Mgirik
JF-Expert Member
- Apr 27, 2013
- 13,274
- 13,433
Last edited by a moderator:
kutaneni tu, nikikutanishwa na nyama choma itakuwa poa.
Hata sijaona my mupenzi.....post za mtu aliyehack account yako huwa sizioni kabisaaa
kutaneni tu, nikikutanishwa na nyama choma itakuwa poa.
Mupenzi nijalie khali yako. Nimekumis mpk kichwa cha chini kimegoma kuhudhuria bunge la katiba ya baioloji. Nasinzia nikikuwaza.
hahah hata kufanyeje mkuu
Me JF imenikutanisha na wengi sana wengine watu wakubwa wenye hadhi zao na wengine ni waheshimiwa wa serikali ya TANZANIA nimetengeneza network nzito sana kupitia JF I CAN SAY BIG THANKS TO JF FOUNDERS
Mie natamani kuonana na Invisible, just to challenge my vision
Me JF imenikutanisha na wengi sana wengine watu wakubwa wenye hadhi zao na wengine ni waheshimiwa wa serikali ya TANZANIA nimetengeneza network nzito sana kupitia JF I CAN SAY BIG THANKS TO JF FOUNDERS