Ukitaka kwenda kuishi Marekani inabidi ujipange

Ukitaka kwenda kuishi Marekani inabidi ujipange

Sifa kubwa ya watanzania ni ujuaji na dharau yaani unamdharau mtu ambaye humjui na hii inafanya kuwa ngumu kwa watanzania wengi kujifunza vitu vipya
Unajuwa kwanini tz wengi wajuaji?? Tz wengi hawana akili na ni vichaa hivo kwakuw kufikiri ni kazi sana, wao wanaona bora wajaji tuu. Na hawaamini kama wanashiida kabisa.

Kuna riport iliwah sema kila watu 4 tz kuna mmoja anashida ya akili hapo iwe kubwa au ndogo ni shiida na hiz report ziheshimiwe sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sehemu niliyokua nakaa sandy springs ni mwendo wa supermarket, chick file A, macdonald KFC n k hakunaga hivyo vitu kila kitu kipo systematic
Unyamwezin kinoma lakin eneo ulokua unakaa
Screenshot_20220319-163813_Chrome.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wapo waliofanikiwa wachache sana. Sema hiyo mipango ya kutafuta bibi wa kizungu ni mmojawapo ya mission za kipumbavu sana inayochangiwa na uvivu.
Yaah wapo mi mwenyewe nawafahamu personally akiwepo mshkaji mmoja anaitwa Nicki pale Karatu saizi jamaa anahela chafu ni mkurugenzi wa Black rhino academy na migahawa mbalimbali na construction company. Ila ni nadra sana sio kama alivyoshauri mdau eti mtu uende utegemee utapata
 
Yaah wapo mi mwenyewe nawafahamu personally akiwepo mshkaji mmoja anaitwa Nicki pale Karatu saizi jamaa anahela chafu ni mkurugenzi wa Black rhino academy na migahawa mbalimbali na construction company. Ila ni nadra sana sio kama alivyoshauri mdau eti mtu uende utegemee utapata
Huyo jamaa yuko vizuri sana. Kwa tuliokulia Arusha, Mto wa Mbu na Karatu tuna majina ya waliopiga hela kupitia wanawake wa kizungu hasa vikongwe.
 
Yaah wapo mi mwenyewe nawafahamu personally akiwepo mshkaji mmoja anaitwa Nicki pale Karatu saizi jamaa anahela chafu ni mkurugenzi wa Black rhino academy na migahawa mbalimbali na construction company. Ila ni nadra sana sio kama alivyoshauri mdau eti mtu uende utegemee utapata
Halafu pia kupata zali la manzi wa kizungu kama binafsi hujajipanga utaishia kupoteza tu hiyo bahati. Watu kama Niki walishajipanga kudili na hayo mazali endapo yatatokea.
 
Ndomaana kuna mdau kasema,baadhi ya wabongo tunapenda kuridhika hata na kidogo tukipatacho,nadhani alikua anamaanisha mtu kama wewe,huna njaa ya mafanikio,hongera Mkuu.
Shida sio njaa ya mafanikio. Shida siwezi kuishi kwenye utamaduni wa design hiyo ya Marekani. Maisha sio kutafuta pesa tu.

Kuna mdau huko juu kasema, ukiwa unasaka maisha huko hata ukipata mtoto ni tabu nyingine umejiletea. Kwa mimi hiyo naona ni mateso tupu

Nchi huwezi kupiga story hata na jirani kila mtu bussy na mambo yake, hapohapo hata mtoto kuzaa ni kwa mahesabu makali aisee! Mimi loniless ingeniua. Nendeni mnaoweza sie hapahapa kwa Nyerere panatutosha, tena ukiwa na hela hapa bongo mbona tambarare tu.
 
Yaani kazi snapatikana alafu unalalamika maisha magum njoo tegeta huku uone watu wanaponda kokoto na wateja hakuna.sehemu ngum kuish ni africa tu ukisurvive africa hakuna nchi utashindwa kuishi.tena ww n mjinga umeenda kwa ndg yako then unarud ?kuna watu wanaenda kwa kuforce wapo huko na hawjawahi kurudi.
 
Dala 1000 au zaidi kulingana na state,
Mfano mzuri carlifonia kila kitu ni juu
Sio California yote mkuu,kuna baadhi ya miji kama Golden state au Sacramento na Bakersfield maisha ni rahisi kuliko hata baadhi ya miji katika states nyingine kama Atlanta GEORGIA ambapo angalau napo tunasema kuna ile Relatively cheapest than other cities
 
Marekani sio nchi ya kuishi. Kuzamia US ni kuweka maisha rehani. Uzi umegusia moja ya viwili nyeti huduma ya afya, na kingne ni hali ya usalama binafsi. Kimsingi kuna nchi nyingi zilizoendelea za kwenda kutafuta maisha bora. US inatrend na kuonekana sana lakini maendeleo ni ziro. Kazi iendelee.
 
Back
Top Bottom