Chakorii
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 18,788
- 51,554
Sasa kama hujazoea kuomba mbona umekuja kuomba ushauri huku.au mimi ndo sijaelewa.Wengine hatujazoea kuomba jamanii
Yani mwanaume anaujua utupu wako unashindwa kumwambia bae sina hela ya kutumia na anajua kabisa uko nyumbni hunakazi!!
Piga chini huyo sexy partner.bora uteseke uko peke yako kuliko uko na mtu ambae anakutumia kingono..si bora umuuzie tu!
Aise kuna vitu huwa siviombeagi ushauri kabisa.nikishatumia njia ya MAGAZIJUTO nausikiliza moyo unataka nini ndipo nafanya maamuzi peke yangu tena nikiwa katika hali ya kawaida..sio wakati wa furaha sana wala huzuni.sitaki kuwapa watu lawama.Yes vitu vingine kama ni vizito naomba ushauri then naanza kuuchekecha.
Uliyenae nae ni Sexy Patna sio mpenzi fullstop