• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Ringo Edmund
Reaction score
41

Profile posts Latest activity Postings About

  • T
    whats this guys??!why am i reading this??
    Ringo Edmund
    mercy sory,am at home for long time and i forget to reply your message.
    my tel is 0754533784.
    K
    shikamoo brother Ringo, i hope we ndo ulisoma seminary ya lutheran junior seminary morogoro, na ulisoma pia hapa dar ukikaa chuo kikuu

    nakutakia mema

    kuruti
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top