Ukweli kuhusu Jane Urassa - mke aliyeuawa kwa risasi đź’”

Ukweli kuhusu Jane Urassa - mke aliyeuawa kwa risasi đź’”

Ndo hao wauaji wakamatwe wote tubaki na wanaojua kuwa wanaume
Angekuwa mwanaume mwenye kujitambua angekuwa na forecasting matata,

Kwa watoto wake,
Mali zake,
Na afya yake kwa sasa.....

Kwakuwa aliona hana cha kupoteza urithi hana, mke keshamzidi akili jibu ni kuua

Familia ya Kweka inajua kila kitu imeamua ku mute kimya!!

Kuua sio jibu na hapa tunachokipinga ni kuua tuu,

Halafu huo ukwasi wanaosema anao ana biashara zingne 🤔 maake wanakomalia tuu nyumba ili tujue huyo ngurumbembe alikuwa mario na mtoto wa mama kutwa kumwacha mkewe kama kapita sanamu la posta

Silaha watu kibao wanamiliki silaha majambazi wana toa wapi silaha

Masikini humu na wale wapiga hodi wake zao washaingia uvunguni hapa lzm mishipa isimame km wa ngiri
 
Jane kanunua kiwanja kabla ya ndoa na ameolewa 2008 ni kitambo kidogo so naelewa unachosema kuhusu thamani.

Ila sheria za umiliki zinasemaje? nani ni mmiliki, mwenye kiwanja au aliyejenga?

Enewei, Jane hakuandika jina lake kwenye hati, hata yeye si mmiliki bali msimamizi tu mpaka watoto watakapofikisha miaka 18 (usimamizi wake ulikua unaisha baada ya miaka 3, mtoto wao wa kwanza atakapofikisha miaka 18).

Ila nafikiri ile kasumba ya watoto ni wa mama, hata kama hati ikiwa kwenye jina la watoto bado mama atanufaika zaidi ndiyo ilimfanya Kweka asikubaliane na swala la kuandika majina ya watoto.
Labda bwana Kweka alibaini hata watoto sio wake.
 
Hati ya nyumba tayari ilishatoka mkuu ikiwa na majina ya watoto - hata mke hakua mmiliki bali msimamizi tu mpaka mtoto wao wa kwanza atakapofikisha miaka 18.
Kwenye ndoa wamiliki wa mali zilizochumwa ndani ya ndoa huwa ni watu wawili tu. Mke na mume. Watoto hawana haki kwenye mali za wanandoa zaidi ya matunzo ya msingi, yaani chakula, malazi, na mavazi. Watoto wana haki zote kwenye mali za wanandoa pale tu wanandoa hao watakapokua wamekufa na mali za wazazi wao hawajapewa watu wengine kisheria au kama bado wanawadai wazazi wao matunzo - yaani kama bado wana umri chini ya miaka 18. Pia mwanandoa mmoja hawezi kubadilisha kihalali majina ya wamiliki wa mali za ndoa pasipo ridhaa ya mwanandoa mwingine. Jane hakustahili kifo, ila kama unayoyasema ni kweli kuhusu Jane, basi aidha Jane alishauriwa vibaya au yeye mwenyewe hakuwa na akili/busara.
 
Kwanza punguzeni kuokota umbea wa mitandaoni, nimeweka interview ya dada Jane kwenye huu uzi, ameeleza vizuri ni wapi alikua anaishi, kwanini aliondoka na kwa sababu gani alirudi nyumbani jioni ile kabla hajauawa.

Ungeisikiliza usingeandika huu 🚮🚮🚮 wako!
Mkuu si sahihi, alikuwa pale kwa siku 3. Na alikuwa anaishi Mapinga kwa Bwana yake siku nyingi na Kweka alijua hilo
 
wasenge nyie..... huyo kauawa kwa jeuri yake wala hiyo nyumba sio sababu.. ni ujinga wake kam ulivyo kwa wanawake wengi...
 
Kwanini Jane hakutaka iwe hivyo? Ikiwa nyumba ilijengwa kwa pesa na gharama za kweka? Alikua hamuamini mumewe au nini??
Kuna watu hapa jukwaani wanajitoa ufahamu wanakua kama hawalioni hili. Mali ambayo wanandoa wamechangia kuiendeleza pamoja mwanandoa mmoja mume au mke hawezi kihalali kuifanyia maamuzi peke yake bila kupata ridhaa ya mwenza wake.
 
Silaha ni kitu hatari sana kukimiliki ndio maana nikiwa na akili zangu timamu nili irudisha toka mwezi wa pili kituo cha polisi maana nakumbuka niliwahi kufanya mambo ya hovyo tu
 
Ndani ndoa ni dunia nzima ndoa zina mambo mengi sana dah! Ni bora tuishi kwa amani mtu ukimchoka mwenzio muache kwa amani sio kutoana roho sad sana aisee
 
Kuna watu hapa jukwaani wanajitoa ufahamu wanakua kama hawalioni hili. Mali ambayo wanandoa wamechangia kuiendeleza pamoja mwanandoa mmoja mume au mke hawezi kihalali kuifanyia maamuzi peke yake bila kupata ridhaa ya mwenza wake.
Uko sahihi.
 
Back
Top Bottom