Iyo imechoma ndipo
Viksi ile ya mafua MKUU,,,weka sikioni kwa umakini asikuone,,,ukimuweka MKAO wa TWIGA ANAKUNYWA MAJI,,,,unampaka kiasi kwenye TIGO bila yeye kujuwa
Sent using Jamii Forums mobile app
Hatar sana,lkn hii issue ya kuliwa tigo naona kama wanawake wanaiendekeza wenyewe!Kama wapo wanaoamini kwamba usodoma huleta wowowo basi wanawake wa kizungu wangekuwa na mizigo mizito. wao mchezo huo huucheza sana. Msingi wa wowowo ni sehemu ya mwisho ya uti wa mgongo(coccix), kama imebinuka huunda shape pendwa, kama imelala(flat) huleta umbo lile jengine.
Hatar sana,lkn hii issue ya kuliwa tigo naona kama wanawake wanaiendekeza wenyewe!
Sent using Jamii Forums mobile app
hii picha niko tayari kula hella ya umeme ikibidi kulaza watoto njaa binti kaumbika haswaa na hilo afro