Irenga
JF-Expert Member
- Dec 14, 2015
- 3,287
- 2,559
😂😂😂Wanawake 90% wapo kwa ajili ya kuharibu Maisha ya mwanaume
😂😂😂Wanawake 90% wapo kwa ajili ya kuharibu Maisha ya mwanaume
Wanawake ni neno general kwa jinsia ya kike.Uliposema wanawake ulikuwa katika muktadha wa mwenza yaani mke,kimada,demu au mchepuko ila sio bibi,dada, shangazi,mama,au house girl.
Bila kumsahau mwalimu wa desimpfication Natafuta AjiraRobert Henry Mtibeli huko alipo anashushia zake juisi huku akisema "Ok.. sasa vijana wameelewa somo"
Mnapigwa Spana left right and centreKumekuchaaaaaa!!!
Hii imeendaWanawake 90% wapo kwa ajili ya kuharibu Maisha ya mwanaume ukiwatoa hao 10% ambao ndo Mama zetu basi hao 90% hawana nia njema na wewe.
Usimuhurumie Mwanamke tofauti na Mama yako na watoto wako wa kike.
#No reform no Election.
Ama jasho lote malipo ni uchi na kufuliwa fuliwa nguo😹😹Wanawake wanaona ni haki yao kuchezea jasho zetu with zero payback
Dah! Wanaume Tunatapelewa kizembe sana😅Ama jasho lote malipo ni uchi na kufuliwa fuliwa nguo😹😹
Wee em sema kweli!?Mnapigwa Spana left right and centre
WellMkuu, kila mwanaume ana mama, na kila binti ana baba. Si ndio? Sasa kila mwanaume akihudumia ipasavyo binti yake na mama yake wanawake wote watakuwa wanahudumiwa na mwanaume bado.
SimpSiYO KWELIusi generalize yaliyokusibu, hauna sampuli (sample size) ya kutosha ki takwimu kuhukumu wanawake wote, eti mama yako ndyo exception😛, wanaume ndyo wana rekodi mbaya sana ya ukatili dhidi ya wanawake.
Ata mama tilipo kua wadogo aliacha ujana wake kwa kujifanya mwanang mwanang mwanangMama ahudumiwe na mume wake unless katangulia mbele za haki. Kama mzee hajiwezi sababu ya uzee, mpe mzee pesa yeye ndo amhudumie mkewe.
Hizi nyodo za vijana wa kiume kujifanya mama, mama, mama ujue uzee unakujia na wewe, mtazame mzee wako anavyofanana halafu jua kabisa na wewe utazeeka.
Sijakuelewa kabisa na vijimistar vyako hivyo, inaonekana bado mtoto wewe, kwani umelazimishwa kuwa na wanawake? Umevamia dude limekuparua uso Sasa unataka kusema tusiwahurumie wanawake, je tuwahurumie wanaume wenzetu? Ngoja nikufundishe SoMo: mpende Mwanamke, mvishe, mlishe, mpe pa kulala, mkielewana masonga mbele ikiwa mambo hayaendi mwache aende kwa Amani kabisa, tafta chuma kingine, yake uliyohudumia na wewe alikuhudumia na inakuwa imeisha hiyo unasonga mbele.
Wengine hata kufua hizo nguo hawafuiAma jasho lote malipo ni uchi na kufuliwa fuliwa nguo😹😹
Acheni dhana potofu. Sio wanawake wote wanaofanya kazi wanaliwa ovyo. Wapo wengi tu wanajiheshimu na wana familia bora. Hata mama wa nyumbani anaweza kuliwa ovyo kama hajiheshimu.Na wakifanya kazi tukubali hatutawamiliki Wala hakuna demu wako Wala mke wako, jua limchape anatafta pesa halafu akutunzie kipochi eti ni chako tu haiwezekani labda awe anakuachia wewe ubaki nacho, wamepanga meza Kkoo jua Kali linawachapa, sura mpaka zimechujuka, biashara haziendi usafiri mwendokasi ni shida anakaa makabe huko, aende nayo arudi nayo mhhhh jiandae kulia, wanaume hudumieni wanawake, ngozi ziwe laini mikono laini Kila kitu laini huyo ndo Mwanamke wako vinginevyo mnasaidiwa majukumu yote ya nyumbani mpaka ya mwili wake acheni wanawake wabaki nyumbani muwafurahie na huo ndo uanaume.