Vodacom Tanzania: Support thread (Maswali, malalamiko na Ushauri)


Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
320
Likes
43
Points
45
Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined Aug 12, 2013
320 43 45
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
 
Last edited by a moderator:
A

Atlantis Voyager

Member
Joined
Jan 19, 2018
Messages
56
Likes
30
Points
25
A

Atlantis Voyager

Member
Joined Jan 19, 2018
56 30 25
Vodacom nauliza mbona utaratibu wenu wa ajira ni mgumu na umejaa magumashi mengi sana. Mnazuga kuwa na Vodafone recruitment portal lakini kujiregister ni kazi, kila mara inakataa established passwords, mnablock watu bila sababu,

hivi ajira hapo kwenu zinakwenda kwa reference tuu ya huyu anamjua huyu lets say shemeji yangu alisoma na makwaia basi aniunganishe nipate kazi au? tunaomba mje na press release juu ya mnavyoajiri tafadhali
 
GOKILI

GOKILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
447
Likes
157
Points
60
GOKILI

GOKILI

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
447 157 60
Niko Afrika Kusini kikazi napenda kuuliza kama kuna mtandao wowote wa simu huku ambao mmeunganisha nao kwa ajili ya kufanya miamala ya M-PESA kwa kutuma na kupokea baina ya Tanzania na Afrika Kusini ??
 
kanabyule

kanabyule

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2016
Messages
247
Likes
141
Points
60
Age
60
kanabyule

kanabyule

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2016
247 141 60
Naomba mnisaidie kufahamu namba za Tatu Mzuka au tcra, maana kuna namba imetuma ushindi lakini kila ukipiga haipokelewi. Nahitaji niwasiliane nao au kama ni utapeli niwashitaki tcra.
 

Forum statistics

Threads 1,237,178
Members 475,465
Posts 29,280,425