Vodacom Tanzania: Support thread (Maswali, malalamiko na Ushauri)


Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
320
Likes
43
Points
45
Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined Aug 12, 2013
320 43 45
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
 
Last edited by a moderator:
M

Mambya Joseph

New Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
1
Likes
1
Points
5
M

Mambya Joseph

New Member
Joined Jun 3, 2013
1 1 5
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
Kiukweli mnaboa Sana hasa kuiba muda wa maongezi unaobakia kwenye Simu, yaani ukibakiza hata shilingi 100 baadae ukiangalia huikuti yaani mpaka inalazimu kuwa unajiunga vifurushi vyenu bila kupenda, Kiukweli huo wizi sio mzuri ila za mwizi 40, ipo Siku tutashtaki na hapo mtaona watanzania watakavyo funguka msifikiri hatuoni mnavyotuibia.
Kingine Sms zenu za matangazo imekuwa nyingi mpaka kero yaani kwa siku mtu unapata sms zaidi ya 50 mi sipendi Mara Tatumzuka, Bico, Sportpesa, Dakapesa, Mojabet, Bado bado zakwenu Kiukweli imekuwa kero Sana, sasa uwe na mitandao miwili hapo ndiyo zinatawala zenyewe tu mxiuuuuuueeei
 
Prince swahibu

Prince swahibu

Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
19
Likes
19
Points
5
Age
25
Prince swahibu

Prince swahibu

Member
Joined Oct 22, 2018
19 19 5
Hata mimi mkuu kama tumefanana maana nlisafir kama miez miwil nikasahau sim moja ya voda hom kurud nikakuta dogo kaitia jino haisomi nikaenda voda na lain mkononi wakanambia namba tano nikataja wananiambia hazikubal mwishoe et nisajil nyingine na akat ile nlikuwa naitegemea kupigiwa tena wengi namba zao nlikuwa sina wao ndio walisev zangu namba 0744470135 .ilivyoshindikana nikamaind had leo situmiag voda
Mimi mmeniudhi kitu kimoja nimepoteza laini yangu kuirudisha naambiwa namba tano nilizokuwa nazipigia Mara kwa Mara sasa Mimi nazipata wapi wakati nimepoteza simu kitambulisho ninacho lakini mmeshindwa kunirudishia nimeamua kuachana na voda kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
S

samoramsouth

Senior Member
Joined
Jan 16, 2011
Messages
191
Likes
4
Points
35
S

samoramsouth

Senior Member
Joined Jan 16, 2011
191 4 35
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
Samahani. Nataka kujua taarifa zangu za hisa. Sikuhudhuria mkutano wa wanakosa.
 
ARIGATO GOZAIMASHITA

ARIGATO GOZAIMASHITA

New Member
Joined
Oct 17, 2018
Messages
3
Likes
1
Points
3
ARIGATO GOZAIMASHITA

ARIGATO GOZAIMASHITA

New Member
Joined Oct 17, 2018
3 1 3
Write your reply... Mtandao wa VODACOM mnakoelekea mnaenda kufail kwa sababu vifurushi vyenu vimekuwa vya ngarama saaana.... na si tulivyo tunaangalia uliko wepesi wa maisha ndo huko tunahamia.. mjihudumie wenyew..
 
mwanamapinduko

mwanamapinduko

Senior Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
176
Likes
7
Points
35
mwanamapinduko

mwanamapinduko

Senior Member
Joined Jan 24, 2011
176 7 35
Toka jana tarehe 27/10/2018 hadi leo kuna shida kubwa internet maeneo ya chuo cha mipango dodoma miyuji.
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
 
farufausta

farufausta

Senior Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
116
Likes
107
Points
60
farufausta

farufausta

Senior Member
Joined Oct 4, 2017
116 107 60
VODACOM mlinifanya nijute kwann nilishawishika kutumia M PAWA.

Nililazmika kukopa pesa kwa mtu na kuingia kwenye madeni wakati nina pesa ya kutosha tu M Pawa kisa tu iligoma kutoka, siku tatu nzima.

Siku nimefanikiwa kutoa nilitoa yote na sitokuja kuweka tena pesa M PAWA, maana hii m pawa ishakuwa huduma ya ajabu
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Mm nataka kuongea na customer care leo ni siku ya nne nikipiga namba 100 naona maelezo mengi
Ni kweli. Hata Mimi nina shida hiyo hiyo. Maelezo mengi na pamoja na kusikiliza, sijabahatika kukutana na hiyo ya kuongea na muhudumu. No vema watueleze huduma hiyo inapatikana menu gani, au wameifuta?
 
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2014
Messages
2,104
Likes
1,835
Points
280
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2014
2,104 1,835 280
Hivi kweli kabisa Vodacom hamtaki tuongee na watoa huduma kwa wateja... Maana hatuwapi ama hatupati hicho kipengele cha kuongea na mtoa huduma kwa wateja... Ukipiga 100
 
Y

Yukina

Senior Member
Joined
Feb 2, 2017
Messages
144
Likes
74
Points
45
Y

Yukina

Senior Member
Joined Feb 2, 2017
144 74 45
Hivi kweli kabisa Vodacom hamtaki tuongee na watoa huduma kwa wateja... Maana hatuwapi ama hatupati hicho kipengele cha kuongea na mtoa huduma kwa wateja... Ukipiga 100
Kweli kabisa tunashindwa kuongea Na watoa huduma kwa wateja kulikonii??
 
B

Beton

Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
8
Likes
5
Points
5
B

Beton

Member
Joined Mar 16, 2015
8 5 5
Mnamo tarehe 12 Sept.2018 nilituma pesa kutoka ktk account yangu ya M-Pesa 500,000/= Tsh(Laki 5) kwenda bank ya DTB(Through CELLULANT Tanzania Ltd),sms ya malipo nikaipokea tarehe 13 sept.2018.Cha kushangaza kwenye account ya DTB pesa haikuingia.Nilipiga simu huduma kwa mteja bila mafanikio,kwa bahati mbaya siku hio hio nilitakiwa kusafiri nje ya nchi hivyo nikaondoka na kumwachia mdogo wangu afanye follow up.Alivyowasiliana na vodacom wakamwambia aende Bank ,kwenda bank wakamwambia hakuna pesa iliyoingia,akawapigia tena voda,ila cha ajabu voda hawajafanya chochote na mpaka sasa pesa haijaingia kwenye account.Tafadhali sana Vodacom ninaomba mshughulikie tatizo langu,nimeattach image ya muamala.
 
B

Beton

Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
8
Likes
5
Points
5
B

Beton

Member
Joined Mar 16, 2015
8 5 5
Ahsanteni Vodacom kwa kulifanyia kazi tatizo langu.Kuweka kumbukumbu sawa pesa zangu zilirudishwa kwenye no yangu ya simu.
 
goodfool

goodfool

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
1,198
Likes
596
Points
280
goodfool

goodfool

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
1,198 596 280
Vodacom nimefanya malipo kwenye kampuni fulani, mlichelewa kunipa sms, niliipata kwesho yake, mmekiri kuwa ni kosa lenu, ila ni mwezi sasa mnanizungusha. Nashukuru.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,524
Likes
3,950
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,524 3,950 280
Huu mtandao haufai kabisa ni wezi waliokubuhu,mimi sasa hivi nimeamua kutumia halotel kwa buku tano wananipa dakika mia mitandao yote 30 halotel to halotel, wakati voda wanakupa dakika 60 mitandao yote na wanaiba kishenzi
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,524
Likes
3,950
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,524 3,950 280
Vodacom nimefanya malipo kwenye kampuni fulani, mlichelewa kunipa sms, niliipata kwesho yake, mmekiri kuwa ni kosa lenu, ila ni mwezi sasa mnanizungusha. Nashukuru.
Mkuu hao ni wezi waliokubuhu,nashangaa serikali inawaangalia tu wanavyotuibia
 
Beautiful Nkosazana

Beautiful Nkosazana

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
720
Likes
513
Points
180
Beautiful Nkosazana

Beautiful Nkosazana

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
720 513 180
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
Ninawezaje kujua salio la bundle ya Red Relax Silver
 
G

Godfirst

Member
Joined
Dec 7, 2017
Messages
19
Likes
5
Points
5
G

Godfirst

Member
Joined Dec 7, 2017
19 5 5
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
Voda mnaudhi mpk leo hii mwiko mm kuweka salio kweny simu yangu labda mpesa tu na nmeacha kununua bundle za data .mnabundle chache mno jamna ipeni thaman hela ya mtanzania mnponipa mb 1 hivi mm nnaifanyia nn hiyo mb moja ,usiweke vocha kweny simu yako ukaiacha hata kwa dk tano zinatosha kukata hata simu ikiwa imezimwa mnakata huu kama sio wizi ni nn nikapiga sim hudum kwa wateja three times wakasema imetumika kweny data chakushangaza cm yangu ilizima had nkaanza kujiuliza .mna majibu marahisi hamtoi maelezo mazuri huduma kwa wateja ipo ilimradi na nyie muwe nayo ila binafsi sion faida yake.
Muuache huo wizi kwan hela ikikaa kweny simu nyie inawakera nn
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,625
Likes
1,047
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,625 1,047 280
Vodacom huo mradi wenu sijui poromesheni ya Tuzo point ni janga la kitaifa, yaan mnatu danganya danganya na hizo tuzo point ambazo hazina faida yoyote kwetu, nimepiga huduma kwa wateja eti mnaniambia nyinyi wateja wa pre paid hamna menu ya tuzo point??? Maana yake mmetubagua? Mtuambie tuache kutumia huduma zenu sijui za mpesa, mpawa, airtime recharge nk!
 
papaa masikini

papaa masikini

Senior Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
171
Likes
15
Points
35
papaa masikini

papaa masikini

Senior Member
Joined Mar 5, 2011
171 15 35
Internet yenu kwa KIBAHA mkoa wa Pwani ni tatizo.

Fanyeni utaratibu wa kurekebisha hill ksma lipo nje ya uwezo wenu ni vyema mkatoa taarifa kwa wateja wenu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,074
Members 475,401
Posts 29,277,378