Upotoshaji Mkubwa dhidi ya Ubakaji na Kapuya

Upotoshaji Mkubwa dhidi ya Ubakaji na Kapuya

dawa hapa KAMATA KAPUYA TIA NDANI wakati uchunguzi unaendelea. na wapuuzi wapuuzi kama kubwa jinga Le Mutus naye kamata tia ndani hadi ajue kutafuta maisha peke yake na sio lazima kujikomba kwa wakubwa!!!!!!!!!!!
 
Hata polisi huwa hawajui ni nani hasa aliyetenda kosa mpaka watakapofanya upelelezi na udadisi. Polisi huwa wanajua kuwa kosa limetendeka (maana kunakuwa na mlalamikaji), na wajibu wa polisi ni kumtafuta mlalamikiwa, kutafuta uhusiano kati ya kosa na mlalamikiwa.

Unaposema kuwa wewe you dont accept anything on the face value - you are trying to say that the good or bad has to prove by itself of its existence???
I dont think most people are here to pass judgement, my understanding is that many people are on JF to express their thoughts and reaction towards what happened especialy the way the goverment responded to the so called VICTIMS!

WHEN WE REACH THE POINT WHEREBY THE VICTIMS OF CRIME ARE THE ONE TO BLAME OF WHAT HAPPEN TO THEM, AND TREAT THE PERPETRATORS AS IF THEY ARE ABOVE THE JUSTICE (Maana unaposema kuwa humwamini mlalamikaji mpaka hapo atakapothibitisha kuwa mlalamikiwa alitenda kosa,,,,,, where is the justice then??????
Huu sio mchezo wa kuigiza!!!! Ni maisha ya mtu yameharibiwa
Tutaendelea kuamini kuwa mlalamikiwa ametenda kosa hadi hapo atakapopelekwa mahakamani na mahakama iamue vinginevyo!
Tatizo lako unajenga hoja za kidikteta kuwa kama hayuko nasi basi yuko na shetani!.

Hoja katika mantiki ya hoja hazijengwi kwa mtindo huo hasa katika swala ambalo hakuna anayefahamu ukweli wake zaidi ya kusoma katika mistari ya habari mbali mbali na kujenga hoja.

Mimi na wewe siyo wahusika na katika kutokuhusika kwetu tutakuwa ni wajinga kama tutakuwa tunajenga hoja kwa kutumia macho mawili pekee. Unfortunate, I don't take anything at face value na kwa maana hii, tuendelee kukubali kutokubaliana.

Ok. Acha tusubiri kwanza mwangwi uwafikie watetezi wa haki ambao sijui ni kina nani hao ambao hawajauona huu mwanga na hawajisikia kwa week nzima kwa sasa.
 
My Dog! Kumbe ndio maana lipo hivyo? Mie nilikuwa nashangaa mbona toto la kiume lipi 'mdebwedo' kumbe ni tende halua halua? hahaaaaaaaa! Ndio maana akili zake pia ni mdebwedo!:crying:
 
:frusty: nina hasira sana na hawa vijana type ya William Malecela maana ni hasara tupu kwa taifa kama Tanzania.kijana mwenye nguvu lakini hana uwezo wa kutumia nguvu na akili alizopewa kutafuta maisha hadi anategemea tu kuwa KUPE wa kuponea jasho la watu wengine si hasara tu!!!!! nafikiri hata mzee Malecela huwa anajuta sana kuwa na Le Mutus lakini anaogopa kumwambia ukweli maana bado ni mwanae tu hata akiwa jinga namna gani!!!!!!!
 
Mtu alikosa ada 67 thou wewe unataka awe na lawyer,are you really serious!!!?????
Wewe watoto wako wana official spokesperson?????!!!Why are you seriously kidding???!!!!
Law enforcement agency gotta be pro active mkuu,wachungaji tu wanatoka kusalia wagonjwa mahospitalini wewe unataka polisi inayokuwa spoon fed???!!!!Mi nakiheshimu sana mkuu please please....!!!!!!


Wenzetu wanafukua mpaka makaburi kuoata ukweli wewe unasema nini bhana!!!!!!!
Hili limekaa vibaya sana,kama halitachukuliwa kwa umakini athari yake ni kubwa sana humu nchini!!!!!!!

Wahusika watoke kwenye viti,waache vikombe vya kahawa na kwenda field where the skills and experience of investigation belongs!!!!!
Kama umeishawahi kusoma mabandiko yangu mbali mbali utagundua kuwa nimelishutumu jeshi la Polisi nchini mara zote kutokana na utendaji wao mbovu ambapo ukiangalia kiini chake ni inept and corruption huku Waziri wa Wizara hiyo akiwa hafahamu hata misingi na majukumu ya kazi yake.

Kilichokuwa kinatakiwa kwa sasa ni kulisukuma Jeshi la Polisi ili lifanye kile ambacho limeonekana halipendi kukifanya. Polisi kwa sasa walishakuwa ni sugu(refer unsolved incidences) na kutokana na hivyo, kwao hili tukio wanaona siyo serious. Kinachotakiwa ni ku-exert pressure na pressure tu itapatikana kama mawasiliano hayatakuwa yanafanyika kwa njia ya gazeti moja peke yake.

Labda uniambie, what is the role of Tanzania Daima katika hii kadhia.

Kama Tanzania Daima wanaweza kutengeneza pesa kutokana na kuwa na unofficial exclusive right katika kutoa habari za huyu dada, kwa nini wasiweze kumsaidia huyu dada kwa kumtafutia lawyer na wataalamu wa rape victim.

Tumeona mambo kama haya katika nchi mbali mbali ambapo gazeti linachukua jukumu la kutafuta wataalam wa caunselling na wanasheria kwa sababu Tanzania Daima haiwezi kutoa habari kama hii bila kupitia kwa wanasheria wake.

Hii inanipeleka kwenye mzizi wa hoja. Kwa nini mpaka sasa hakuna movement zozote za kisheria kutoka upande wa huyu dada zimefanyika pamoja na kuwa mikononi mwa vyombo vyenye nguvu katika jamii (gazeti na wanaharakati) wakati maelezo yanaonyesha kuna serious offence imefanyika?.
 
Huyo aliyebakwa mbona haendi polisi?
Hili swali hata mimi ndiyo ninaliuliza lakini badala ya kupata majibu naambiwe eti nina mtetea Prof. Kapuya.

Kama polisi wanasema waende polisi kutoa madai, kwa nini huyu dada asiambatane na mawakili na wanaharakati kwenda polisi na kutoa maelezo ili kukata mzizi wa madai ya polisi ambayo yanawafanya polisi wajifiche kwenye hii hoja.
 

Kuhus simu usanii utakaotumika hapo utalenga kumuokoa Kapuya kwa kiasi kidogo lakini pia utalenga kumuokoa "aliyegawiwa" simu hiyo na Kapuya.
Kapuya akimtaja huyo aliyemgawia simu, utaandaliwa mpango kumfanya jamaa huyo ionekane kwamba tangu July alianza kuugua ugonjwa wa kichaa. Lengo litakuwa ni kumuokoa kwa matumizi mabaya ya simu aliyogawiwa na Mh. Kapuya ambaye hakika lazima anajua matumizi na masharti ya simu kwamba huwezi kumkabidhi simu mtu mwingine bila kwenda vyombo husika kuitaarifu serikali kwamba kuanzia siku ile wewe si mtumiaji wa simu ile kwasababu umeamua kumkabidhi so and so.

Hivi Kapuya Uprofesa wako unakuridhisha kwamba umesha wadanganya Watanzania??? Shame on you na wapambe wako wanaojitahidi "kukuokoa katika kadhia hili"

huo uongo akiuplan atafeli kwa sababu juzi alipotoa tamko lake mwisho akaiweka hiyo namba.
hapa ni sawa na kujitawadha uharo kwa vumbi.
 
Hiyo story ya don-mike kama nshawahi kuisikia, huenda ni kweli aise Le Mutuz ni punga
 
Last edited by a moderator:
Hii ndio hali halisi ya nchi iliyokosa moral authority kwa sababu ya rushwa na IMpunity attitudes kwamba utawala wa sheria kwa mababzazi watawala kwao sio tija ndio maana kila aina ya ufedhuli wanaufanya mchana peupe wakijua hakuna wakuwazuia wala wakuwafanya chochote, Kova anasema hafanyi kazi kwa kupitia magazeti, lakini kuna kesi mahakamani zimefunguliwa kwa ajili ya wananchi wa watanzania alizozichukua kwenye mitandao achilia mbali magazeti, MACCM ni mashetani mekundi lazima tufanye kitu kuwaoondoa kurudisha heshima ya nchi uzinzi,uuza unga, ujangiri,uporaji mali na nyara za serikali,wizi wa fedha hazina,ukwepaji wa kodi na mitaji isiyo sahihi kwa familia zao na watoto wao ndio sera ya MACCM, huwezi kuanza kutengeneza hadithi ya kumtetea filauni, anayejiita bingwa wa kutisha watoto kuuwaua
 
MIe naona kama mazingaombwe vile! Prof. Aligawa Simu au line? Au vyote kwa pamoja? Kwa nini line za Simu zinasajiliwa? Bei ya line ya mobile phone sidhani kama inagharama kiasi cha kumgawia mtu, line ile ina upekee gani hadi igawiwe kwa mtu kama hedaya/ukumbusho (souvenir)? Na ni nani aliyegawiwa?

Sent from my BlackBerry 8900 using JamiiForums
 
Haya ndo madudu ya watawala wa kiafrika, juzijuzi wakuu wa afrika wamejaribu kuwatetea kenyata na luto, wanatetea uozo!
ndo hivyohivyo jamaa anatetea wabakaji wakati baba yake alibatizwa na wairan, "jumanne" alipokosa uraisi akawatosa!
mengi yanafunikwa!
 
Nafikiria kwa sauti, mhe kapinga tuhuma zote kwa hoja mbona ya ukimwi hajatoa mrejesho au ndio siri ya ugonjwa ni kati ya mgonjwa na dakitari?
 
Nyani Ngabu na wewe hufuatili hii habari? Umeambiwa alifungua kesi kituo cha polisi Osyterbay. Sasa aende polisi kufanya nini tena?

Aliifungua lini? Siku? Mwezi? Tarehe?

Manake na wewe yaelekea unameza kila kitu kilichoandikwa na Tanzania Daima bila hata kuhoji.
 
Cha kushangaza huyo mtetezi wa upuuzi huu ndugu WILLIAM MALECELA a.k.a Le Mutuz siyo mtoto wala kijana bali ni MZEE anayekaribia miaka 60 ( yaani wanapishana kidogo tu na BALAZURI KAPUYA ) , SASA hiyo ndiyo mizee iliyojazana ccm !
 
Hili swali hata mimi ndiyo ninaliuliza lakini badala ya kupata majibu naambiwe eti nina mtetea Prof. Kapuya.

Kama polisi wanasema waende polisi kutoa madai, kwa nini huyu dada asiambatane na mawakili na wanaharakati kwenda polisi na kutoa maelezo ili kukata mzizi wa madai ya polisi ambayo yanawafanya polisi wajifiche kwenye hii hoja.
Si inadaiwa kuwa alisharipoti polisi na hatua iliyochukuliwa na polisi ni "kuwapatanisha"? Kapuya alitakiwa awe anatoa kiasi fulani cha pesa kwa huyo binti (kila mwezi?). Limetajwa bunge na ccm pia katika issue hii, lakini kote huko hakuna anayekanusha with confidence. Hata Kapuya, pamoja na "kuchafuliwa" kote huko, ameishia kutoa siku saba ili vumbi litulie na zaidi anajichanganya kwenye maelezo yake.

Kama huyo dada, amedanganya kuhusu kuripoti suala hili polisi ni kosa na kwa maoni yangi polisi walipaswa kuchukuwa hatua dhidi ya huyo dada kwa "kulichafua" kwa habari za uzushi.

Kuna mambo hayajakaa sawa katka sakata hili...na kwa matukio ya hivi karibuni kwa kweli nachukua maelezo ya polisi kwa tahadhari kubwa sana!
 
Back
Top Bottom