Werrason
JF-Expert Member
- Nov 5, 2014
- 13,692
- 41,136
Mkuu ahsante
Poua mkuu
Mkuu ahsante
Acha ushamba wako wewe.
Ndio maana mnalialia kuwa wanawake tunawaacha.
Kukata kiuno sio mwanamke peke yake,hata wewe waweza kukata kiuno pia.
Unajua uume unapogoma kuingia ukeni inabidi ukate kidogokidogo mpaka uingie?
Mnakosea sana mnapopaka mboo vilainishi au mate ili iingie tunduni.
Sio siri mie bwan'chuchu wangu anakata mauno mpaka naona wivu akitoka hata kwenda kazini.
Kwanza ukinikatia mauno nakojoa fasta.
la unipigepige na uume kwenye kisimi.
....usiku mwema....
Najua hapo nikikuuliza kazi ya shanga hutanipa jibu.
Kwenda zako mbona na wewe unapenda wanaume wenye hela ina maana na wewe ni mwizi!!?
Madame B,katika ubora wako
Mie wala sitaki kujitesa mwaya.
Kama una pesa na mashine ya uhakika nifuate
Kusema ukweli nionapo binti aliyejazia mzigo yaani makalio huwa napata shida na yule jamaa aliyenyimwa kofia kichwani anaanza kupiga mikele.
Ndipo nilipogundua ugonjwa wangu kuwa ni wa maeneo hayo. Najua kila mwanaume anakaugonjwa wake wengine kifuani, wengine sura na wengine hata kichogo.
Embu tupieni kaugonjwa kenu pengine hata mimi naweza badili upepo
Nasubiria comment ya mtu fulani hapa.....
Nasubiria comment ya mtu fulani hapa.....
ahahaaaa nakuja fasta
Nasubiria comment ya mtu fulani hapa.....
Mi ugonjwa wangu wallet tu na mwanaume msafi basi
Mie wala sitaki kujitesa mwaya.
Kama una pesa na mashine ya uhakika nifuate
Yaani huyu umuweke style ya doggy....
unaweza sahau hata kumwaga
Unanivizia! Maisha ya kuviziana sio mazuri ujue