Wanaume anachofanya huyu mwenzenu ni sawa?

Wanaume anachofanya huyu mwenzenu ni sawa?

Ni kweli Kuna siku nilijikaza saana coz roho iliiuwa inaniuma kuongea siwezi,na yeye hajui kinachoniumiza, basi tuliongea kwa simu Kama.kawaida ya Kila siku na kabla ya kulala lazma tuwasiliane, nikamwambia baby ila mm Nina shida siko vizuri financially, naomba unisaidie kiasi chochote, imagine Tena mwisho wa mwezi, akanijibu nimechelewa kumwambia ameshapanga mahitaji ya mwezi ,pia anajenga so.kawalipa mafundi nikamwambia sawa, imagine hajauliza ata kiasi ninachohitaji
Huyo baharia ni nyoko! 🤣🤣🤣 Mama unajichelewesha
 
Kuna risk kubwa ya kupotezewa muda hapo. Unajipa hope kesho atabadilika until unaachwa solemba kwa kadi ya mualiko!

Sijui kwanini wanawake hawapendi wanapopendwaga.
Hapo kwenye kupotezewa mda sasa, ni kua makini tu aisee. Mtu unamsoma kabisa mwanzoni ukiona sio basi unachkua 50 zako maana kumbadilisha mtu mzima ngumu sana
 
Kwahiyo mkuu wewe ukimuita mpenzi wako kwako akaja akakuta nyumba chafu nguo chafu vyombo vichafu chakula hakuna akaja mkafanya yenu akaondoka bila kufanya chochote kama vile kaja hotelini utaona poa tu na wala hautakuwa na kinyongo siyo
Alimradi kanipa tunda hayo mengine sio ishu. Ntamlipia boda boda na hela ya P2 aende akanunue ameze akifika kwao!
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
kukojoa si wanakojoa wote ? nyege si wote wanapungukiwa ?
acha jamaa amalizie kujenga
Zesh nawe vipi tena
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom