Ushauri: Wanaume na ulimbukeni wa michezo ya 'tigo'

Ushauri: Wanaume na ulimbukeni wa michezo ya 'tigo'

We hujui kausha. Hakuna mwanaume hapendi *kundu. Hata awe nabii.
*Tuliambiwa Bangi mbaya tunavuta
*Sigara inaleta kansa tunavuta
*Tusiwaingilie wake zetu kinyume na maumbile, kweli hatuwaingilii wake zetu, lakini tunaenda kuwaingilia wanawake wasioelewa thamani yao, tunatifua kweli kweli mbolea, na tukitoka hapo tunakemea Pepo..unaweza kukuta humtifui alafu anaenda kutifuliwa na masela.


Ptuh!
 
Umeeleweka ila wapo baadhi ya wanawake kama hawa wa vikoba mtaan marejesho yanakwama unakuta yye mwenyw anakuambia akupe tgo ili umlipie rejesho
 
kma mm sikuwahi kutana na bikra ya mbele kwahyo hutaki na mm niwahi hata hiyo iloyobaki
 
Back
Top Bottom