Ukweli kuhusu Jane Urassa - mke aliyeuawa kwa risasi đź’”

Ukweli kuhusu Jane Urassa - mke aliyeuawa kwa risasi đź’”

Kama Mussa aliua Mmisri ambae alikuwa anamtesa na kumpiga myahudi, mimi ni nani nisilipe kisasi kwa ajili ya ndugu yangu? , mimi nimechukua nafasi kama ndugu ya huyo dada, angalikuwa ndugu yangu ningemmaliza huyo Kweka, tena kikatili...
The best revenge is forgiveness
 
SWALI (hasa kwa wanaume walioreply wakiunga mkono mauaji na huyu mama kwenye nyuzi zilizopita)
  • JANE ALIKOSEA NINI?
  • NI NINI KIFANYIKE ILI MAUAJI NA UKATILI KAMA HUU USIENDELEE KUTOKEA?
Jane alikosea kutomshirikisha mume kwenye mambo yanayohusu familia.

Cha kufanya ili mauaji ya kikatili yasiendelee mke asimame kama mke na amtii mumewe na mume asimame kama mume na amtii mkewe!!!

Siungi mkono alichokifanya mume na siungi mkono alichokifanya mke maana ndio kimesababisha yote hayo.
 
Very sad kaka đź’”.
Tujitahidi tukishindwana tuachaneni kwa amani tu si wanaume, si wanawake.
Hiyo amani dada Jane hakuitaka kabisa
1. Unafanya maamuzi ya kifamilia bila kumshirikisha mume.

2. Unabadili hati ya nyumba wakati hiyo nyumba mmeijenga pamoja, kama hakuthamini nafasi ya mume basi angethamini jasho lake.

3. Unaishi miezi kadhaa mbali na nyumbani, mbali na watoto then unamiacha mume aishi na watoto.

4. Unabadilisha hati, uwe msimamizi wakati watoto wanaishi na mtu mwingine, huo usimamizi una ufanisi gani kwanini anayeishi nao asiwe msimamizi kama umeamua kuondoka na hujatafuta usuruhishi.

5. Ndugu wa Jane walikubali vipi kuishi na mke wa mtu zaidi ya miezi miwili wakati ana mume na watoto (wao ni sehemu ya migogoro pia).

6. Hadi mume anafikia hatua hiyo kuna kilicho nyuma ya pazia ambacho wengine hatukifahamu na huenda Hadi anakufa hatakisema.
#Tusijikite Upande mmoja

Jamaa alikuwa sahihi kuchukua hatua isipokuwa hatua aliyoichukua ni kubwa zaidi (simtetei) lakini kwa kiasi fulani (ameonyesha) u-manhood kiufupi wanaume tuko hivyo tukiwa na hasira hatuangalii ni hatua gani tunachukua japo Huwa tunajilaumu baada ya kufanya ila usipofanya unaishi maisha ya mateso pia. Sometime bora mateso ya gerezani kuliko mateso ya kwenye ndoa kama hiyo
#Sorry kwa niliowaudhi
 
Sema hizi mada zimenisukuma kuwaza sana juu ya justifications for violence.
Is violence justified by its motivations, or by its outcomes?
IMO - Violence is never justified, regardless of the motivations, outcomes are always catastrophic.
Nagundua kuna uongo mwingi sana umejazwa kwenye akil zetu wanaume.
Akili imefunguka sana.
Mfumo dume umetengeneza narratives nyingi ambazo ni superficial, at some point kwenye maisha kadri unavyozidi kukua, you will come to realize that. Both wanawake na wanaume huwa wanastruggle after that realization, kila mmoja kwa namna yake.
 
1. Mama kaacha watoto aliowazaa, kwenye kiwanja alichonunua kwa pesa yake? Kuna kitu unaficha ndugu. Nini sababu ya kufukuzwa hapo nyumbani mbona hutaji MZIGO WA MADENI aliyokua nayo Dada yako MANKA? Wadai je?

2. MANKA alikua na mikopo kila kona ya nchi hii na haieleweki alikua anafanyia nini. Wadai walishadai mpaka wakachemsha. Kutimuliwa kulikuja baada ya drama za manka na mikopo na wadai.
Mikopo akliyochukua kumalizia ujenzi wa hiyo nyumba ili waweze kuhamia na pia kulipa ada za watoto, au unasema mikopo ipi?

Mnachukua tu kipande cha mahojiano kwamba alikua na mikopo, bila kumalizia alitumia hizo hela kufanyia nini. Jiulize mpaka mwanamke anatafuta pesa za ada za watoto kwa mikopo, baba anakua wapi?
 
Kiufupi MTAKUFA SANA KWA TAMAA ZENU SAFARI HII

DAWA YA MAJANAMKE YENYE TAMAA ITAKUWA HIYO TU

Uzuri dada wa Jane kashatupa ukweli huu utapeli wako baki nao
Nimeandika alichosema dada wa Jane, au wewe umesikiliza mahojiano gani?
Mbona mnajitoa ufahamu, hebu kasikilize tena hiyo interview, nimeilink kwenye huu uzi.
 
Nauna mashambulizi ya Ukraine kwenda urusi yameshaanza rasmi hii vita ni kali balaa
Haaa haaaa, msinitibue nianze kutema moto kama dragon

Game Of Thrones Fire GIF.gif
 
Back
Top Bottom