Ulishawahi kula tunda kimasihara?

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
11,361
Points
2,000

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
11,361 2,000
Katika harakati za ujana unaweza jikuta unatunukiwa tunda na binti kama utani vilee. Hii hutokea pale binti anapokuwa na hasiraa, jamaa ake amecheat so anataka kulipiza kisasi na kipindi manzi ana maumivu ya kuachwa! Hizi ndo moment kubwa ambazo gilrs wengi wanaliwa bila kutarajia wala kupanga.

Mimi niliona status demu flani ninaemkubali kaandika i need somebody to talk to aisee nikampigia video call kumbe alikuwa analiaa nkamwambia upo wapi?? Akasema yupo hostel anaugulia maumivu bwana ake kamla rafika ake na ana ushahidi aisee nkamwambia pole sana.

Vipi tutoke bhasi ukapoteze mawazo kidogo? Akasema twende tu me nshachoka kuumizwa. Aisee ile siku sikuamini nilihisi ni ndoto japo baada ya tukio akaniblock kisa nilimpost demu wangu. Na yeye akampost jamaa eti ili anikomoe nkasema wanawake bhana.

Je, vipi ushawahi kula tamu kiutani utani tu? Mlidumu kama wapenzi baada ya kumla?
 

njoo kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Messages
413
Points
1,000

njoo kwetu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2016
413 1,000
Nipo chuo mwaka wa 3,kuna demu wa mwaka wa kwanza nilimkuta yupo sehemu kama ana maumivu, nikamsogelea kujua nini tatizo, kumbe demu anamaumivu kisa kapata sup somo moja, kidume nina sup 3 afu sina habari, tukapiga piga story paleee, nikamshawishi twende geto tuchk movie, aiseee kilaani nikala tunda bila kumtongoza, baada ya wiki niakaanza kumtongoza, eti akanikataa...... wanawake wakiwa na mahasira mpka raha
 

lucley

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
552
Points
1,000

lucley

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
552 1,000
Safarini. Tumefika moro usiku kama saa 4 hivi, demu anaenda dom na mimi ndo nishafika moro naenda maghetoni.
Hakuwa na mwenyeji moro na wala hakua na bajeti ya kulala gesti. Nikamwambia kiutani twende ukalale kwangu then kesho asubuhi utaendelea na safari akakubali. Akachezea probosis ya kutosha na ndo ikawa ntolee.
 

Chinedu5

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2015
Messages
514
Points
1,000

Chinedu5

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2015
514 1,000
kuna mke wa mtu(mpangaji mwenzetu),sikuwah kuwa na mazoea nae,siku hio jumamos akaniuliza "unakulaga birian"?nkamwambia ndio...bas bi mama akaniletea ki hotpot nkapiga menyu,baada ya mda akaja kuchukua vymbo kiutan nkamualika ndan kwel akazama akakuta series ya kikorea,akaduwaa anachek,muda si muda nkaona anajifunua funua nikajarib imo nkala mzigo.....baadae ananmbia amekaa miez 3 na mumewe hamgusi kila siku jamaa anasema kachoka!
 

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
8,717
Points
2,000

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
8,717 2,000
Nishakutana na manzi mmoja town hanijui simjui ...kumchombeza huyo tukaenda home nikamla

Ikapita miezi kadhaa bana kumbe alikuwa anajua kauvaa ugonjwa wetu hivyo akawa anagawa tu hovyo kukomoa

Mjinga yule kaenda kupima tena kakuta hana alienda kutoa shukrani kanisani ,sasa hivi yuko zake Us huko na watoto wawili
 

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
11,361
Points
2,000

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
11,361 2,000
Nipo chuo mwaka wa 3,kuna demu wa mwaka wa kwanza nilimkuta yupo sehemu kama ana maumivu, nikamsogelea kujua nini tatizo, kumbe demu anamaumivu kisa kapata sup somo moja, kidume nina sup 3 afu sina habari, tukapiga piga story paleee, nikamshawishi twende geto tuchk movie, aiseee kilaani nikala tunda bila kumtongoza, baada ya wiki niakaanza kumtongoza, eti akanikataa...... wanawake wakiwa na mahasira mpka raha
aaha hii kali babaa...mwanaume sup 3 alafu kama hakijatokea kitu *****!! Mkuu wewe ni Miongoni mwa watu wenye furaha sana duniani hakika..
 

EP PRO

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
7,412
Points
2,000

EP PRO

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
7,412 2,000
kuna mke wa mtu(mpangaji mwenzetu),sikuwah kuwa na mazoea nae,siku hio jumamos akaniuliza "unakulaga birian"?nkamwambia ndio...bas bi mama akaniletea ki hotpot nkapiga menyu,baada ya mda akaja kuchukua vymbo kiutan nkamualika ndan kwel akazama akakuta series ya kikorea,akaduwaa anachek,muda si muda nkaona anajifunua funua nikajarib imo nkala mzigo.....baadae ananmbia amekaa miez 3 na mumewe hamgusi kila siku jamaa anasema kachoka!
Ndo sound zao tu, man. Wanawake nao wanatamanig wanaume,
 

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2014
Messages
3,829
Points
2,000

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2014
3,829 2,000
Kipindi naanza kazi nilikua nakaa na mdogo wangu. Sasa siku hiyo kapata loose ball akaenda kuligonga naiti sasa pale jirani kulikua na dem mmoja wa kichaaga alikuja kunisalimia ghetto baada ya kuona nimetoka kazini, basi tukakaa tumepiga stori weee muda ukaenda nikamwambia leo nalala peke yangu fanya uje unipe kampani basi akaniambia hamna noma!
Nikala mzigo mpka asubuhi akasepa getoni kwake..
 

Nyamboboy

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2017
Messages
278
Points
500

Nyamboboy

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2017
278 500
Nimekumbuka mbali,kipindi hicho naishi Bukoba mjini nimepanga gheto rwamishenyi,nikawa natoka karagwe na hiace nkakuta mchuchu mzuri ndani ya gari,tukapiga stori akasema anaenda mtukula,nikamwambia apite Bukoba mjini nitampa nauli ya kurudi hadi mtukula akakubali nikalipa nauli hadi gheto nikala utamu nikamwambia nimrudishe stendi akasema ataondoka asubuhi nkasema poa,nilikula utamu mpaka asubuhi nkamuamsha saa 12 nikamwambia nina safar ya kwenda dodoma akasepa...tuliwasiliana kidogo baada ya hapo siku akaniomba hela ndo ikawa mwinsho wa mawasiliano yetu!
 

Wakipekee

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2019
Messages
244
Points
500

Wakipekee

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2019
244 500
Nakumbuka ilikua sikukuu ya kuukaribisha mwaka mpya. Basi buana rafiki yangu alikua hot love na demu mkaliii. Ikawa siku hiyo tunaenda kupata mema ya nchi sehemu tulirudi kama saa 8 hivi usiku tukafikia kwenye getto la msela. Kwa bahati nzuri yule demu alikuja na rafiki yake nayeye pia alikua chombo haswa hadi kumtongoza niliogopa. Hehe hehe hehe ila siku ya bahati ina manufaa ya dhati wakati mshikaji anaenda kumgegeda yule manzi c tukabaki sebuleni mara yule demu nae c akaanza mashauzi dah sitaisahau hii siku maana nikiri ndo siku nilikula manzi mkali ever. Mtoto kitu saa6 halafu papuchi inataiti kinoma. Sitasahau
 

Ramea

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
1,492
Points
2,000

Ramea

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
1,492 2,000
Nilienda kupiga special exam udom, kwakuwa niliwahi wiki moja kabla ya kuriport nikabahatika kusafiri na kifest yia siti moja. Wao hutangulia kwa ajili ya orientation. Mungu si Athman bus ikaharibika Moro ikatulazimu kufka Dom usiku. Tukachukua lodge nikamtafuna vizuri tu, ila sikurudia tena, kumgonga, ni mngoni wa Songea, mweusiii tiiii. Mbayaaa
 

Natokea Kanda Maalum

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2016
Messages
716
Points
1,000

Natokea Kanda Maalum

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2016
716 1,000
Sup 3 ? Mimi semester ya mwisho sup tatu na carry mbili

Nikashindwa kuchomoa moja nikaja kusoma mwaka mwingine

Kupanga ni kuchagua
aaha hii kali babaa...mwanaume sup 3 alafu kama hakijatokea kitu *****!! Mkuu wewe ni Miongoni mwa watu wenye furaha sana duniani hakika..
 

Forum statistics

Threads 1,389,041
Members 527,837
Posts 34,016,064
Top