, vipi hali yako? mwanao sijambo kabisa!
    BAK
    Hello Mama,

    I would like to take this opportunity to wish you and your loved ones a very Merry Xmas and a happy and prosperous New Year. Also I wish you good health, happiness and good luck during the coming year of 2009.

    May God bless you and your loved ones.

    Merry Xmas and a Happy and prosperous New Year.
    Steve Dii
    Thanx Mom... Happy holidays to you too! Nitakuja na mfuko wa rambo kuchukua pilau... lol :)

    Son
    Ab-Titchaz
    Happy holidays to you and yours and may the new year bring blessings to thy fruit basket.
    Kevo
    Merry Christmass and a Prtosperous New Year.
    May The Cool Winds That Drift Your Way Bring You Happiness That You May Be Forever Be Thankfull For!
    Happy Holidays.
    M
    Marahaba Steve, hujambo kabisa baba? Karibu tena nyumbani. Nikutayarishie nini?
    Kuntakinte
    Amina Rabbi Amina, Nashukuru sana Mama. Nakutakia na wewe Pia EID njema. Take care and Stay Blessed
    M
    Nawatakieni nyote furaha na amani tele katika kusherehekea siku hii ya Eid.
    Steve Dii
    ambacho ningeandika Mama: ni hotuba ya JK ya 31 October.... hata mimi ningeweza kuiandika, tena ningeiandika huku nimefumba macho!!!..... lol

    seriously.. i don't know right now, but i will write however short that might be!!
    Kuntakinte
    Mama hofu na mashaka kwako, huku salama sijui wewe kwa pande hiyo.

    Mambo ni mengi Mama ndio maana unaona hata watu kasabahiana inakuwa nadra ila naamini JF ni kisima cha makutano na muungano wa Waungwana.

    Stay Blessed.
    Kuntakinte
    Salama Mama, Mambo yanakwendaje kwa ujumla wake? Nashukuru sana kupata message kutoka kwako, Stay Blessed.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…