Mzigua90
JF-Expert Member
- Sep 23, 2014
- 38,402
- 88,870
LolAu nayeye alitaka kutoa huduma
LolAu nayeye alitaka kutoa huduma
Najua Najua niliandika uzi kuhusu wanawake waache kuchagua wanaume kama wamefikisha umri kuanzia 31 kwenda juu
Leo naomba niongee na wanaume
Wanaume sikuhizi ndio sijui tuseme mmechoka au maisha magumu hata sielewi
Wanaume kabla ya ndoa sio tena mnataka mbelee kwenye CHIU. .. eti mnataka na nyumaaa (tigo/sodoma)
Hamuoi mpaka mpewe nyumaaa...
Samahani kwani Mungu alituumba akinadada tukazungushwe nyumaaa au tuzae tukaongezeke?!
Yani mngejua ilivyongumu kunya mavi magumu Leo ukaniwekee machine kweli huu no ubinaadam au unyama?!
Mwanamke mwenzangu hata kama unamiaka 40 na Mwanaume wako akataka tigo kimbiaaaa umwachie viatu
Bora u-adopt mtoto yatima kuliko kubomolewa mgongo
Tabu ambayo milupo hawajui kuhusu kutoa Tigo ni kwamba...
1. Ukija kuzaa labda uzae kwa opereshen so njia ya kawaida mana ukishaambiwa pushhhh badala ya kutoka mtoto yanatoka mavi
2. Ukitaka kuzaa kawaida lazima wakuwekee gozi kwenye makalio ndio upush
3. Mwanaume asikudanganye akiku-tigolisha ndio hatachepuka anachepuka sanaa na anapochepukia anaenda kupewa tigo vile vile
4. Uki-tugoliwa makalio yako hayatakuwa sawa... lile taya la wowowo litaanza kupoteza network (litaachiaa mana limepigwa machine sanaa) watu wazima tukikuangalia hatukuoni unashape nzuri bali unapigwa tigo dogoo. .. mitako inatepweeeta inaenda resi kama feni speed ya kwanza alafu mingine inaanguka waaa (hapa watu wazima wamenielewa)
Dalili za kumjua Mfiraji
1. Ukimpata mwanaume ukaona anaanza kukushika makalio anakuingiza vidole jua huyo mfiraji
2. Ukiskia mwanaume anakwambia ukinipa nyumaaa sikuachi mkimbie haraka sanaa. .. wafiraji hawarudiagi Mwanamke hata kama utapewa jumba last ghorofaaa
3. Anakutumia video za ngono za kufirana tu au za wanaume kwa wanaume wanapeana raha
Sasa wewe endelea kuwahurumia wanaume ukasema ngoja nitoe shoo ya kimalaya (tigo) nimchanganye huenda atanipenda na kunioa
Wanaume msipende kuharibu watoto wakike wa watu kwasababu ya fantasy zenu... kama unataka Tigo mvamie Mbwa au Ng'ombe mana malipo ni hapa hapa duniani. .. juu utatuzalia mtoto wa kike nae atapigwaa tu nyumaaa. . MTUACHEE
Ps:
Tigo ndio njia rahisi ya kupata maambukizi ya ukimwi kwa haraka kama hamjui nyie pigweni kavu mkazani mmeponaa
Ni hayo tu ngoja niende kwa mange nikapate moja moto ingine ya baridi
Mwenye sikio na asikie... Money Penny anasema na vijana wa Jamii Forum..Amen
Duuuuuh amesha nogewa jamaniOkay wa kwanza kuniambia ni rafik yangu mmoja wa kike alishika simu yake apige akakuta msg anachat na rafiki etu mwingine wa kiume anamwambia alimla tigo aliumia. Wa pili kuniambia ni rafiki angu wa kiume anakaa mkoa X akaniambia rafiki ako amenipa kitu sijawahi kupewa. Wa tatu tulienda kwake usiku swimming sasa baada ya hapo wakaanza kubebishana. Baada ya kama week yul3 kaka akadata ba rafik etu tukamuuliza imekuaje akasema amepewa tigo tamu balaa. Basi na kist ikaendelea japo inasemekanaa hawezi lala na mwanaume asimpe nyuma.
Kuacha wanaume ni ngumu itafika wakati atawahitaji tu tatizo ni namna ya kuacha tg.Kwanza akilewa simruhusu akae na mwanaume hata dakika mbili. Nahakikisha nimemrudisha nyumbani salama. Hiyo ikaanza mpunguzia hata idadi ya wanaume wa kulala nae. Nikamwambia aniambie ni nani atakua huru nae akilewa niwe namwacha nae. Akaniambia anataka niwe namrudisha kulala. Na akiamka asubuhi siku aliyoloewa bila kulala na mwanaume huwa ananishukuru sana. Na sasa hiv kaacha pombe wanaume pia kaacha. Sema tigo sina uhakika kama kaacha
Maana kwa kupeleleza wenzako watoa tigo hujambo mdada
Hawezi kuacha tigo atakuwa na wadudu wanamnyembuanyembua ....kila wakatiKuacha wanaume ni ngumu itafika wakati atawahitaji tu tatizo ni namna ya kuacha tg.
Sio kwamba kaacha hana hata mmoja. Anao watatu ila wale wa kulala nao akilewa kaacha.Kuacha wanaume ni ngumu itafika wakati atawahitaji tu tatizo ni namna ya kuacha tg.
Hata sipelelezi. Huwa nakua cloz sana na rafiki zangu wa kiume na ikitokea wametoka na rafik zangu wa kike wananiambia.Maana kwa kupeleleza wenzako watoa tigo hujambo mdada
Sio kweli bwana huo ni msemo wa wazazi wanaoogopa watoto wao wasiharibike. Mie na utu uzima huu kweli niogope rafiki malaya kuwa atanifundisha na mimi umalaya?Mzigua90 na huyo rafiki mmmh
Ujue mvuta bangi rafiki zake wengi wanatumia
We wajisikiaje rafiki zako kufanya huo mchezo?Sio kweli bwana huo ni msemo wa wazazi wanaoogopa watoto wao wasiharibike. Mie na utu uzima huu kweli niogope rafiki malaya kuwa atanifundisha na mimi umalaya?
We unanikoshaga sana,uko mkweli na halisi safi sana,ila tigo usitoeSio kweli bwana huo ni msemo wa wazazi wanaoogopa watoto wao wasiharibike. Mie na utu uzima huu kweli niogope rafiki malaya kuwa atanifundisha na mimi umalaya?
Nawashangaa sana. Kuna muda siamini kama kweli wanafanya maana nikiwaza madude ya wanaume yalivyo makubwa halafu yaingie nyuma kwa mtu najiuliza yanapitaje. Na watu wanasemaga huwa wanatoa maji ila hawa saa ingine hata pichu hawavai na sioni hayo maji.We wajisikiaje rafiki zako kufanya huo mchezo?
Tigo watoe wengine kwanzaWe unanikoshaga sana,uko mkweli na halisi safi sana,ila tigo usitoe
Kama ndio tabia za marafiki zako hao basi na wewe upo mbioni, na ingependeza kama ungejaribu na mimi [emoji86] [emoji85]Hata sipelelezi. Huwa nakua cloz sana na rafiki zangu wa kiume na ikitokea wametoka na rafik zangu wa kike wananiambia.
Kumbe tg anatoa akilewa tu!!!Sio kwamba kaacha hana hata mmoja. Anao watatu ila wale wa kulala nao akilewa kaacha.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ninunulie aeroplane nikupe. Hamna starehe kwneye kuharibu marinda sasa bora nibadilishane nayo kwa kitu cha thamaniKama ndio tabia za marafiki zako hao basi na wewe upo mbioni, na ingependeza kama ungejaribu na mimi [emoji86] [emoji85]