Ukitaka kuwa masikini we wahurumie wanawake

Ukitaka kuwa masikini we wahurumie wanawake

Na wakifanya kazi tukubali hatutawamiliki Wala hakuna demu wako Wala mke wako, jua limchape anatafta pesa halafu akutunzie kipochi eti ni chako tu haiwezekani labda awe anakuachia wewe ubaki nacho, wamepanga meza Kkoo jua Kali linawachapa, sura mpaka zimechujuka, biashara haziendi usafiri mwendokasi ni shida anakaa makabe huko, aende nayo arudi nayo mhhhh jiandae kulia, wanaume hudumieni wanawake, ngozi ziwe laini mikono laini Kila kitu laini huyo ndo Mwanamke wako vinginevyo mnasaidiwa majukumu yote ya nyumbani mpaka ya mwili wake acheni wanawake wabaki nyumbani muwafurahie na huo ndo uanaume.
Bora mwanamke anayefanya kazi kuliko ambaye hafanyi. Tanzania ni maskini kwasababu ya kundi kubwa la wanawake ambao hawajishughulishi kiuchumi
 
Wanawake 90% wapo kwa ajili ya kuharibu Maisha ya mwanaume ukiwatoa hao 10% ambao ndo Mama zetu basi hao 90% hawana nia njema na wewe.


Usimuhurumie Mwanamke tofauti na Mama yako na watoto wako wa kike.

#No reform no Election.
Na baba yako ameusoma huu ujumbe na ameukubali kinoma nae amesema hakuna kumhurumia mwanamke aka mke wake (mama yako) focus kwa mama yake.......jiandae mama yako kuteseka huku ndo nipo nambembeleza baba yako awe fair kwa mkewe
 
SiYO KWELI :DESKCHAN: usi generalize yaliyokusibu, hauna sampuli (sample size) ya kutosha ki takwimu kuhukumu wanawake wote, eti mama yako ndyo exception😛, wanaume ndyo wana rekodi mbaya sana ya ukatili dhidi ya wanawake.
Mpaka mwanaume afanye tendo ujue yy ashapigwa mengi sema hatutoki kulia.
"Tembo akizaa tofauti na uzazi wa mbwa"
 
Wanawake 90% wapo kwa ajili ya kuharibu Maisha ya mwanaume ukiwatoa hao 10% ambao ndo Mama zetu basi hao 90% hawana nia njema na wewe.


Usimuhurumie Mwanamke tofauti na Mama yako na watoto wako wa kike.

#No reform no Election.
Kwa mantiki hiyo mama ako na wanao wa kike mimi kama mimi nisiwaonee huruma?
 
Back
Top Bottom