Ushauri wa bure kwa wanawake na wanaume

Ushauri wa bure kwa wanawake na wanaume

ESPRESSO COFFEE

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2014
Posts
6,146
Reaction score
7,685
Leo nimeamua Kuja Kwenye Jukwaa langu Pendwa Baada Ya Kupotea Kwa Muda Mrefu. Sote Tunajua Kuwa mapenzi na Siasa Ndio vinavyo ‘Run’ dunia Kwa Sasa. Mimi Sio Mwanasiasa “So” Siwezi Kuongelea Siasa…. Nitaongelea vitu muhimu ambavyo ndani yake kuna “Mapenzi”

Ni Kawaida Sana Mwanaume kumtongoza Mwanamke anakuletea “Maringo”, akakukataa na muda mwingine akakudharirisha…. Hilo Lisikuumize ukiwa Wewe Ni “Mwanaume”. Kuna Muda unaweza kumpenda “Mtoto wa Mama Mkwe” ukawa na Malengo naye Makubwa lakini “Mwanamke” akakuumiza sanaa na kujuta au kutaka kutoka Uhai wako kaa chini kama “Mwanaume” tulia na Tafakari haya Ninayo kwambia.

Mwanamke Akifikisha “Miaka 35” “kisayansi” na “kimedicali” huwa tunamuweka kundi la “ADVANCED MARTENAL AGE”, Kwa Lugha Nyepesi ni “Mzee” Najua wanawake Hamkujua Hili, Ila Tuseme ukiwa Mjamzito ukaenda Hospitali Ukaandikisha Una miaka 35 automatically tunakuweka kwenye kundi la Mtu alieshika Mimba Uzeeni na Anahitaji uangalizi wa karibu na Vipimo vya mara kwa mara kuhakikisha kuwa Mtoto anakuwa salama na hapati “abnormality” yoyote ile kifupi kwenye “Notes” zetu wewe ni Mzee (Advanced Maternal Age). Kitu Kingine Mwanamke Kadri anavyokua “Matiti” yanazidi kufunguka, yanafunguka zaidi akifika umri wa “Miaka 35” na Huo ndio umri wa kuweza kuanza kufanya uchunguzi wa Saratani ya Matiti kwa Mwanamke kwasababu huwa na “Matiti ya Kizee” ambayo ni rahisi zaidi kufanya Uchunguzi. Nimeongea kwa Lugha Nyepesi lengo sio kuwasema Wanawake Hapana Lengo ni kuonesha Kwa Kiasi Gani Mwanamke Akifikisha Umri wa Miaka 35 basi sio kijana Tena.

Kwa Upande Wa wanaume wao Hawana Huo Umri, Zaidi Kwa Mwanaume tunaweza kuwaza Tezi dume kuanzia Miaka 45 na Kuendelea Tofauti ya “Miaka 10” na Mwanamke. Mwanaume hana “Advanced Partenal Age” anaweza kuwa na “Miaka 75” na Bado akampa Mimba Mtoto wa “Miaka 20” so Kwa Upande wa Umri Graphy ya Mwanamke huwa inashuka kwa Kasi kuanzia Miaka 35 na Kuendelea wakati huo Mwanaume akidunda na Graph yake Kupanda.

Lengo La Kusema Haya Ni nini? Ewee Mwanaume ukisumbuliwa na Msichana wa “Miaka 18-30” isikuumize kwa Namna Yoyote ile Tambua Kuwa Mwanamke Ana Miaka 12 tu! Ya Kuringa na Kumsumbua Mwanaume. Mwanamke mwenye Miaka 18-30 huamini vitu “vikuu 3” Moja Ni Wakati uliopo, Huamini kuwa ule ni wakati wake anaweza kufanya lolote (Ni kweli Tunakubali), Pia Huamini katika “Future” yake ndio Umri ambao huamini anaweza kuja kuwa Yeyote yule kama Anasoma Anaamini atakuja kuwa Mwanasheria, Daktari nk. So kuamini katika Future yake kunamuongezea majivuno na Maringo… Mwisho Ni Uzuri kwasababu hutongozwa sana Katika Umri huo hivyo hujiona yeye ni Mzuri na Anaweza kuwa na Yeyote hata akikuacha wewe leo… Ewe Mwanaume Haya Yasikuumize, Mpe Muda Wa Miaka kadhaa Atakutafuta baada Ya kufika “Miaka 35” ndio maana Ni Mara Chache sana Mwanamke mwenye Miaka 35 na Kuendelea kumkatalia mwanaumwe.

Ni kutie Moyo Mwanaume Unaye Sumbuliwa na Mapenzi, Angalia Anaye Kusumbua Umri waka Kama ni “Below 35” mpe Muda Akifaka 35 na Kuendelea “Atakusalimia Kwa Heshima” Sikumbuki Ni Wanawake wangapi wenye Umri zaidi Ya Miaka 35 ambao nimesha Tembea nao Kirahisi mnooo.

Ni Hayo Tuuuu….
 
Wanawake wanazeeka mapema mtaani kwetu. Kila wiki
 
Thread hii inatufundisha nini? Ukimsubiria hivyo Zari Boss lady utasubiri sana.

Wanawake wanaochakaa ni wale wasiojiweza kiuchumi, lakini wenye nazo bado wapo wapo sana kwenye game mpaka 60 years old huko ndio wanazeeka.
 
Thread hii inatufundisha nini? Ukimsubiria hivyo Zari Boss lady utasubiri sana.

Wanawake wanaochakaa ni wale wasiojiweza kiuchumi, lakini wenye nazo bado wapo wapo sana kwenye game mpaka 60 years old huko ndio wanazeeka.

Unafikiri Zari Kuna mwanaume Serious wa Kuwa Naye Atatokea katika Maisha Haya? Zari sahizi anatafuta wanaume kwa Udi na Uvumba ila wanaume wengi wamesha Move on toka kwake sio kama ilovyokuwa katika Umri ulee..

Yuko wapi Aunt Ezekiel?, Uwoya na Wolper?
 
Unafikiri Zari Kuna mwanaume Serious wa Kuwa Naye Atatokea katika Maisha Haya? Zari sahizi anatafuta wanaume kwa Udi na Uvumba ila wanaume wengi wamesha Move on toka kwake sio kama ilovyokuwa katika Umri ulee..

Yuko wapi Aunt Ezekiel?, Uwoya na Wolper?
Wame olewa na wana familia zao mbna.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizo kusema umsubiri mwanamke afikishe 35 kisa anaringa anapendwa na wengi Ni misemo ya wanaume wasiojiamini, wanaaogopa kushindana na wanaume wenzao

Hivi kwanza mwanaume unakubali vipi mwanamke umtongoze akukatalie mkuu?

Inamaana
mwanamke uyo kakuzidi sana akili au vipi?

Wapi ule msemo wa tuishi nao kwa akili?

Sasa Wee mwenzetu mkuu huna akili za ushawishi, umeishiwa mbinu au unaogopa ushindani?

Mwanaume kupambana bhana
 
Kwanini umsubiri? Kwanini usitafute mwingine. Akikurudia unamtoa nduki akapambane na dunia.

Acheni kujitia unyonge.
 
Binafsi
nikimtaka mwanamke siangalii ushindani Wala nn, ntapambana Kwa gharama yoyote ile mpk nimpate ndo nafs yangu itulie

Ujue kila mwanamke ana madhaifu yake linapokuja suala zima la kutongozwa, ukiyatafuta ukayajua ka inakua imeisha.

Mf:
1. kama Yuko desperate na pesa,
ntampa pesa

2.kama pesa anazo na zinampa jeuri, namfilisi ili arudi kua na shida na pesa anitafute tukae karibu

3. kama yuko desperate na kazi, ntampa kazi ili kumpata. Akileta jeuri namharibia ili anitafte Tena

4. Kama Kuna mahusiano amekolea yanamuweka bize, natafuta madhaifu ya jamaa, nawachonganisha wagombane.
Afu naingia katikati ya mgogoro wao kwa kujiweka karibu uku nikiboresha kasoro za bwana ake anione ni Bora amsahau kabisa jamaa.Mwisho wa siku binti anahamisha kabisa hisia kwangu. Jamaa anapokonywa tonge.

Mifano Ni mingi mno,
Ila nnachoamini mwanaume huwezi kuishiwa mbinu bhana, vinginevyo hauko serious au hujiamini.
 
Binafsi
nikimtaka mwanamke siangalii ushindani Wala nn, ntapambana Kwa gharama yoyote ile mpk nimpate ndo nafs yangu itulie

Ujue kila mwanamke ana madhaifu yake linapokuja suala zima la kutongozwa, ukiyatafuta ukayajua ka inakua imeisha.

Mf:
1. kama Yuko desperate na pesa,
ntampa pesa

2.kama pesa anazo na zinampa jeuri, namfilisi ili arudi kua na shida na pesa anitafute tukae karibu

3. kama yuko desperate na kazi, ntampa kazi ili kumpata. Akileta jeuri namharibia ili anitafte Tena

4. Kama Kuna mahusiano amekolea yanamuweka bize, natafuta madhaifu ya jamaa, nawachonganisha wagombane.
Afu naingia katikati ya mgogoro wao kwa kujiweka karibu uku nikiboresha kasoro za bwana ake anione ni Bora amsahau kabisa jamaa.Mwisho wa siku binti anahamisha kabisa hisia kwangu. Jamaa anapokonywa tonge.

Mifano Ni mingi mno,
Ila nnachoamini mwanaume huwezi kuishiwa mbinu bhana, vinginevyo hauko serious au hujiamini.
Tafuten hela ,hakuna mkate mgumu mbele ya chai ...
 
ESPRESSO COFFEE
Mkuu hii kahawa naona kama ina kauchunhu fulani. Kwahyo unataka kuniambia hii pisi ya mwaka 2000 inayonihangaisha day and night niiache hadi ifikishe 35. Mbona nasikia kuwa methali ya yule kuwa ukisubiri liive wengine wanakula na chumvi. Sasa hyo 35 c ntakuja spiringi zileshalegea sana
 
Pole..ni mapito tu hayo yayapita.
 
Me demu akisafikisha 30 ata mzuka nakuwa Sina kabisa maana anakuwa kashasuguliwa vya kutosha!!

Kwa utafiti wangu ndogo!!! Mwanamke anayeolewa na miaka 20 mpaka 24 anakuwa na furaha Sana kwenye ndoa kuliko wenye miaka 28-32 wanakuwa kazi yao kubwa kukimbizana na maisha utafikiri walikuja kuolewa kutafuta Maisha utasika baby kuna Kiwanja kinauzwa, mimi nimechoka kupanga, dear si tukakope nifanye biashara? !!

Mi kwa naoni yangu Mwanamke akiwa na miaka 22 mwanaume awe na miaka 32 yaani mke wako mzidi miaka 10 ndio mtaendana vizuri kwa Maisha ya Sasa!!
 
Back
Top Bottom