babukijana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
babukijana
Last Activity:
Jul 21, 2018 at 5:05 PM
Joined:
Jul 21, 2009
Messages:
5,119
Likes Received:
1,565
Trophy Points:
280
Liked:
628

Share This Page

Facebook Twitter

babukijana

JF-Expert Member

babukijana was last seen:
Jul 21, 2018 at 5:05 PM
    1. Kiroroma
      Kiroroma
      Sema babukijana
    2. bigboi
      bigboi
      naomba nielekeze jinsi ya ku access forum ya mambo ya kikubwa
    3. Rose1980
      Rose1980
      thax thax so much
    4. Rose1980
      Rose1980
      hahahaha!1
      m happy to c yr msgs!!!
      stay blessed jaman n ave a nice day
    5. babukijana
      babukijana
      yaah hawa watu ni wavumilivu na wanajua kupenda hiyo nawapa sifa,mi nilitendwa na dada wa kibongo hawa sina hamu kabisa,lakini ikija swala la mapenzi nawaadmire sana sio siri,na kingine wanachojua zaidi ni ku-cheat,na hapo mimi ndio huwa naona wataniua na presha,kisa cha kuchukua mke mweupe ni ile tu nikae kwa amani moyoni,maana ikija una mke mbongo ulaya anacheat live na huwezi kumfanya kitu ukimtukana au ukimgusa kidogo akienda polisi unakula miaka yeye analipwa fidia,aaargh sitaki kabisa hiyo acha tukutane na kuachiana barabarani tu.
    6. m
      miss annie
      yap nimekuelewa sana mi nnavyojua wazungu wananyanyasika sana na weusi kwenye ndoa,nina mifano mingi ya kuprove na wazungu ni wavumilivu sana,,ila naona njemba nyingi za bongo hazipendi kona ngozi nyeupe ikichukua mmbongo,inaelekea we ni kiwembe sana au?ila tuache uongo we unaweza msuka mkeo weaving kama huyo mzungu?anyway different colour one people no matter what colour au vp?
    7. HarusiYetu
      HarusiYetu
      Nafurahi kukuona katika forum hii. Naamini tutakuwa pamoja katika kuchangia mada na kuleta mada mptya hapa JF.

      Wasalaam! Mr. Mtanzania Halisi.
    8. consigliori
      consigliori
      Hodi wana JF, nimekwa nikisoma mara nyingi msg zenu hapa JF, nimefaidika sana, nami sasa nimejiunga rasmi.
    9. M
      Mjasiriamali1
      hbr za zenji?
    10. babukijana
      babukijana
      hodi hodi uwanjani wananchi
  • Signature

    In all african country they show nature,trees and animals because they are the only good ,Healthy and looking things. HUMANS have no value.neglected by corrupt states.:painkiller::target:
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...