T11
JF-Expert Member
- Oct 11, 2017
- 5,096
- 4,578
Ni nani huyoYani we acha tu, anjua kufilana aisee
Ni nani huyoYani we acha tu, anjua kufilana aisee
Hizi ndio tabia za wanaume waliochanika taya a.k.a hamna marinda
Ngoja nikuitie vijana wa konki masta waje wakupeleke ukasaidiwe
Cc: King Kong III 50thebe sab Jokajeusi[/QUOT]
Mwambie aje room namba 6 kwa vipimo zaidi
Huna lolote unatinduliwa mtaroKama Huna risiti kuambatanisha maneno yako unakuwa unajifurahisha nafsi yako
Narudia kusema kuwa hunijui sikujui usinizoee
Mbona mkali[emoji23]Hizi ndio tabia za wanaume waliochanika taya a.k.a hamna marinda
Ngoja nikuitie vijana wa konki masta waje wakupeleke ukasaidiwe
Cc: King Kong III 50thebe sab Jokajeusi
Usimkandie nduguyo ukajiengua kiainaHiyo kutaka kuniamini unataka kujipa kazi tu. Sasa ukiniamini au usiponiamini inanihusu nini Mimi?
Sent using Jamii Forums mobile app
Usijifiche sasa
Sio kila anayejifungua akiachia kinyesi basi anatoa tigo, hii ni fikra mbaya sana. Uchungu na kupush huja na mambo mengi.
Kama mwanamke amewahi kujifungua kwa kupush atakubaliana na mimi kuwa huwa kuna hisia nyingi unapata mojawapo ni ku-Puu.
Mungu mbariki kila mwanamke.
Mungu anakuoooonaAnaetaka kadi za uanachama wa Chama Cha Wala Tigo Tanzania (CHAWATITA).. Anione...
Tarehe 14/02/2019 tutakua na uchaguzi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha woga QueenMungu anakuoooona
UmejuajeBado na haitakaa itokee
Mumewangu hapendi hii michezo
Wanatakaje kama haujawaweka kidole?!
Kwaiyo kiwango Cha kinyesi mwilini kinategemeana na size ya tundu la nyumaMimi nina watoto 3 nimejifungua kawaida
Naongelea mauharo yanayojaza kisado mpaka ndoo ya lita 20... kuwa mkweli wasaidie wenzio