Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

Acha ushamba wako wewe.
Ndio maana mnalialia kuwa wanawake tunawaacha.
Kukata kiuno sio mwanamke peke yake,hata wewe waweza kukata kiuno pia.
Unajua uume unapogoma kuingia ukeni inabidi ukate kidogokidogo mpaka uingie?
Mnakosea sana mnapopaka mboo vilainishi au mate ili iingie tunduni.
Sio siri mie bwan'chuchu wangu anakata mauno mpaka naona wivu akitoka hata kwenda kazini.

Kwanza ukinikatia mauno nakojoa fasta.
la unipigepige na uume kwenye kisimi.
....usiku mwema....

Najua hapo nikikuuliza kazi ya shanga hutanipa jibu.

Madame B,katika ubora wako
 
Awe mweusi tii kama muhaya au mjaluo,awe nasura yakikurya tena wale wakijijini wanaokunywa uji wamtama naviazi vitamu,asiwe anajua kupeleka nywele saloon wala kutumia smartphone ila kubwa zaidi ASIWE HATA NA HARUFU YAWATU WATANGA
 
Kusema ukweli nionapo binti aliyejazia mzigo yaani makalio huwa napata shida na yule jamaa aliyenyimwa kofia kichwani anaanza kupiga mikele.

Ndipo nilipogundua ugonjwa wangu kuwa ni wa maeneo hayo. Najua kila mwanaume anakaugonjwa wake wengine kifuani, wengine sura na wengine hata kichogo.

Embu tupieni kaugonjwa kenu pengine hata mimi naweza badili upepo

hata mm man
 
Nilivyoona heading nkajua mkuu unaumwa makalio,ikabidi niufungue huu uzi haraka sana.Kumbe dah,ngoja nikafkirie upya
 
Duuuh nimesoma comment zote sijaona sifa yangu hata moja......ajipendekeze mtu kutaja ntamgandaje???:tonguez::tonguez:
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom