Ukweli kuhusu Jane Urassa - mke aliyeuawa kwa risasi đź’”

Ukweli kuhusu Jane Urassa - mke aliyeuawa kwa risasi đź’”

R.I.P Jane, ila ningekuwa na roho kama ya huyo jamaa ningekuwa jela mwaka 2024 kwa kuuwa MCHUMBA, MKWE na SHEMEJI flani hivi fala fala! Nilijikaza kiume sababu wazazi wangu na wadogo zangu wananitegemea
 
Mara zote huwa nasema huku ndani, mwanaume kukosa akili ndio chanzo cha matatizo mengi kwenye ndoa sababu kuanzia kwenye uchaguzi wa mwanamke wa kuishi nae mwanaume unatakiwa kumsoma huyu mtu atakuja kubadilika au la

Hapa bwana Kweka alikosa akili tokea mwanzo kwa kukubali kujenga kwenye kiwanja cha mwanamke maana ndio makosa yalipoanzia
Mtu ana nafsi nyingi,nikimaanisha ana sura nyingi,hawezi kukuonyesha sura halisi,kila mtu ana vitu anavyovificha ambavyo hawezi kuonyesha kwa kila mtu.
SIRI ikigundulika,mambo mengi hutokea.
R.I.P
 
Nimeandika alichosema dada wa Jane, au wewe umesikiliza mahojiano gani?
Mbona mnajitoa ufahamu, hebu kasikilize tena hiyo interview, nimeilink kwenye huu uzi.
Nimesikiliza vizuri labda kama ungerekebisha maneno yako ambayo watu wanakupinga hapa sehemu umepotosha

Au sisi tuna masikio mabovu?
 
Mwanaume amefeli pakubwa sana, wapo wanaoona mwanamke alitakiwa kuandika jina mumewe kwenye hati lakini hawajui kama huyo lau alikuwa anawajibika kama baba kulea na kutunza familia yake,

Mama ndo alikuwa breadwinner wa familia ni yeye ndo alikuwa kiongozi ama kwa kudanga kukopa nk alihakikisha familia yake ina survive sasa kwa mazingira hayo ni ngumh kumkabidhi asset yoyote huyo mumewe, maana mwisho wa siku angeuza na angeanza upya kujitafuta,

Damu yake imemwagika akitetea manufaa ya watoto wake, huyu kenge mwingine atavuna alichopanda
Ukiangalia kwa kina Jane palivyo na kwa kina kweka tunajua wazi huu uongo wako ulipo

Mtu maskini ana bastola registered? Maskini wa wapi?

Wanawake wenye tamaa kama Jane sikuhizi wanakufa tu
 
Sawa shosti
20260324_131558.jpg
 
Mara zote huwa nasema huku ndani, mwanaume kukosa akili ndio chanzo cha matatizo mengi kwenye ndoa sababu kuanzia kwenye uchaguzi wa mwanamke wa kuishi nae mwanaume unatakiwa kumsoma huyu mtu atakuja kubadilika au la

Hapa bwana Kweka alikosa akili tokea mwanzo kwa kukubali kujenga kwenye kiwanja cha mwanamke maana ndio makosa yalipoanzia
Hapana, mwanamke alikosa hekima alikuwa na tamaa ya mali kwanini hakumwambia tangu mwanzo kwamba wasijenge mahali pale, udhaifu wa Kweka kumstahi na kumheshimu mke wake ndo iwe nongwa??, mwanamke alikuwa na tamaa ya mali, halafu alitaka kumfarakanisha Bw. Kweka na watoto wake. But I stand to be corrected.
 
Hiyo ndoa ilikua ishakufa.
Jina la kweka lingekuwepo kwenye hati ingekua sio sahihi, vipi akioa na kupata watoto wengine?

Jane alikua analinda urithi wa watoto wake.!
Mali ni ya mume na mke, mali sio ya watoto. Acha watoto watafute mali zao. Nyie ndo mnafuga uzembe wa kwamba eti mali wanatafutiwa watoto, upumbavu kabisa!!
 
Hapana, mwanamke alikosa hekima alikuwa na tamaa ya mali kwanini hakumwambia tangu mwanzo kwamba wasijenge mahali pale, udhaifu wa Kweka kumstahi na kumheshimu mke wake ndo iwe nongwa??, mwanamke alikuwa na tamaa ya mali, halafu alitaka kumfarakanisha Bw. Kweka na watoto wake. But I stand to be corrected.
Tena wajinga humu wanasema kiwanja kilikuwa cha mke, kwa nini alikubali jamaa aweke pesa take kwenye ujenzi. Huyo marehemu alitaka kumuibia mwenza wake kwa kigezo cha watoto.
 
Back
Top Bottom