babukijana
Joined
Likes
1,676

Profile posts Latest activity Postings About

  • yaah hawa watu ni wavumilivu na wanajua kupenda hiyo nawapa sifa,mi nilitendwa na dada wa kibongo hawa sina hamu kabisa,lakini ikija swala la mapenzi nawaadmire sana sio siri,na kingine wanachojua zaidi ni ku-cheat,na hapo mimi ndio huwa naona wataniua na presha,kisa cha kuchukua mke mweupe ni ile tu nikae kwa amani moyoni,maana ikija una mke mbongo ulaya anacheat live na huwezi kumfanya kitu ukimtukana au ukimgusa kidogo akienda polisi unakula miaka yeye analipwa fidia,aaargh sitaki kabisa hiyo acha tukutane na kuachiana barabarani tu.
    yap nimekuelewa sana mi nnavyojua wazungu wananyanyasika sana na weusi kwenye ndoa,nina mifano mingi ya kuprove na wazungu ni wavumilivu sana,,ila naona njemba nyingi za bongo hazipendi kona ngozi nyeupe ikichukua mmbongo,inaelekea we ni kiwembe sana au?ila tuache uongo we unaweza msuka mkeo weaving kama huyo mzungu?anyway different colour one people no matter what colour au vp?
    Nafurahi kukuona katika forum hii. Naamini tutakuwa pamoja katika kuchangia mada na kuleta mada mptya hapa JF.

    Wasalaam! Mr. Mtanzania Halisi.
    Hodi wana JF, nimekwa nikisoma mara nyingi msg zenu hapa JF, nimefaidika sana, nami sasa nimejiunga rasmi.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…