Umelaaniwa Kwa Kuuza nafsi za ndugu yako

Umelaaniwa Kwa Kuuza nafsi za ndugu yako

sumu-ya-panya

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2016
Posts
638
Reaction score
581
Ile pesa uliyopokea kwenda shangilia CCM na kujaza idadi nikukumbushe ile 5000, na 10000 ndio imeruhusu ardhi inywe damu za ndugu zako,ardhi na mbingu zimeshuhudia ,umekubali kuvaa kijani , na uifunike uchi wa ardhi kwa damu za ndugu zako ,UMELAANIWA,,,,UMELAANIWA ,,,,UMELAANIWA....kwa kafara za damu ya ndugu zako ili Alikununua awe mkuu, Siku ya mwisho utajibu, nafsi yako ikiwa mbele ya Muumba wako na damu ndugu yo ikiwa mshitaki...

Polis utajibu nini mbele ya baba Muumba,
 
Ile pesa uliyopokea kwenda shangilia CCM na kujaza idadi nikukumbushe ile 5000, na 10000 ndio imeruhusu ardhi inywe damu za ndugu zako,ardhi na mbingu zimeshuhudia ,umekubali kuvaa kijani , na uifunike uchi wa ardhi kwa damu za ndugu zako ,UMELAANIWA,,,,UMELAANIWA ,,,,UMELAANIWA....kwa kafara za damu ya ndugu zako ili Alikununua awe mkuu, Siku ya mwisho utajibu, nafsi yako ikiwa mbele ya Muumba wako na damu ndugu yo ikiwa mshitaki...

Polis utajibu nini mbele ya baba Muumba,
Acha upumbavu wako. Mmelaaniwa nyie mlioshawishi vijana wadogo kupambana na vyombo vya dola huku familia zenu zikiwa salama ughaibuni.
 
Acha upumbavu wako. Mmelaaniwa nyie mlioshawishi vijana wadogo kupambana na vyombo vya dola huku familia zenu zikiwa salama ughaibuni.
Ndugu yangu nikwambie jambo dogo. Ukimya nao ni sehemu ya hekima na nidhamu, sio kila jambo ni la kujibu.

Sehemu nilipo sio tu kwamba hakukuwa na maandamani, bali hakukuwa hata na dalili ya maandamano. Walikuja hao sijui niwaite wanajeshi au maharamia. Wakawaita raia waliokuwa wanawakimbia, wakawakalisha chini na kuanza kuwamiminia risasi. Ilikuwa bahati kwamba lilikuwa eneo la wazi lakinilenye nyumba karibu na vichochoro. Vinginevyo wangeua mamia au maelfu.

Sikatai waliondamana kushughulikiwa, napinga kusema kila aliyeuawa alikuwa anaandamana.
 
Acha upumbavu wako. Mmelaaniwa nyie mlioshawishi vijana wadogo kupambana na vyombo vya dola huku familia zenu zikiwa salama ughaibuni.

Wewe ni lzima hupo sawasawa kichwani na rohoni.
Hakuna ushawishi uliokuwa mkubwa kwa vijana hawa kuchukua hatua hiyo zaidi ya ule ushetani wa kudhulumu haki za watu. Mtu ambaye umemteka na kumwua kaka yake, mdogo wake, rafiki yake au jirani yake, anahitaji ushawishi gani zaidi ya ushetani uliowafanyia wanaomhusi? Hata huu ushetani na uharamia mlioufanya wa kuua maelfu ya vijana unahamasisha hatua nyingine dhidi yake na ninyi vibaraka wake. Hii laana ni lazima mtaibeba ninyi na vizazi vyenu. Hakuna damu isiyo na malipo.
 
Back
Top Bottom