kiss ov love
JF-Expert Member
- Jan 21, 2025
- 9,388
- 16,185
Pole sana mimi nina mwaka🥲🥲Mwezi wa 4 huu, hizi kazi hizi ..
Mume wangu nammiss jamani
ðŸ˜
Nipo njiani kwenda kwake, hapa nataka nipae ili nitue kwa bed
Pole sana mimi nina mwaka🥲🥲Mwezi wa 4 huu, hizi kazi hizi ..
Mume wangu nammiss jamani
ðŸ˜
Nipo njiani kwenda kwake, hapa nataka nipae ili nitue kwa bed
solution ni kukaa sehemu za joto,nipo mkoa fulani ,tarafa fulani kuna joto balaa ata hamu ya kutombana hauwezi pata tofauti na nilipokuwa kwenye tarafa yenye baridiWakuu,
Mimi siwezi kukaa ndani ya siku saba na nisifanye mapenzi, hali hii huwa inanishinda,
Mimi ni mtu wa mazoezi,mchezaji wa mpira mtaani kwetu,na napenda sana kusikiliza muziki,kurelax na marafiki,lakini punde tu nikiachana nao basi tayari hamu ya kusex inanijia
Sijaoa ila hali hii ikinijia huwa naenda kwa madada poa namaliza hamu zangu na kurudi nyumbani
Licha ya hivyo,hali hii huwa siifurahii na huwa nataka sana niiache lakini huwa nashindwa
Wakuu,nifanye nini niondokane na hali hii?
Cc
Mallerina
Binti Sayuni03
SweetyCandy
Nomadix
nani haji sheikh? Niverify ili iweje?Ila haji manara kwanini usi verify account yako iweke blue tick?
Oya haji manara una jikataa au siyo?. Verify si huwa una penda misifa?nani haji sheikh? Niverify ili iweje?
Alafu we lofa kweliOya haji manara una jikataa au siyo?. Verify si huwa una penda misifa?
Inawezekana inategemea na ushawishi wako kwa mwanamke na wengine zaidi ya umri hana mahusiano wala ndugu yake mahusianoHivi kuna mtu anaweza kuwa ba 30 years hana demu au mpenzi? Yaani yupoyupo tu?
Kwenye joto kweli alaf pia wanawake wasiwe wanapatikana kirahisi kama dar😂solution ni kukaa sehemu za joto,nipo mkoa fulani ,tarafa fulani kuna joto balaa ata hamu ya kutombana hauwezi pata tofauti na nilipokuwa kwenye tarafa yenye baridi
Ww ni mpigaji nyeto😂😂Mimi nina uwezo wa ajabu, ninaweza kukaa hadi miaka 100 hata 1000 baada ya wanawake wote kupotea duniani
Na wanawake wote wakitoweka duniani si mashoga watazidi kuongezekaMimi nina uwezo wa ajabu, ninaweza kukaa hadi miaka 100 hata 1000 baada ya wanawake wote kupotea duniani
Yani kisa wanawake hawapo ndo miongon mwa mimtu iamue kuchukua nafas jike, si uf**a huoNa wanawake wote wakitoweka duniani si mashoga watazidi kuongezeka
Hizo tuhuma nzito sana siwez kuzibeba 😂Ww ni mpigaji nyeto😂😂
Fuatilia historia ya Sodoma na Gomorrah , pale wanaume walivyoamua kujitenga na wanawake nini kilitokea?Yani kisa wanawake hawapo ndo miongon mwa mimtu iamue kuchukua nafas jike, si uf**a huo
Tuliza Kihoro Kipenzi,,,Ili Gongo Ni La Kwako TuMwezi wa 4 huu, hizi kazi hizi ..
Mume wangu nammiss jamani
ðŸ˜
Nipo njiani kwenda kwake, hapa nataka nipae ili nitue kwa bed
Ni moja ya vijana wa hovyoWakuu,
Mimi siwezi kukaa ndani ya siku saba na nisifanye mapenzi, hali hii huwa inanishinda,
Mimi ni mtu wa mazoezi,mchezaji wa mpira mtaani kwetu,na napenda sana kusikiliza muziki,kurelax na marafiki,lakini punde tu nikiachana nao basi tayari hamu ya kusex inanijia
Sijaoa ila hali hii ikinijia huwa naenda kwa madada poa namaliza hamu zangu na kurudi nyumbani
Licha ya hivyo,hali hii huwa siifurahii na huwa nataka sana niiache lakini huwa nashindwa
Wakuu,nifanye nini niondokane na hali hii?
Cc
Mallerina
Binti Sayuni03
SweetyCandy
Nomadix
😀true uku nipo bush hakuna maisha kama ya mjini,uku hakuna uhuni wa mijini ukileta izo tabia unaonekana wa ajabu yaani ata kulewa tu kwao ni big issue unajadiliwa na ushauri unapewaKwenye joto kweli alaf pia wanawake wasiwe wanapatikana kirahisi kama dar😂
Niliwahi kuishi maisha hayo ya kijijini nlikaa mwezi mzima bila ya kugonga alaf joto tafrani time tu ilikuwa😂😂😀true uku nipo bush hakuna maisha kama ya mjini,uku hakuna uhuni wa mijini ukileta izo tabia unaonekana wa ajabu yaani ata kulewa tu kwao ni big issue unajadiliwa na ushauri unapewa