Idimi
Platinum Member
- Mar 18, 2007
- 15,654
- 11,711
Last edited by a moderator:
Mmmh tabia gani kusikiliza mambo ya chumbani kwa watu
Nipo rafiki, salama wewe?Fixed Point uko wapi
Karibu ndg Jerrymsigwa, utanikuta. Naishi Kimara Kibwegere
Jamani,hakuna anayetamani kukutana na mimi??
Mi natamani kukutana na MziziMkavu, utafiti, Arushaone, Ntuzu, Tized,, mwallu,, gorgeousmimi, farkhina
Mkuu yeyote Mkuu! Km hii meku Mr Rocky na ile Masai OLESAIDIMU na ile Dreva Yao Mndengereko na Yule mfanyakazi Wa kanji bai utafiti na kijana Tized na chapombe Kaizer na ile paroko Eiyer na Shemeji Mentor na #teamRafiki wote na #teamBazazi wote napenda sn kuonana nao!
Na dada zangu wote mwallu miss neddy Karucee charminglady Heaven on Earth masai dada Kaunga na wengine wooote nawapenda sn na ninapenda sn kuonana nanyi!
Na mume mwenzangu Eli79 napenda sn kuona yeye!
Mi salama mama, nitajitahidi nikutafute.Nipo rafiki, salama wewe?
mmh..inatia wasiwwasi.
kwa nini usitafute chako ukamuachia kaka yangu hicho
mwenye nacho kataka wote tuwe wamiliki.. Sasa mie nifanyeje!! Au wewe una plot iko free nimuachie kile?
Mkuu yeyote Mkuu! Km hii meku Mr Rocky na ile Masai OLESAIDIMU na ile Dreva Yao Mndengereko na Yule mfanyakazi Wa kanji bai utafiti na kijana Tized na chapombe Kaizer na ile paroko Eiyer na Shemeji Mentor na #teamRafiki wote na #teamBazazi wote napenda sn kuonana nao!
Na dada zangu wote mwallu miss neddy Karucee charminglady Heaven on Earth masai dada Kaunga na wengine wooote nawapenda sn na ninapenda sn kuonana nanyi!
Na mume mwenzangu Eli79 napenda sn kuona yeye!
hackers!!!!!!
kamera ni yakunasa vivutio..not udaku mkuu.
hapo bold umetisha sezae.
.tupange tuje tuonane tu!
mmh..inatia wasiwwasi.
kwa nini usitafute chako ukamuachia kaka yangu hicho
mwenye nacho kataka wote tuwe wamiliki.. Sasa mie nifanyeje!! Au wewe una plot iko free nimuachie kile?
Teh Teh Teh Teh
Najifunza kuwa bushoke dada yng!
Mi nakuja na bia mkononi...