Ushauri: Wanaume na ulimbukeni wa michezo ya 'tigo'

Ushauri: Wanaume na ulimbukeni wa michezo ya 'tigo'

naskia eti Da Wema bwana wake amemtangazia ana bikra ya Kijambio
1540489563421.png
1540489563421.png
1540489563421.png
1540489563421.png
1540489563421.png


Hata dalili ya lirinda limoja haipo
 
Acha kuhamasisha huu mchezo ww, unajifanya unashauri watu kuhusu haya maswala kumbe unahamasisha na inaonesha ww mwenyewe ushatatuliwa.
 
Ahahaahha
Makubwaaa
Unifire nimekosa nini kwa mume wangu labda?
Ubarikiwe sana pamoja na uzao wako wote.
Mungu wa mbinguni akupe maisha marefu na yenye baraka tele. Umenifurahisha sana na nimeipenda sana thread yako. Naomba usichoke kusema maneno uliyoyaandika kwenye uzi wako. Hakika haya mambo huwa nayachukia sana na sitaki hata kuyaona.
 
Ubarikiwe sana pamoja na uzao wako wote.
Mungu wa mbinguni akupe maisha marefu na yenye baraka tele. Umenifurahisha sana na nimeipenda sana thread yako. Naomba usichoke kusema maneno uliyoyaandika kwenye uzi wako. Hakika haya mambo huwa nayachukia sana na sitaki hata kuyaona.
AMEN AMEN AMEN AMEN
HALELUYAH
ASANTE SANA
 
Mwanamke yoyote anayepiga picha huku kaelekeza makalio au kubinua mguu ili tako lionekane, hawezi resist kuliwa tgo,.
Mwanaume akikosea tu ikaingia kwe tgo, mwanamke atakua mkali sekunde tu, ila hata ruhusu uchomoe.
Huo ni utafiti. Tafiti hupigwa kwa tafiti.
 
Mwanamke yoyote anayepiga picha huku kaelekeza makalio au kubinua mguu ili tako lionekane, hawezi resist kuliwa tgo,.
Mwanaume akikosea tu ikaingia kwe tgo, mwanamke atakua mkali sekunde tu, ila hata ruhusu uchomoe.
Huo ni utafiti. Tafiti hupigwa kwa tafiti.
hahahaha
Hamisa Mobettoooooooo
 
Back
Top Bottom