Wanaume anachofanya huyu mwenzenu ni sawa?

Wanaume anachofanya huyu mwenzenu ni sawa?

kuna mambo tunakosea sana sisi wanaume, lkn tatizo ni kubwa ni pale mwanamke anapodhani kuwa mwanaume wake anajua kila kitu kuhusu yeye...
hapa ndipo inafikia hata ndoa zinavunjikaga!
sijui km nimeeleweka?!
Na wanawake wote Wako hvy. Yaani anakitu kichwani but eti anataka nawewe ukijue ilhali hujamwambia
 
Kinachoniudhi ukiwanae anataka umshauri vitu kama viatu au nguo Kama ni nzuri anataka kuagiza,kwenye mtandao,na nivyagharama.hadi nachoka aisee
Na wewe hakuagizii hata hereni?
Kwa situation hiyo fungua akili my dear, naamini wewe ni mtu mzima una ufahamu wa mambo mengi.
Ila kabla ya kufanya maamuzi ongea nae kwanza, mshirikishe yaliyo moyoni mwako.
 
Back
Top Bottom