Ushauri: Wanaume na ulimbukeni wa michezo ya 'tigo'

Ushauri: Wanaume na ulimbukeni wa michezo ya 'tigo'

Ndio maana mbishi
Alafu unabisha vitu vipo obvious huenda wewe ni teenager au on ur 20's

Uje na hukuu Msaada: Michezo ya Kupasua Condom..
Mi mtu mzima mwenzio na nshakutana na watu washenzi na wanaipenda hiyo michezo vizuri. We kwanza mke wa mtu ulikutanaje na mtu mpaka akaanza kukuomba huo mchezo? Maana hata kuombwa huwezi kuombwa day one lazima mzoeane ndo mtu akuombe.
 
Hata Wanawake wapo wanaopenda tigo
Wapo kweli. Kuna mmoja namjua alifanya ila mwanaume amuhonge na alihongwa kweli na mauongo mengi alipewa japo nahisi ni mzoefu ila katika story za pombe akasema alifanywa bahati mbaya na bwana ake mara mbili.
Mwingine tena wanaume waliomfanyia wanasema yeye huwa anaichukua mwenyewe anaitumbukiza nyuma na ni fundi. Ila tukikaa tukiongelea hiyo mada huwa anakana na miungu yote kuwa hajawahi kufanya huo mchezo lakini mimi nishakutana na wanaume zake watano na wotw wakaniambia walishapewa huduma bila kuomba
 
Najua Najua niliandika uzi kuhusu wanawake waache kuchagua wanaume kama wamefikisha umri kuanzia 31 kwenda juu

Leo naomba niongee na wanaume

Wanaume sikuhizi ndio sijui tuseme mmechoka au maisha magumu hata sielewi

Wanaume kabla ya ndoa sio tena mnataka mbelee kwenye CHIU. .. eti mnataka na nyumaaa (tigo/sodoma)

Hamuoi mpaka mpewe nyumaaa...

Samahani kwani Mungu alituumba akinadada tukazungushwe nyumaaa au tuzae tukaongezeke?!

Yani mngejua ilivyongumu kunya mavi magumu Leo ukaniwekee machine kweli huu no ubinaadam au unyama?!

Mwanamke mwenzangu hata kama unamiaka 40 na Mwanaume wako akataka tigo kimbiaaaa umwachie viatu

Bora u-adopt mtoto yatima kuliko kubomolewa mgongo

Tabu ambayo milupo hawajui kuhusu kutoa Tigo ni kwamba...

1. Ukija kuzaa labda uzae kwa opereshen so njia ya kawaida mana ukishaambiwa pushhhh badala ya kutoka mtoto yanatoka mavi

2. Ukitaka kuzaa kawaida lazima wakuwekee gozi kwenye makalio ndio upush

3. Mwanaume asikudanganye akiku-tigolisha ndio hatachepuka anachepuka sanaa na anapochepukia anaenda kupewa tigo vile vile

4. Uki-tugoliwa makalio yako hayatakuwa sawa... lile taya la wowowo litaanza kupoteza network (litaachiaa mana limepigwa machine sanaa) watu wazima tukikuangalia hatukuoni unashape nzuri bali unapigwa tigo dogoo. .. mitako inatepweeeta inaenda resi kama feni speed ya kwanza alafu mingine inaanguka waaa (hapa watu wazima wamenielewa)

Dalili za kumjua Mfiraji

1. Ukimpata mwanaume ukaona anaanza kukushika makalio anakuingiza vidole jua huyo mfiraji

2. Ukiskia mwanaume anakwambia ukinipa nyumaaa sikuachi mkimbie haraka sanaa. .. wafiraji hawarudiagi Mwanamke hata kama utapewa jumba last ghorofaaa

3. Anakutumia video za ngono za kufirana tu au za wanaume kwa wanaume wanapeana raha

Sasa wewe endelea kuwahurumia wanaume ukasema ngoja nitoe shoo ya kimalaya (tigo) nimchanganye huenda atanipenda na kunioa

Wanaume msipende kuharibu watoto wakike wa watu kwasababu ya fantasy zenu... kama unataka Tigo mvamie Mbwa au Ng'ombe mana malipo ni hapa hapa duniani. .. juu utatuzalia mtoto wa kike nae atapigwaa tu nyumaaa. . MTUACHEE

Ps:
Tigo ndio njia rahisi ya kupata maambukizi ya ukimwi kwa haraka kama hamjui nyie pigweni kavu mkazani mmeponaa

Ni hayo tu ngoja niende kwa mange nikapate moja moto ingine ya baridi

Mwenye sikio na asikie... Money Penny anasema na vijana wa Jamii Forum..Amen


Vip jamaa hakutumia ky nini..??inaonekana alikuumiza...siku nyingine mwambie atumie hata mate...
 
Wapo kweli. Kuna mmoja namjua alifanya ila mwanaume amuhonge na alihongwa kweli na mauongo mengi alipewa japo nahisi ni mzoefu ila katika story za pombe akasema alifanywa bahati mbaya na bwana ake mara mbili.
Mwingine tena wanaume waliomfanyia wanasema yeye huwa anaichukua mwenyewe anaitumbukiza nyuma na ni fundi. Ila tukikaa tukiongelea hiyo mada huwa anakana na miungu yote kuwa hajawahi kufanya huo mchezo lakini mimi nishakutana na wanaume zake watano na wotw wakaniambia walishapewa huduma bila kuomba
Na wewe umeshapasuliwa jicho?
 
Hiyo namba 4 kama ina ukweli vile kuna yule msanii wa maigizo aliyeolewa juzi kati na kajamaa flani hi huwa simwelewi shape yake na tako linazunguka zunguka yaani hata akivaa nguo anaonekana ni shape less japo unaweza imagine kwa mbali kwamba anamzigo wa haja

But tako linatikisika sana kiulaini .

Na kwa mujibu wa member mmoja hivi kati aliwa aliwahi kukomfemu huyu kwamba bi mdada anawafukjlisha viazi sana madogo kitaa hasa maeneo ya sinza ,kino klein na ki nyama.

Yaani kijambio kimeenda maili nyingi sana ni starehe yake kwamba ukiwa unakula mzingo wake bila kufukua kiazi hujamgusa .

Daaah dogo naniliu saivi anakula tu viazi vya uporoto mbeya kama sio vya lushoto Tanga.

Daah daaah daaah[emoji2]
 
Bado nayalinda marinda yangu na sijapata sababu ya kuyararua

napingana na mtoa mada anavosema eti mwanamke akiliwa tigo matako yanalainika, shape ya makalio haina uhusiano wwte na kuliwa tigo, bila shaka wadada kwa wakaka wengi wanaoona hiz thread za tigo wataenda ku-practice haka kamchezo hata kama hawakuwah kufanya Mzigua90
 
napingana na mtoa mada anavosema eti mwanamke akiliwa tigo matako yanalainika, shape ya makalio haina uhusiano wwte na kuliwa tigo, bila shaka wadada kwa wakaka wengi wanaoona hiz thread za tigo wataenda ku-practice haka kamchezo hata kama hawakuwah kufanya Mzigua90
Wajinga ndio waliwao mkuu. Waache wakajaribu wakianza kujaza matambara watajua utamu wa kutoa tigo.
 
Back
Top Bottom