Vodacom Tanzania: Support thread (Maswali, malalamiko na Ushauri)


Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
320
Likes
43
Points
45
Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined Aug 12, 2013
320 43 45
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
 
Last edited by a moderator:
Ndeteiyo

Ndeteiyo

Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
46
Likes
6
Points
15
Ndeteiyo

Ndeteiyo

Member
Joined Sep 13, 2016
46 6 15
Write your reply... kwa aliepata chuo cha ustawi wa jamii bamaga ngazi ya cheti na anahitaj chumba karibu na chuo cha ustawi wa jamii bamaga
 
nasnay

nasnay

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2015
Messages
208
Likes
142
Points
60
nasnay

nasnay

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2015
208 142 60
Njie watu mmezidi na matangazo yenu ya hizo kamari zenu. Kwa siku napokea kama dozi, asbh,mchana na jioni hala sio sms moja mnazituma kama kukomoa mnatujazia inbox tu! Haipiti masaa mawili sms sita mpaka kumi! Tumewachoka bnaaa
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,167
Likes
2,357
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,167 2,357 280
Vodacom SIM Card blocked naomba msaada PUK tayari nimeipata sasa nafanyaje maanake hiyo SIM card haisomi kwenye simu bali inaandika PUK blocked.@Vodacom Tanzania Vodacom Tanzania Vodacom Tanzania
 
McDonath

McDonath

Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
20
Likes
17
Points
5
McDonath

McDonath

Member
Joined Jan 2, 2018
20 17 5
Kuna wizi mkubwa kwa fedha za salio za wateja unaoendelea sasa hivi katika mtandao wa Vodacom.
Kwa vile hili si jungu bali ukweli nimisha report wizi huo katika kitengo cha malalamiko TCRA kwa hatua zaidi.

Nimeweka salio la Tsha 10,000 mchana wa leo kwa Mpesa ref Y23SY687 na baada ya muda mfupi nikakuta salio langu la maongezi ni sifuri.

Nikanunua vocha na kutumiwa tshs 10,000 na hela yote imekatwa tena.

Wateja wa Vodacom jihadharini, kuna mwizi kaingia mtandaoni Vodacom

UPDATE
=====
VODACOM wamefanya ustaarabu wa kunipigia baada ya kuona detail ya transaction hapo juu, na kuiona kwenye mtandao wa Jamiiforums.
Kimsingi wameapologise kwa mtafaruku uliotokea lakini wamenieleza nifike ofisini kwao kuona aian ya simu ninyotumia isije ikawa data apps ziko wazi.
Na kweli baada ya maongezi ya kuchunguza, mobile data setting ilikuwa ON, na mimeizima sasa.

Hata hivyo ni vema nitaenda kupata maelezo ya kuyeyuka kwa salio langu , karibu 20,000, kwa siku moja.
Wanabodi mtajulishwa inawezekana kuna wenye tatizo kama langu.

UPDATE
=====
Nimeonana na waheshimiwa sana wa Customer Care pale Block 4 Mlimani City.
Cha kusikitisha ni wao kushindwa kuchukua malalamiko yangu na kuyafanyia kazi, na hii ni licha ya kuwaelewesha kuwa hili tukio nalijawahi kunitokea na hii kuwa ni mara ya kwanza.

Hawa jamaa wa Customer Care ni kama mabalozi waliopewa jukumu la kusafisha kampuni ya VODACOM hata kama inanuka kwa wizi uliodhahiri.
Kitu ambacho hawajui ni kuwa nilifanya due diligence kupitia wafanyakazi ndani ya VODACOM walionidhihirishia kuwa kuna wafanyakazi wasio waaminifu ambao wana access na personal security settings za wateja.

Na wafanyakazi hao huwa "wapiga kishenzi" fedha za wateja.

Kwa kifupi mtu wa Customer Care ameshindwa kuniconvince na maelezo yake ya upotevu wa Tshs 20,000 katika mtandao wa VODACOM.

Vodacom sijui tuseme ni wizi au namna gani swala la kupotea masalio ya watu limekua jambo la kawaida sana

Mimi leo na jana nimenunua salio ili nijiunge wananiambia salio langu halitoshi kujiunga na kifurushi cha ajabu nikiangalia salio lipo vilevile na kama mnavyojua mtu ukikaa na salio bila kujiunga litaisha bila taarifa

Vodacom you have to change maana hata baada ya kutatuliwa hizi shida hturudishiwi masalio yetu

Muda mwingine tunanua vocha tukiwa hna hali ngumu yaani ikitokea tumepoteza pesa kijinga tunaumia sana
 
Herbert Nkuluzi

Herbert Nkuluzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
721
Likes
412
Points
80
Herbert Nkuluzi

Herbert Nkuluzi

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
721 412 80
M-PESA WAKALA

Mimi nauliza mbona sipewi till yangu ambayo niliiomba tangu mwaka 2013 na wakati till tayari inaonekana inatumika?
Kila nikijaribu kuongea na wafanyakazi wa huku mitaani wananiambia watashughulikia lakini mwisho wa siku wananiomba tu hela hata tatizo hawajalisolve. Naomba sana vodacom mnisaidie niipate till yangu maana TRA wanadai mapato tangu 2014 wakati kimsingi mimi sifanyi biashara ya M pesa kwa sasa na nilishindwa kwenda kustopisha kwa kuwa nilijua till yangu nitaipata wakati wowote

Till ina jina la Herbert Bathlomeo Nkuluzy
Nipo Tarime, niliiombea Mwanza na Tarime ila ya Mwanza ndiyo ilitoka na ndiyo hiyo sijaipata hadi sasa.
 
rodgers edson

rodgers edson

New Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
4
Likes
0
Points
3
rodgers edson

rodgers edson

New Member
Joined Sep 16, 2015
4 0 3
Vodacom Tanzania km mnavyojiita
Sijwahi kuacha salio kwny line yangu nikaikuta hata iwe sh 10/huduma kwa wateja wanasema sina huduma yyt ya makato toka kwao lkn kila siku nakwata salio/hvyo basi nimefanya mahamuzi magumu line nimeikata kwa ss niko TTCL
 
M

man dunga

Senior Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
185
Likes
101
Points
60
M

man dunga

Senior Member
Joined Oct 13, 2013
185 101 60
Vodacom mnashangaza kwa kweli kwa kuthamini line isiyokuwa active kuliko ile active. Line isiyonunua vifurushi wala kuweka salio mara kwa mara mnaithamini kwa kuipa ya kwako ofa nzuri kuliko ofa za mteja active mkiamini kuwa mteja active hawezi kuhama, mnajidanganya!.
 
Kashinje Bulugu

Kashinje Bulugu

Senior Member
Joined
Nov 4, 2018
Messages
126
Likes
58
Points
45
Kashinje Bulugu

Kashinje Bulugu

Senior Member
Joined Nov 4, 2018
126 58 45
Mm nilifatwa na na mhudumu wa mpesa mkoani shinyanga hapa.akaniomba kusajilia laini ya kazi kw ajiri ya biashara ya mpesa.nikatoa na hela elfu 20000.nikutoka mwezi wa 4 mpk leo hiyo laini cjapata.na kila nikiuliza naambiwa zitakuja tu.na ntatumiwa msg.mpk leo ni miezi 8.naona km hawa voda ni matapeli au majizi.nifanyaje?
 
O

Oluwaru

New Member
Joined
Feb 27, 2017
Messages
2
Likes
1
Points
5
O

Oluwaru

New Member
Joined Feb 27, 2017
2 1 5
Je vodacom mnajuwa kwamba Arusha mjini na maeneo mengi jirani signal za mtandao wenu ziko chini sana? Ni vigumu sana kutumia data. Yawezekana mnajua je mna mpango gani?
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
849
Likes
1,014
Points
180
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
849 1,014 180
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
1. Mnakata salio bila sababu za msingi..acheni kutuibia hela zetu
2. Vifurushi vya university offer vimepanda bei sana kiasi kwamba watu wanahamia mitandao mingine yenye vifurushi vya bei nafuu...liangalieni hili vizuri
3. Kule kwetu Rombo mpakani na Kenya simu zinaandika Safaricom na Orange badala ya kuandika Vodacom Tanzania.
 
mwisho2016

mwisho2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
364
Likes
285
Points
80
mwisho2016

mwisho2016

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2016
364 285 80
Umepokea TUZO Pointi 100. Salio lako jipya la TUZO Pointi ni 2918. Piga *149*01# >TUZO kucheki na kuvuna TUZO pointi zako

Naomba Vodacom unisaidie hizi point nazitumiaje. Sielewi
 
anord desdelia

anord desdelia

New Member
Joined
Jul 21, 2015
Messages
2
Likes
3
Points
5
anord desdelia

anord desdelia

New Member
Joined Jul 21, 2015
2 3 5
Bando zinapanda kila siku nanyi mnajua... Hadi bando za chuo zimekua expensive yaani ile GB mliyokua mnatupa kipindi cha nyuma sio sawa na GB ya sasa. Hii ya sasa unaweza ukawa unachart tuu whatsap ndani ya masaa 6 hamna kitu. Alafu tunaunga bando ya wiki 2000 ya chuo na ikiisha unaambiwa kifurushi chako cha 1500 kimeisha. Rudisheni huduma za mwanzo acheni tamaa
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
849
Likes
1,014
Points
180
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
849 1,014 180
Bando zinapanda kila siku nanyi mnajua... Hadi bando za chuo zimekua expensive yaani ile GB mliyokua mnatupa kipindi cha nyuma sio sawa na GB ya sasa. Hii ya sasa unaweza ukawa unachart tuu whatsap ndani ya masaa 6 hamna kitu. Alafu tunaunga bando ya wiki 2000 ya chuo na ikiisha unaambiwa kifurushi chako cha 1500 kimeisha. Rudisheni huduma za mwanzo acheni tamaa
Hii ndiyo ilinifanya nikahama taratiiibu...wizi sitaki
 

Forum statistics

Threads 1,237,175
Members 475,465
Posts 29,280,291