Intelligent businessman
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 46,407
- 102,489
Harakati na wakati vili tawala tu 😆 😂We mkuulima ulipotelea wapi asee nilidhani washakupost na mishumaa😂
Harakati na wakati vili tawala tu 😆 😂We mkuulima ulipotelea wapi asee nilidhani washakupost na mishumaa😂
kwenda zako ndo maana sikupendi...😂Wivu tu sababu nimemtunzia baba chanja tunda😂😂😂😂
Au ulizimiwa data😂Harakati na wakati vili tawala tu 😆 😂
Huyo nomadix nae ni mwanamke au😳😳Wakuu,
Mimi siwezi kukaa ndani ya siku saba na nisifanye mapenzi, hali hii huwa inanishinda,
Mimi ni mtu wa mazoezi,mchezaji wa mpira mtaani kwetu,na napenda sana kusikiliza muziki,kurelax na marafiki,lakini punde tu nikiachana nao basi tayari hamu ya kusex inanijia
Sijaoa ila hali hii ikinijia huwa naenda kwa madada poa namaliza hamu zangu na kurudi nyumbani
Licha ya hivyo,hali hii huwa siifurahii na huwa nataka sana niiache lakini huwa nashindwa
Wakuu,nifanye nini niondokane na hali hii?
Cc
Mallerina
Binti Sayuni03
SweetyCandy
Nomadix
P Punguza wenge albinoAu ulizimiwa data😂
mm nilikaa kama miaka 2 cijasex hapo nina miaka 20Wakuu,
Mimi siwezi kukaa ndani ya siku saba na nisifanye mapenzi, hali hii huwa inanishinda,
Mimi ni mtu wa mazoezi,mchezaji wa mpira mtaani kwetu,na napenda sana kusikiliza muziki,kurelax na marafiki,lakini punde tu nikiachana nao basi tayari hamu ya kusex inanijia
Sijaoa ila hali hii ikinijia huwa naenda kwa madada poa namaliza hamu zangu na kurudi nyumbani
Licha ya hivyo,hali hii huwa siifurahii na huwa nataka sana niiache lakini huwa nashindwa
Wakuu,nifanye nini niondokane na hali hii?
Cc
Mallerina
Binti Sayuni03
SweetyCandy
Nomadix
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Daah eti Mlendalization!Muulize Lucas Mwashambwa akupe mbinu za KUJIMALIZA kwa mlenda.
Kwa kitaalamu inaitwa KUJIFOKOA / mlendalization.
Luca amebobea kwenye masuala ya JANDO, mcheki.
Cc: Lamomy Extrovert Tlaatlaah
Nimejikuta nashangaa tuuhmbona unashangaa mkuu?
Sema tu ukweli wewe ni mpiga punyeto mbobevu.Wakuu,
Mimi siwezi kukaa ndani ya siku saba na nisifanye mapenzi, hali hii huwa inanishinda,
Mimi ni mtu wa mazoezi,mchezaji wa mpira mtaani kwetu,na napenda sana kusikiliza muziki,kurelax na marafiki,lakini punde tu nikiachana nao basi tayari hamu ya kusex inanijia
Sijaoa ila hali hii ikinijia huwa naenda kwa madada poa namaliza hamu zangu na kurudi nyumbani
Licha ya hivyo,hali hii huwa siifurahii na huwa nataka sana niiache lakini huwa nashindwa
Wakuu,nifanye nini niondokane na hali hii?
Cc
Mallerina
Binti Sayuni03
SweetyCandy
Nomadix
Wenge gan we kengeP Punguza wenge albino
Ila haji manara kwanini usi verify account yako iweke blue tick?Wenge gan we kenge
😂😂mkuu nenda Tanganyika Pakers uatapata uponyaji wa haraka kupitia mafuta na maji ya mwampopoWakuu,
Mimi siwezi kukaa ndani ya siku saba na nisifanye mapenzi, hali hii huwa inanishinda,
Mimi ni mtu wa mazoezi,mchezaji wa mpira mtaani kwetu,na napenda sana kusikiliza muziki,kurelax na marafiki,lakini punde tu nikiachana nao basi tayari hamu ya kusex inanijia
Sijaoa ila hali hii ikinijia huwa naenda kwa madada poa namaliza hamu zangu na kurudi nyumbani
Licha ya hivyo,hali hii huwa siifurahii na huwa nataka sana niiache lakini huwa nashindwa
Wakuu,nifanye nini niondokane na hali hii?
Cc
Mallerina
Binti Sayuni03
SweetyCandy
Nomadix