Ukitaka kuwa masikini we wahurumie wanawake

Ukitaka kuwa masikini we wahurumie wanawake

Wanawake 90% wapo kwa ajili ya kuharibu Maisha ya mwanaume ukiwatoa hao 10% ambao ndo Mama zetu basi hao 90% hawana nia njema na wewe.


Usimuhurumie Mwanamke tofauti na Mama yako na watoto wako wa kike.

#No reform no Election.
Injili inatembea kwa kasi sana kama moto wa nyikani.
 
Strength of the woman, Aliimba Shaggy.

Kuna mstari mmoja anasema " I wonder if God is a Woman"

Maana wanawake wana nguvu ya kuwa pelekesha wanaume mperampera hadi wanalia na wengine wanahonga kila kitu.
Huu ni mtazamo tu. Wakati shaggy anaimba alilenga kuwafurahisha wanawake ili wajiskie vizuri kucheza nyimbo zake.

But si kweli kuwa mwanamke ana maajabu kwenye maisha ya mwanaume.

Hizi kelele zote za kishujaa wanazotoa wanawake ni sababu nyuma ya pazia wana msaada mkubwa sana kutoka kwa wanaume.

Siku si nyingi huu msaada utatoweka na hapo ndipo utaelewa kuwa huu wimbo haukuwa na maana yoyote zaidi ya kutoa burudani kwa walengwa ambao ni wanawake na Ma'simp.
 
Kwenye vikao vyenu wenzenu wanawasaliti
Huyo single mama atapigika na atapata mwanaume atakayemlea yeye na mwanae na yote hayo yatabakia historia
Cc
Azizi ki katoo ng'ombe 30 kwa single mama mwenye watoto 2 Kila mmoja na baba ake...
Vilio hivi havitaisha milele ...
Unachanganya maigizo na uhalisia. Na mbona lila anaekuja kutetea masingle mother anatoa mfano wa Ndoa ya Hamisa mobeto kumuoa Aziz K? Ina maana hakuna wengine?
 
Huu ni mtazamo tu. Wakati shaggy anaimba alilenga kuwafurahisha wanawake ili wajiskie vizuri kucheza nyimbo zake.

But si kweli kuwa mwanamke ana maajabu kwenye maisha ya mwanaume.

Hizi kelele zote za kishujaa wanazotoa wanawake ni sababu nyuma ya pazia wana msaada mkubwa sana kutoka kwa wanaume.

Siku si nyingi huu msaada utatoweka na hapo ndipo utaelewa kuwa huu wimbo haukuwa na maana yoyote zaidi ya kutoa burudani kwa walengwa ambao ni wanawake na Ma'simp.
Kama mwanamke hana maajabu yeyote kwenye maisha ya mwanaume, siku ukipata mtoto halafu wife wako akafa kwenye kulea huyo mtoto hadi akue ndio utaelewa umuhimu wa wanawake.
 
Aise kwahiyo hayo mambo akifanya mwanaume ni sawa ila akifanya mwanamke ndio dhambi, au wewe hujawahi kusikia kuna wanaume wanaenda kwenye mabar kuombaomba bia kwa wanaume wenzao wasiowajua, vipi na wanaume wanaopenda vitonga kama wanawake wao ndio siyo wa ajabu na wako sahihi kufanya hivyo siyo
Bar haikuwahi kuwa sehemu ya wanawake kwenda wanakwenda kwasababu wanataka kutafuta pesa kwa wanaume waliolewa na hawajitambui wanatoa tu offer bila akili.

Kununuliana bia kwa wanaume ni jambo la kawaida sana na lipo tokea enzi hizo bar zinaanza. Ndio maana mlevi atakunyima ada ila bia atakununulia kreti nzima unywe pekee yako.

Sasa usilinganishe mwanaume anayekwenda Bar kwa lengo la kulewa na hata akiwa hana pesa ataomba wenzake wamnunulie na ni jambo la kawaida kabisa kwetu sisi wanaume. Jambo ambalo si la kawaida ni mwanamke kuja Bar kutaka kuomba hela na kutumia ulaghai wa kingono kujipatia pesa za wanaume waliolewa na hawajitambui huo ni utapeli na ni tabia mbaya sana.
 
Kama mwanamke hana maajabu yeyote kwenye maisha ya mwanaume, siku ukipata mtoto halafu wife wako akafa kwenye kulea huyo mtoto hadi akue ndio utaelewa umuhimu wa wanawake.
Unaishi kwa mapokeo ya nyakati za zamani mzee. Wanawake wanaolea watoto kuwapata miaka hii ni sawa na kuitafuta bikra kwa wanawake waliovuka umri wa miaka 25,nadra sana.

Watoto siku hizi wanalelewa na ma House girl au bibi zao kwa usaidizi na uangalizi wa karibu wa baba za hao watoto.

Watoto wanaachishwa kunyonya hata miezi 6 siku hizi wanaanza kushindiliwa Lactogen tokea umri huo wa uchanga. Mama anatoka asubuhi anarudi kachoka akifika anazuga kumbeba mtoto kama jirani tu then straight kulala hajui hata mtoto amelala au kushindaje. Wanajali maokoto kuliko watoto.

Nadhani hauwaelewi vema wanawake wa sasa mzee.
 
Unaishi kwa mapokeo ya nyakati za zamani mzee. Wanawake wanaolea watoto kuwapata miaka hii ni sawa na kuitafuta bikra kwa wanawake waliovuka umri wa miaka 25,nadra sana.

Watoto siku hizi wanalelewa na ma House girl au bibi zao kwa usaidizi na uangalizi wa karibu wa baba za hao watoto.

Watoto wanaachishwa kunyonya hata miezi 6 siku hizi wanaanza kushindiliwa Lactogen tokea umri huo wa uchanga. Mama anatoka asubuhi anarudi kachoka akifika anazuga kumbeba mtoto kama jirani tu then straight kulala hajui hata mtoto amelala au kushindaje. Wanajali maokoto kuliko watoto.

Nadhani hauwaelewi vema wanawake wa sasa mzee.
Hao mahouse girls na mabibi ni wanaume au wanawake?

Utawaponda sana wanawake ila bado lazima utawahitaji tu.

Linapokuja suala la malezi ya mtoto mwanamume na umwamba wako wote lazima utafute jinsia ya kike ikusaidie.
 
Unachanganya maigizo na uhalisia. Na mbona lila anaekuja kutetea masingle mother anatoa mfano wa Ndoa ya Hamisa mobeto kumuoa Aziz K? Ina maana hakuna wengine?
Nikileta habari za mama mwajuma kachumbiwa na watoto wake watano utamjua 🐒
 
Back
Top Bottom