Money Penny
JF-Expert Member
- Jun 20, 2016
- 18,201
- 17,563
- Thread starter
- #101
Watu wataanza kukojoa kupitia mdomoWanaume shauri zetu, mtaziba vikojoleo
Watu wataanza kukojoa kupitia mdomoWanaume shauri zetu, mtaziba vikojoleo
Sijawahi
Hata sijui bestKwanini binadam wa leo wanaipenda sana hii michezo?
Sana[emoji23] [emoji1] mchezo mbaya huu....
Na mwanao either wa kike au wa kiume atakuja kutitiwa nyuma we subiria tuKITU T! SIJAWAHI KUKUTANA NA MANZI ASIETOA TIGO! NA TIGO HAIOMBWI! UKIOMBA UMEKOSEA MIIKO YA HII KITU! [HASHTAG]#Terezaaa[/HASHTAG] pruuuuuu mpaka manta!
We acha kabisa ile makitu ni tamu kuliko asali, Just try it, you will fly hadi mbingu ya saba kwa utamu tuBro pambana na Halifa yako
Nitoe tigo nimesahau Nini Kwa mumewangu?!
Pwaaaaaah beibeeHahaaaa haaaa yess kuna puu ya kawaida ila mtu toka uchungu uanze ni kupuu tuuu pwaa pwaaa lea yote.
Ni nesi muhimbili hospital midwife senior nurseHALAFU WEWE DAILY STORY ZAKO NI HIZI HIZI! INAELEKEA NI MBOBEZI WA HAKA KAMCHEZO!
Mbingu ya 7 nikatafute Nini wakati naishi Mbingu ya 7 hapa duniani?!W
We acha kabisa ile makitu ni tamu kuliko asali, Just try it, you will fly hadi mbingu ya saba kwa utamu tu
Kwamba hao ndo watumiaji? Sikumbuki kudate banker wala afande. Wafanyabiashara niliowahi wadate hawana huo upuuzi. Na nimeshakutana na watu wanaofanya hivyo wananiambia kabisa mwanamke unaemuheshimu huwezi kumla nyuma. Kuliwa nyuma ni kutaka pia na kuonyesha utayari.Labda kama unadate walimu au machinga au madereva wa daladala. .. wanaosafirisha mizigo mikoani ...
Ila jaribu kudate Bankers... Afandes. .. snitches. .. madaktari. ..etc etc etc tuone utaongea lugha gani
Kama unafanywa kila siku hilo taya la mgongo litabakia salama kweli?!Huo mgongo unabomolewa kwa tindo?
Yamejaaa sana tuuuNina uhakika mleta maada huna marinda
Nimeshakujibu swali lakoKwamba hao ndo watumiaji? Sikumbuki kudate banker wala afande. Wafanyabiashara niliowahi wadate hawana huo upuuzi. Na nimeshakutana na watu wanaofanya hivyo wananiambia kabisa mwanamke unaemuheshimu huwezi kumla nyuma. Kuliwa nyuma ni kutaka pia na kuonyesha utayari.
Siamini mpaka nithibitishe, msukuma gani huyo anapenda marinda?Yamejaaa sana tuuu
Msukuma wangu anayapenda sana
Mzigua we jinsia gan kwani? !Kuliwa tigo ni kupenda. Kwa sababu hata ukibakwa ukirudia kesho ulipenda mchezo.
Mlianzaje kudiscus mambo hayo na mume wako??sasa maneno huumbaSijawahi
Mumewangu msukuma hajawahi hata kunijaribisha na hapendi kufanya hio michezo
Mimi ndio mpigavita mkubwqq