Dr Dre
JF-Expert Member
- May 23, 2015
- 2,669
- 2,857
daah [emoji23][emoji23]Mimi nimepata bahati ya kupendwa na mzungu Ila shoga sasa [emoji848] na kanipa ahadi ya kwenda nae EU
daah [emoji23][emoji23]Mimi nimepata bahati ya kupendwa na mzungu Ila shoga sasa [emoji848] na kanipa ahadi ya kwenda nae EU
Hahahahaaa! hata uyaya,unafaa,kikubwa pesasince saa 7 nipo kwenye huu uzi napitia nondo za ma bro waliopo mbele ila hii komenti imenichekeaha saana. imebidi niache kusoma nireply tu. eti uyaya [emoji23][emoji23]
Kwa taarifa tuu hizo sehemu wahamiaji esp wa kutoka Africa hawaishi, ni za watu wa kipato cha chini, ukiwa mtu mwenye kupiga kazi yako na sio mvivu unaishi sehemu nzuri tuu na wazunguUkitaka kujua life la state sikiliza hiphop.
Lighters up - Lil kim
Brooklyn Anthem - Foxy Brown.
Chicago - L.E.P Bogus
Welcome to ATL - J.Dupri
Welcome to Detroit - Trick ft Eminem
We built this city - Diplomat
Ghetto- Akon
High state Income tax, gas price na housing lazima zikuhusu ukiwa unaishi California haijalishi unaishi Bakersfield, Fresno au Sacramento, ndo maana Dallas, Houston na Atlanta ndo miji mikubwa iliyoongeza watu kwa hii miaka mitatu sababu ni kuwa na cheapest lifeSio California yote mkuu,kuna baadhi ya miji kama Golden state au Sacramento na Bakersfield maisha ni rahisi kuliko hata baadhi ya miji katika states nyingine kama Atlanta GEORGIA ambapo angalau napo tunasema kuna ile Relatively cheapest than other cities
Marekani malawyer wanapiga sana helaRN ni mojawapo ambayo ni kimbilio la wengi hasa watu wa kuja, lakini kuna kazi nyingi Marekani zinalipa mno zaidi ya hapo Bushmamy! Engineers, Lawyers, bankers wanaosimamia investments! Mishahara yao ni mikubwa sana! Kwa wengi wetu njia ya mkato ni nursing, na wengine hawajui kabisa kuna kazi zaidi ya nursing, rafiki yangu Lawyer kumuona kwa ushauri tu ni $400 kwa saa! Nursing ni kimbilio la watu wengi wa kuja.
Sasa work from home si kazi hiyo pia.Yess. Work from home ni mojawapo..
Hailipi kwasababu wanakula junk food zaidi,na kwa wajamaika ndio kidogo wanapika african food za kueleweka.(bila elimu)Mpishi.. unaweza.. lakini USA Hawali ugali.. na hata vyakula vyao ni tofauti sana na Africa.. kwa hip itabidi usomee upya. Na pia hawalipi vizuri sana.
Sielewi aiseeDuh si mchezo. Kwa hiyo utafanyaje?
Mkuu achana na hizo mambo Kaza kivyakoSielewi aisee
Yeah no free meal in AfricaMkuu achana na hizo mambo Kaza kivyako
Watoto wa kike hawanyooshi, ila sauti zao ukiwa dhaifu kihisia unaweza hisi wanapatia.Sio Lugha Yetu Mkuu. Lawyer wenyewe Lugha inawapiga Chini, ni wachache wanaonyoosha, kidooogo Watoto wa Kike Wananyooka Kwenye Ngeli
Sent using Jamii Forums mobile app
Maisha ya kibongo yanakuza watu wanakuwa legelege sanaKuna ndugu zangu mtu na Dada yeke walifight sana wakenda state baada ya kumaliza A level Miaka ya 90, mpaka leo hawajatoboa Dada mtu alipata tatizo la akili kwasababu ya sonoma , wakamrudisha TZ mpaka leo hayupo sawa, Kaka mtu alishindwa kurudi kwenye msiba wa mama yake kwa wakati ila yeye aliamua kuoa Mke wa Kizungu
Ndugu yangu nwingine alienda Uingereza yeye aliambulia kurudi na tv kubwa sana sijui nchi 80 ile, na kuwa mraibu wa ulevi
Fumba machoSielewi aisee
hah kabisa mkuuHahahahaaa! hata uyaya,unafaa,kikubwa pesa
je naweza kuomba scholarship kuja kuanza kusoma RN USRN ni mojawapo ambayo ni kimbilio la wengi hasa watu wa kuja, lakini kuna kazi nyingi Marekani zinalipa mno zaidi ya hapo Bushmamy! Engineers, Lawyers, bankers wanaosimamia investments! Mishahara yao ni mikubwa sana! Kwa wengi wetu njia ya mkato ni nursing, na wengine hawajui kabisa kuna kazi zaidi ya nursing, rafiki yangu Lawyer kumuona kwa ushauri tu ni $400 kwa saa! Nursing ni kimbilio la watu wengi wa kuja.
Ngoja ujibiwe,tujue.Hivi nauli ya kutoka bongo hadi marekani kiasi gani?
Siasa za ujamaa ndio zimezalusha watu kama haoNdomaana kuna mdau kasema,baadhi ya wabongo tunapenda kuridhika hata na kidogo tukipatacho,nadhani alikua anamaanisha mtu kama wewe,huna njaa ya mafanikio,hongera Mkuu.