Wanaume anachofanya huyu mwenzenu ni sawa?

Wanaume anachofanya huyu mwenzenu ni sawa?

Kwa kuwa hilo ni swali umeniuliza mimi binafsi nami nitalijibu kibinafsi.

Sijawahi kuishi kwenye nyumba / chumba kichafu katika maisha yangu ya kujitegemea labda itokee nipo ugenini. Ila nakuapia ukifika kwangu utatamani kulamba sakafu kwa jinsi palivyo pasafi na kila kitu kipo kwenye mpangilio sahihi.

Suala la nguo kuwa chafu ni nadra sana maana sina utaratibu wa kurundika minguo michafu.

So akija jambo pekee analoweza kufanya japo sio lazima ni kupika ambapo mwisho wa siku tunafaidika wote.

Ila kufua sijui kudeki anayefaidika ni mmoja, kitu ambacho siungi mkono. Labda awe mke wangu au mchumba. Ila sio mpenzi tu halafu nikubebeshe majukumu ya mke wa ndoa

Nb: wakati wa kuondoka siwezi kukuacha uende mikono mitupu.
Hongera kwa kujitambua
 
Kwa kuwa hilo ni swali umeniuliza mimi binafsi nami nitalijibu kibinafsi.

Sijawahi kuishi kwenye nyumba / chumba kichafu katika maisha yangu ya kujitegemea labda itokee nipo ugenini. Ila nakuapia ukifika kwangu utatamani kulamba sakafu kwa jinsi palivyo pasafi na kila kitu kipo kwenye mpangilio sahihi.

Suala la nguo kuwa chafu ni nadra sana maana sina utaratibu wa kurundika minguo michafu.

So akija jambo pekee analoweza kufanya japo sio lazima ni kupika ambapo mwisho wa siku tunafaidika wote.

Ila kufua sijui kudeki anayefaidika ni mmoja, kitu ambacho siungi mkono. Labda awe mke wangu au mchumba. Ila sio mpenzi tu halafu nikubebeshe majukumu ya mke wa ndoa

Nb: wakati wa kuondoka siwezi kukuacha uende mikono mitupu.
Oohh bora umejisemea wewe na wanaume wa hivyo mko wachache. Hawa tunaowaongelea hapa ambao hawataki kutoa hela ila kupikiwa na kufuliwa wanapenda ndiyo wako wengi sasa.
 
Oohh bora umejisemea wewe na wanaume wa hivyo mko wachache. Hawa tunaowaongelea hapa ambao hawataki kutoa hela ila kupikiwa na kufuliwa wanapenda ndiyo wako wengi sasa.
Sasa hao vilaza , achana nao, wasikuumize kichwa.

Maisha yana mambo mengi sana, sasa uanze kupoteza muda kwa hao vizibo, huko ni kujifanyia unyanyasaji wa hiari
 
Sio rahisi, we unadhani itakuwa rahisi kwake mkuu? Sio kwamba hajui ila roho ikishapenda tall handsome and black huwa mna stack!

🤣🤣🤣 Ni matukio tu hadi atapopewa kadi ya mualiko.
😂😂😂 Ngumu sana kuchomoka hapo, i 've been there so naelewa vizuri.
Hapo ni kufanya maamuzi magumu tu otherwise itakua hatari
 
Sasa hao vilaza , achana nao, wasikuumize kichwa.

Maisha yana mambo mengi sana, sasa uanze kupoteza muda kwa hao vizibo, huko ni kujifanyia unyanyasaji wa hiari
Teh tatizo wanaume wachache na wanawake ndiyo kama hivyo wanataka kuolewa
 
Jiongeze sa ingine mimi ukipiga kimya nami napiga kimya najua nshapata mwanamke wa ndoto zangu asiyeomba hela maana wote niliokuwa nao walinifanya benki ya dunia ukijumlisha na shirika la misaada duniani
😂😂😂 Nimechekaaaaa et mwanamke wa ndoto zako
 
Mnaingiaga mikenge Sana na watanashati..
Wengi wao very selfish..
Kiatu cha laki mbili halafu mpenzi hata nauli hampi?..

Atakua akukosha moyo na anavyo vaa na u handsome wake...ukimpost watsaap unajiona
Umepata ...huku unaumia kimyakimya..

Akija jamaa Sura personal..kiatu cha elfu kumi
Hata salam hupokei kumbe ana uwezo wa kukujali mara tano ya huyo
Hili nalo tatizo
 
Yaan huwezi amini, anakuaga na unaondoka Kama ulivyokuja, sijawahi ona hi, na akikuaga anakwambia ukifika nijulishe[emoji4]
Unawahi kuona hiyo wapi? Kwenye mahusiano yako yaliopita? Vp kwenye sex unampa bila kusita sita ...coz unaweza kuta maybe unambania so na yeye anahofia kujiachia mazima kwko.... C unajua nyie hamtabiriki
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom