Nasubiri
 
ULILIWA MZEE
 
UTALIWA JICHO KIMASIHARA SOON unawashwa wewe si bure
 
Hapa Sabasaba kumenoga aiseee. Watoto ni wakali balaa. Mmoja kanasa tumepata nae chakula Cha mchana, saa 11 tukafanye yetu. Cha kushangaza, nimepata hofu ya ndoa. Duuh nafsi inapambana, dk zinakaribia! Tuombeane tu jmn!
Hicho chakula nani kanunua maana Lugumya sizani kama anaweza haribu pesa hivyo
 
Ila Nyanyantole kweli aliharibu hali ya hewa,najiuliza hayo yote alikuwa anawezaje kuyaandika au ni kwa uwezo wa mungu.

Lakin mimi huwa naamini kufanya mapenzi sio dhambi,ni binadamu tu huwa wanapenda kutishana
 
Ingia kwenye huu uzi wa kimasihara ujione wewe ni mtu wa mikosi na nuksi ila baada ya kuufunga basi ya humu yaache humu humu maana ukitoka nayo basi upo mbioni kuamini kuwa wapo watanzania wanaoweza kufufua wafu.
Mkuu, kuna vitu viwili vitatu hivi u need to know

1. U need to know mwanamke akipenda anakuwaje (trust me she can do anything for u, na huwa hawajali kuhusu gharama almradi moyo wake umependa)

2. Date strategically (though kwa mimi huyu ilikuwa by coincidence)she was a supervisor kwa section yake mind u her take home was more than 6 mil, mimi Nilikuwa almost vyeo 2 juu yake (nisingependa kusema my exactly position ili kulinda identity) so u need also to understand that

3. The fact about our orientation, kwa ladies let’s assume anajiuza, trust me ukimkaza vizuri next time atakupa bure (wakongwe wote wa fani wanalijua hili)! This show how much wenzetu huwa wanaguswa na bed stuffs.

Mimi kama mimi, kiukweli huwa sifanyi mzaha napotunukiwa mbususu, huwa nahakikisha nafanya a foreplay nzuri na kufahamu week points za mpinzani wangu, then napoingia kazini huwa nahakikisha mpinzani anafika sometimes up to three times before Mie sijaachia mzigo!

As a matter of fact, sikupenda kuweka wazi yote haya sababu sitafuti appreciation here.

(Kuna mwana JF maarufu sana tulishakulana kimasihara, naamini akisoma hapa she will agree na bandiko hili). Adieu kamanda kindakindaki wa CDM
 
Very true!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mama yako umemiambia haya...?
 
We jamaa unajiweza asee!! Ligi yako si mchezo, wenzako walicheua ruti lakin wew unakomaa adi wajuba wanakukatia tamaa, sijui wamekudharau unayoyasema au wamekuelewa au lah wamekosa Cha kukujibu[emoji119][emoji23][emoji23]
Hatusomi tunapita tu. Kutafuta mada tunayoitaka kifupi sio Muungwana angeanzisha mada yake Katika uzi mpya ingekuwa vyema.
 
Ili Anza Kama chai hivi kidogo nikalete maandazi [emoji1][emoji1]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…