Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,387
- 101,586
Hebu sema na ww mkuu!Kuna vitu sio vya kunyimana kabisa yaani
Hebu sema na ww mkuu!Kuna vitu sio vya kunyimana kabisa yaani
Picha zitaletwa kaa kwa kutulia! uzuri mna waendesha vipindi wa kujitolea humu🤣Nyie nyanduaneni bn mtupe shuhuda mi ntawawakilisha vizuri huku offline
Kumbe kuna picha tenaPicha zitaletwa kaa kwa kutulia! uzuri mna waendesha vipindi wa kujitolea humu🤣
Na jumbe za sirini😁Kumbe kuna picha tena
Hapa nilale zangu jogoo wa shamba kila kitu kigeni kwangu.Na jumbe za sirini😁
Sleep well..😁Hapa nilale zangu jogoo wa shamba kila kitu kigeni kwangu.
🙏🙏🙏Sleep well..😁
Ukikaa vibaya vijana hawaachi kitu!😅Unataka kunikana we mzee nikuanike?
Kama kwa ukongwe wako humu hujawahi kuwekwa basi nakuvua nyota zote, hufai kuwa legend😅😅😅Kuvua hapa ni kutake risk sana dakika yoyote kisimi kinawekwa jukwaa la matangazo....hamuogopi!!! 😃
Kama ndiyo hivyo, tafadhali funga PMNdio eti. Yaani miaka yote hiyo ina mana hujui? 😀
Na wazee mkiwemo😅Ukikaa vibaya vijana hawaachi kitu!😅
Leo shift yako mchana mie usiku😅good morning kwanza🙂, jana nilikua busy ila leo nitashinda humu nipite kila kona za mji wa jeiyef👌
Usitutenge, kazi tunaijua wala sio shida!!Na wazee mkiwemo😅
Wapi wewe mnahemaga kama mnakata moto🤣Usitutenge, kazi tunaijua wala sio shida!!
Huwa nakuambia ujaribu usiongee tu! 😅Wapi wewe mnahemaga kama mnakata moto🤣
Mkikutana na kale kajoto tu kazi inaishia njiani!
Ili nigundue nini🤣Huwa nakuambia ujaribu usiongee tu! 😅
Umeweka mpira kwapani mapema sana, lete kazi uone kazi za wazee 😅Ili nigundue nini🤣
We tujaze server tu jf hapa😎