Vodacom Tanzania: Support thread (Maswali, malalamiko na Ushauri)


Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
320
Likes
43
Points
45
Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined Aug 12, 2013
320 43 45
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
 
Last edited by a moderator:
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
4,058
Likes
490
Points
180
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2008
4,058 490 180
Kuna wizi mkubwa kwa fedha za salio za wateja unaoendelea sasa hivi katika mtandao wa Vodacom.
Kwa vile hili si jungu bali ukweli nimisha report wizi huo katika kitengo cha malalamiko TCRA kwa hatua zaidi.

Nimeweka salio la Tsha 10,000 mchana wa leo kwa Mpesa ref Y23SY687 na baada ya muda mfupi nikakuta salio langu la maongezi ni sifuri.

Nikanunua vocha na kutumiwa tshs 10,000 na hela yote imekatwa tena.

Wateja wa Vodacom jihadharini, kuna mwizi kaingia mtandaoni Vodacom

UPDATE
=====
VODACOM wamefanya ustaarabu wa kunipigia baada ya kuona detail ya transaction hapo juu, na kuiona kwenye mtandao wa Jamiiforums.
Kimsingi wameapologise kwa mtafaruku uliotokea lakini wamenieleza nifike ofisini kwao kuona aian ya simu ninyotumia isije ikawa data apps ziko wazi.
Na kweli baada ya maongezi ya kuchunguza, mobile data setting ilikuwa ON, na mimeizima sasa.

Hata hivyo ni vema nitaenda kupata maelezo ya kuyeyuka kwa salio langu , karibu 20,000, kwa siku moja.
Wanabodi mtajulishwa inawezekana kuna wenye tatizo kama langu.

UPDATE
=====
Nimeonana na waheshimiwa sana wa Customer Care pale Block 4 Mlimani City.
Cha kusikitisha ni wao kushindwa kuchukua malalamiko yangu na kuyafanyia kazi, na hii ni licha ya kuwaelewesha kuwa hili tukio nalijawahi kunitokea na hii kuwa ni mara ya kwanza.

Hawa jamaa wa Customer Care ni kama mabalozi waliopewa jukumu la kusafisha kampuni ya VODACOM hata kama inanuka kwa wizi uliodhahiri.
Kitu ambacho hawajui ni kuwa nilifanya due diligence kupitia wafanyakazi ndani ya VODACOM walionidhihirishia kuwa kuna wafanyakazi wasio waaminifu ambao wana access na personal security settings za wateja.

Na wafanyakazi hao huwa "wapiga kishenzi" fedha za wateja.

Kwa kifupi mtu wa Customer Care ameshindwa kuniconvince na maelezo yake ya upotevu wa Tshs 20,000 katika mtandao wa VODACOM.
 
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,847
Likes
793
Points
280
Age
34
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,847 793 280
tumechoka waibe tu na wakupigwa wapigwe tu tumechoka LIWALO NA LIWE serikali ya utawala unaojali haki za binadamu na utawala bora tena sikivu
 
ze jackal

ze jackal

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2013
Messages
531
Likes
14
Points
0
ze jackal

ze jackal

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2013
531 14 0
Kuna wizi mkubwa kwa fedha za salio za wateja unaoendelea sasa hivi katika mtandao wa Vodacom.
Kwa vile hili si jungu bali ukweli nimisha report wizi huo katika kitengo cha malalamiko TCRA kwa hatua zaidi.

Nimeweka salio la Tsha 10,000 mchana wa leo kwa Mpesa ref Y23SY687 na baada ya muda mfupi nikakuta salio langu la maongezi ni sifuri.

Nikanunua vocha na kutumiwa tshs 10,000 na hela yote imekatwa tena.

Wateja wa Vodacom jihadharini, kuna mwizi kaingia mtandaoni Vodacom
Kweli kabisa mkuu mwenyewe Kuna mtu kanilalamikia kweli eti nimetumia salio lake baada ya kunikabidhi simu yake niichaji na anatumia VODA pia.
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
Kuna siku inawezekana mtu alikosea namba akatuma pesa kwako ukazitoa,sasa hapo ni kwamba wanairudishia ili wamlipe aliyekosea
 
Masulupwete

Masulupwete

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
733
Likes
117
Points
60
Masulupwete

Masulupwete

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
733 117 60
Ni kweli hata mimi imenitokea mara kadhaa na juhudi za kuongea na customer care hazikuzaa matunda sasa nimeachana nao.
 
Masulupwete

Masulupwete

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
733
Likes
117
Points
60
Masulupwete

Masulupwete

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
733 117 60
Nilikuwa natumia voda kwa net. cha kushangaza nanunua bando na pesa inakatwa afu service sipati. hao customer care kuwapata ni mziki mnene nikaamua kujiweka mbali nao.
 
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
4,058
Likes
490
Points
180
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2008
4,058 490 180
Nilikuwa natumia voda kwa net. cha kushangaza nanunua bando na pesa inakatwa afu service sipati. hao customer care kuwapata ni mziki mnene nikaamua kujiweka mbali nao.
Huu wizi wa mchana wa VODACOM lazima ukomeshwe, wanakuwa kama vibaka wavaa tai!
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,719
Likes
2,099
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,719 2,099 280
Asante mkuu kwa ushauri, ofisi ziko wapi Ubungo?
ofisi za zipo ubungo plaza wanafanya kazi kama ya kimahakama kuna kipindi niliwasilisha malalamiko tcra walichukua hadi miezi mitano hawajashugurikia
 
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
1,286
Likes
91
Points
145
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
1,286 91 145
Daah nna miwz miwili stunii Voda...naona magunashi ila bora yenu nyie mnawaza hata TCRA me mwenzenu kalagabaho pangu pakavu cna hat a wazo naama tuu now nipo akatwi mtu na mtandao wa wanafunz
 
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
4,849
Likes
245
Points
160
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
4,849 245 160
Voda wamekuwa wapuuzi sana.
 
sylvesterwille

sylvesterwille

Senior Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
166
Likes
16
Points
35
sylvesterwille

sylvesterwille

Senior Member
Joined Nov 29, 2013
166 16 35
1Yatosha! Nyingine ya niniiii!??
 
mjepo

mjepo

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,917
Likes
46
Points
145
Age
43
mjepo

mjepo

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,917 46 145
Dawa ya moto ni moto achana na voda mwenyewe niliwaacha kitambo sasa natumia tigo.
 
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2012
Messages
5,568
Likes
420
Points
180
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2012
5,568 420 180
Nimehama voda nina mwezi sasa,wao ukiwa na 500 hujiungi na cheka,hadi uwe na 510,455 n.k. Washenzi sana
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,940
Likes
1,517
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,940 1,517 280
Hameni jamani.
Nalog off
 

Forum statistics

Threads 1,237,069
Members 475,401
Posts 29,277,274