sijui nini
Joined
Likes
362

Profile posts Latest activity Postings About

  • molely molly
    nimetaka ushaidi tu sema vaa bhana utan'gatwa na mumbu/mbuu!
    MPAMBANAJI.COM
    Je ulizaliwa ukiwa umevaa nguo ndo maana utaamua kuwa uchi?
    N
    unadhani ni fahari kukaa uchi, hizo c mila na desturi zetu, ushindwe na ulegee
    B
    vaa nguo huko nan unamkalia uchi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    sijui nini
    umbea wenu tu...kazi kupenda vya dezo...!!
    KOKUTONA
    KWA KWELI NIMECHOKA. This technology!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Mamndenyi
    na mimi nimekuona naked, lyako mimi sipo.
    sijui nini
    umbea tu kuchungulia ya watu wakati yako yamekushinda!
    blackdog
    Mimi nimekuona wasio kuona wanatumia macho tuu,mimi pia natumia macho nimeona uwezo wako wa kisayansi
    N
    Salaam Mkuu!

    Nna shida sana na antivirus. Naomba nitumie ulizonazo ikiwa zaidi ya moja ntashukuru zaidi. Pia kama unazo za kuchakachua modem na decoder mbalimbali ntashukuru zaidi.

    Natanguliza shukrani.
    g.n.n
    kaka lazima watu wafungue wanaopenda kuchungulia ila mimi bahati mbaya nikeangalia
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…