Moment of silent
JF-Expert Member
- Feb 19, 2021
- 1,049
- 1,797
Sawa mkuuChumvi ya mawe ni uwongo,kumbuka mikosi na mizimu ni roho.
Sawa mkuuChumvi ya mawe ni uwongo,kumbuka mikosi na mizimu ni roho.
Explain more😁?Inategemeana na aina ya chakula unachokula
wewe si mtawa?Watafute watawa wakupe mbinu, mbona wao wanaweza?
HUu uzi ukimkosa mzabzab ufutwe Poor BrainMzeya mtaani kwenu wacheza namba ngapi?
Wee ujue kuwa na nyege nyingi ni ishara ya kuwa wee ni mwenye afya njema. Uliona wapi mgonjwa akadindisha?
Bro wakule tuu hawa kenge...wamewekwa duniani kutupa burudani
Stoic philosophy ukiisoma hii mapenzi hayakusumbuiKama we ni mtu WA mazoezi vizuri huwezi waza sex muda ote as muda mwingi mwili umechoka.Afu kumbuka kila kitu kiananzia kichwani mzee control your thoughts . Remember sex will never bring you food on the table.
Mhh achana na hao watu kuna mapadri wamezaa na wana watoto kisiri siri, masista ndo usiseme wengine hadi wanasagana...kuna mtu anafanya kaz sehem wanazokaa ndo alinipa story zao hao watu ni hatar nahs kanisa katolik liwaruhusu kuoa na kuolewa tuWatafute watawa wakupe mbinu, mbona wao wanaweza?
Kuna watu wanajibebea mikosi na laana bila wao kujuaDada poa 1 aki lala na njemba 2 kwa siku = 60 per month.
njemba 4 = 120, njemba 10 = aisee kila mmoja na ma nuksi, na mikosi yake.
Muulize Lucas Mwashambwa akupe mbinu za KUJIMALIZA kwa mlenda.
Kwa kitaalamu inaitwa KUJIFOKOA / mlendalization.
Luca amebobea kwenye masuala ya JANDO, mcheki.
Cc: Lamomy Extrovert Tlaatlaah
Sasa wewe unaamini story? ,, lakini kikawaida kwa sisi wanaume usipofanya mapenzi nilazima zitatoka tu hakuna namna utaa ili zisitokeMhh achana na hao watu kuna mapadri wamezaa na wana watoto kisiri siri, masista ndo usiseme wengine hadi wanasagana...kuna mtu anafanya kaz sehem wanazokaa ndo alinipa story zao hao watu ni hatar nahs kanisa katolik liwaruhusu kuoa na kuolewa tu