Mamndenyi
Joined
Likes
7,495

Profile posts Latest activity Postings About

  • E
    MICHOSHO YA NINI WEYE MAMNDENYI
    GuDume
    mkuu naomba sana sana unitumie ule wimbo wa navumilia tu wa choir ya mtakatifu cecilia arusha
    Mamndenyi
    Mamndenyi
    Kama umeupata nitumie nami huu wimbo wa NAVUMILIA TU, nilishaupoteza,
    Pia kama unao ule wa WATOTO WA NYUMBA ZOTE NJOONI TUUNGANE TUWATOLEE WAZAZI MACHOZI YA DAMU, naomba unitumie, namba yangu ni 0654456811
    Lancanshire
    Mambo Kama utapenda niwe rafiki yako nitafurahi. It's me lancanshire
    Rutashubanyuma
    Mbona kipo!

    Fuatilia hatua zifuatazo.

    1) Nenda Friends kwenye profile yako hapo juu.

    2) Bofya "Edit your friends' list" ipo juu ya huo ukurasa uliofungua wa Edit your friends' list

    3) nenda chini ya huo ukurasa chini kabisa utaona:-

    Username na chagua kati ya add contact au add name.

    4) Bandika jina la huyo ambaye uanataka urafki naye katika kijisanduku cha Add name

    5) Bofya kukubali

    6) utajulishwa matokeo ake pao kwa hapo

    7) Wishing you all the best
    Mamndenyi
    @michosho asante sana.
    Karibu sana.
    michosho
    Nashukuru,,,,kwani umekuwa rafiki yangu wa kwanza humu jf..tangu nimeanza kuwa mdau cjawahi kuwa na rafiki.....nashukuru kwa kunichagua kati ya wengi humu....JF kuwa rafiki yako...
    ONE LOVE
    Super Sub Steve
    shikamoo! mzima wewe mi niko pouwa umepotea wangu>mke wangu afya yake imetengamaa anaendelea vizuri vipi sasa wapi wapatikana sasa
    Smile
    dear mamndeny a.k.a mamamdogo wa smile
    shukrani kwa pm yako,nakutakia kwaresma nzima
    pia nakutakia kheri ya siku ya wapendanao.shukrani kwa upendo wako kwaku.sina cha kukulipa ila nakupenda zaidi na zaidi
    Ubarikiwe sana hata kuku wa jirani atage nyumbani kwako!
    much love mwaaaaaaaaaaaaaa!
    V
    Hello My Dear
    My name is Vivian, it gives me a great pleassure to write you after viewing your email today at www.sharonlahechicera.com which really interest me to have communication with you if you will have the desire with me so that we can get to know each other and see what happened in future.
    i will be very happy if you can write me through my email ID for easiest communication.
    my email is (vivian86real@yahoo.com)
    i will be waiting to hear from you.
    have a blessed day.
    Yours in love Vivian
    (vivian86real@yahoo.com)
    mooduke
    Mamndenyi u hali gani huko uliko mie mzima , Nina hamu ya kukuona waweza kuja nitakapo kuelekeza tuonane?
    Mamndenyi
    Mamndenyi
    Where you????
    Z
    Nitajitahidi kuingia mara kwa mara.
    Naomba kutumiwa sms zaidi na zaidi
    Z
    Nimeupenda sana mtandao huu,ila bado mgeni sana namna ya kuutumia lakini taratibu nitazoea tu!!!!!!!!!!!!!
    AshaDii
    Auntie Mamdenyi... Leo naona ilikua siku nzuri kwangu
    kutembelewa na wewe, naona umeshare love kwangu pia...
    Asante. Siku ndio imeisha hivo but naamini Love is there to stay.
    Happy Valentine Mamdenyi... I hope you had a fun time.

    Pamoja Saana.

    AshaDii.
    Saint Ivuga
    asante sana mamdenyi..wewe pia nakutakia sikukuu njema sana.upendwe hadi ukimbie
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…