Norshad
JF-Expert Member
- Jun 3, 2013
- 5,258
- 12,709
We hujui kausha. Hakuna mwanaume hapendi *kundu. Hata awe nabii.
*Tuliambiwa Bangi mbaya tunavuta
*Sigara inaleta kansa tunavuta
*Tusiwaingilie wake zetu kinyume na maumbile, kweli hatuwaingilii wake zetu, lakini tunaenda kuwaingilia wanawake wasioelewa thamani yao, tunatifua kweli kweli mbolea, na tukitoka hapo tunakemea Pepo..unaweza kukuta humtifui alafu anaenda kutifuliwa na masela.
Ptuh!
*Tuliambiwa Bangi mbaya tunavuta
*Sigara inaleta kansa tunavuta
*Tusiwaingilie wake zetu kinyume na maumbile, kweli hatuwaingilii wake zetu, lakini tunaenda kuwaingilia wanawake wasioelewa thamani yao, tunatifua kweli kweli mbolea, na tukitoka hapo tunakemea Pepo..unaweza kukuta humtifui alafu anaenda kutifuliwa na masela.
Ptuh!