Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

pole sana mkuu kwa ugonjwa wako wa makalio. yanakua kma yakike ama?
 
Kuanzia muanzisha thread mpaka wachangiaji hakuna alie utendea haki huu uzi kama MADAME B bibie hongera zakooo.Maana umefunguka khaswaaa big up to you.
 
mmh yangekuwa yanaliwa, ingekuwa faida zaidi. Lakn hayana faida yoyote zaid ya kuvutia tu bas.. Chunga tamaa mbaya! yan we umekaa kuwaza ujinga tu, sasa mfno kwa cku huyo jamaa anaamka mara ngap!
SMART TV detected here...........
 
Six packs tu mie hoi....
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    27.7 KB · Views: 614
hivi huwa mnayala hayo madude au..maana me naona ka yamejaa fangasi tu.
 
Kusema ukweli nionapo binti aliyejazia mzigo yaani makalio huwa napata shida na yule jamaa aliyenyimwa kofia kichwani anaanza kupiga mikele.

Ndipo nilipogundua ugonjwa wangu kuwa ni wa maeneo hayo. Najua kila mwanaume anakaugonjwa wake wengine kifuani, wengine sura na wengine hata kichogo.

Embu tupieni kaugonjwa kenu pengine hata mimi naweza badili upepo
Teh Teh nitonye omsherere gilesi.....
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom