T11
JF-Expert Member
- Oct 11, 2017
- 5,096
- 4,578
Wakiwekwa kidole wakitaka sio kosa lao?Bado na haitakaa itokee
Mumewangu hapendi hii michezo
Wanatakaje kama haujawaweka kidole?!
Wakiwekwa kidole wakitaka sio kosa lao?Bado na haitakaa itokee
Mumewangu hapendi hii michezo
Wanatakaje kama haujawaweka kidole?!
Ingekuwepo ungetoa?Na nani labda? !
Miaka yetu tunaolewa tigo ilikuwa haipo
Kwahiyo wanakwenda kwa nguvu ya wanaume?Nyie ndio mnawaambia mwanamke Shepu sura hata mbuzi anayo mnategemea watachukua selfie gani sasa
Mbona unacheka[emoji23] [emoji1] mchezo mbaya huu....
Umeirudia sana hii kauliBro pambana na Halifa yako
Nitoe tigo nimesahau Nini Kwa mumewangu?!
Mwanamke yoyote anayepiga picha huku kaelekeza makalio au kubinua mguu ili tako lionekane, hawezi resist kuliwa tgo,.
Mwanaume akikosea tu ikaingia kwe tgo, mwanamke atakua mkali sekunde tu, ila hata ruhusu uchomoe.
Huo ni utafiti. Tafiti hupigwa kwa tafiti.
Kama Huna risiti kuambatanisha maneno yako unakuwa unajifurahisha nafsi yakoUmeirudia sana hii kauli
Huulizwi habari ya unakosa nini kwa mume wako, ajabu ni wewe ndio unaileta
Kama hakuna unachokosa kwa mumeo ina maana hata tigo anakufumua
Wewe unaliwa kama wadau walivyosema
Kwahiyo wanakwenda kwa nguvu ya wanaume?
Yaani kila nikisoma komenti zako naona unavyowaanika tu wanawake wenzio jinsi wasivyo na akili
Sijui 2aulizeWakiwekwa kidole wakitaka sio kosa lao?
Simpi sio tabia yanguAkipenda utampa?
Anayapenda[emoji23] [emoji23] [emoji23] wewe unafumuliwa sio bureYamejaaa sana tuuu
Msukuma wangu anayapenda sana
Hizi ndio tabia za wanaume waliochanika taya a.k.a hamna marindaAnayapenda[emoji23] [emoji23] [emoji23] wewe unafumuliwa sio bure
😀😀😀😀 Konki Konki Konki Master!! Mama Nakufaa Konki Faya!!Hizi ndio tabia za wanaume waliochanika taya a.k.a hamna marinda
Ngoja nikuitie vijana wa konki masta waje wakupeleke ukasaidiwe
Cc: King Kong III 50thebe sab Jokajeusi
Akili kubwa[emoji115]Kitendo cha mahubiri yahusuyo "tigo" ndo yanaleta hisia ya kujaribu kwa mtu ambaye hata hakuwa na mpango huo.
Kama una urafiki na fisi lenye wanaume kibao hivyo unaaminikaje kama sio fisi piaNi marafiki zangu pia hao wanaume. Actually hao watano ndo kawapa nyuma wamesema ila kuna wengine kama saba hivi kwenye hilo kundi kawala piaa.
Hiyo kutaka kuniamini unataka kujipa kazi tu. Sasa ukiniamini au usiponiamini inanihusu nini Mimi?Kama una urafiki na fisi lenye wanaume kibao hivyo unaaminikaje kama sio fisi pia
Wanaume kaacha ila tigo hajaachaKwanza akilewa simruhusu akae na mwanaume hata dakika mbili. Nahakikisha nimemrudisha nyumbani salama. Hiyo ikaanza mpunguzia hata idadi ya wanaume wa kulala nae. Nikamwambia aniambie ni nani atakua huru nae akilewa niwe namwacha nae. Akaniambia anataka niwe namrudisha kulala. Na akiamka asubuhi siku aliyoloewa bila kulala na mwanaume huwa ananishukuru sana. Na sasa hiv kaacha pombe wanaume pia kaacha. Sema tigo sina uhakika kama kaacha
Na pundaWanaume kaacha ila tigo hajaacha
Hiyo tigo analiwa na mbuzi?
Wewe na yeye lenu mojaSio kwamba kaacha hana hata mmoja. Anao watatu ila wale wa kulala nao akilewa kaacha.