omary urassa
Member
- Jun 30, 2015
- 61
- 43
Uzur wa nyumba chooo
hahahaahahhahhahahahaha au ndio express yourself
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ulianzaje kudiscus na wanaume zake wote 5?Wapo kweli. Kuna mmoja namjua alifanya ila mwanaume amuhonge na alihongwa kweli na mauongo mengi alipewa japo nahisi ni mzoefu ila katika story za pombe akasema alifanywa bahati mbaya na bwana ake mara mbili.
Mwingine tena wanaume waliomfanyia wanasema yeye huwa anaichukua mwenyewe anaitumbukiza nyuma na ni fundi. Ila tukikaa tukiongelea hiyo mada huwa anakana na miungu yote kuwa hajawahi kufanya huo mchezo lakini mimi nishakutana na wanaume zake watano na wotw wakaniambia walishapewa huduma bila kuomba
Ni marafiki zangu pia hao wanaume. Actually hao watano ndo kawapa nyuma wamesema ila kuna wengine kama saba hivi kwenye hilo kundi kawala piaa.Ulianzaje kudiscus na wanaume zake wote 5?
Au nayeye alitaka kutoa hudumaUlianzaje kudiscus na wanaume zake wote 5?
Una rafiki wa ajabuNi marafiki zangu pia hao wanaume. Actually hao watano ndo kawapa nyuma wamesema ila kuna wengine kama saba hivi kwenye hilo kundi kawala piaa.
Nimejitahidi sana kumbadilisha. Mpaka nakuja kuwa na urafiki nae alikua ameshatoka na 70% ya kundi. Shida yake ni pombe. Akilewa basi yeyote qa karibu poa. Sasa hiv kachange na pombe kaachaUna rafiki wa ajabu
Yaani wote walio mla 7+5 unawajua wamemla japo ni marafiki zako najiuliza kuwa huwa unawauliza kama wamekula tg au unawaulizaje?Ni marafiki zangu pia hao wanaume. Actually hao watano ndo kawapa nyuma wamesema ila kuna wengine kama saba hivi kwenye hilo kundi kawala piaa.
Nina mashaka naye.Au nayeye alitaka kutoa huduma
Wanapendaga kimya kimya [emoji86] [emoji85]Nina mashaka naye.
Ulitumia njia gani kumbadilisha Na akaweza kubadilika?Nimejitahidi sana kumbadilisha. Mpaka nakuja kuwa na urafiki nae alikua ameshatoka na 70% ya kundi. Shida yake ni pombe. Akilewa basi yeyote qa karibu poa. Sasa hiv kachange na pombe kaacha
Okay wa kwanza kuniambia ni rafik yangu mmoja wa kike alishika simu yake apige akakuta msg anachat na rafiki etu mwingine wa kiume anamwambia alimla tigo aliumia. Wa pili kuniambia ni rafiki angu wa kiume anakaa mkoa X akaniambia rafiki ako amenipa kitu sijawahi kupewa. Wa tatu tulienda kwake usiku swimming sasa baada ya hapo wakaanza kubebishana. Baada ya kama week yul3 kaka akadata ba rafik etu tukamuuliza imekuaje akasema amepewa tigo tamu balaa. Basi na kist ikaendelea japo inasemekanaa hawezi lala na mwanaume asimpe nyuma.Yaani wote walio mla 7+5 unawajua wamemla japo ni marafiki zako najiuliza kuwa huwa unawauliza kama wamekula tg au unawaulizaje?
Unaharibu maana ya tabia rekebisha kauli.Meona eee
Kabisaaa
_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._
*Wanaume Oyeeeh* .."
Kwanza akilewa simruhusu akae na mwanaume hata dakika mbili. Nahakikisha nimemrudisha nyumbani salama. Hiyo ikaanza mpunguzia hata idadi ya wanaume wa kulala nae. Nikamwambia aniambie ni nani atakua huru nae akilewa niwe namwacha nae. Akaniambia anataka niwe namrudisha kulala. Na akiamka asubuhi siku aliyoloewa bila kulala na mwanaume huwa ananishukuru sana. Na sasa hiv kaacha pombe wanaume pia kaacha. Sema tigo sina uhakika kama kaachaUlitumia njia gani kumbadilisha Na akaweza kubadilika?