Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

attachment.php



Umbo la hivi
umeniharibia mudi,
 
Kusema ukweli nionapo binti aliyejazia mzigo yaani makalio huwa napata shida na yule jamaa aliyenyimwa kofia kichwani anaanza kupiga mikele. Ndipo nilipogundua ugonjwa wangu kuwa ni wa maeneo hayo. Najua kila mwanaume anakaugonjwa wake wengine kifuani, wengine sura na wengine hata kichogo.
Embu tupieni kaugonjwa kenu pengine hata mimi naweza badili upepo

Pole sana mkuu kwa haka kaugonjwa kako!!
 

Attachments

  • 1431111060402.jpg
    1431111060402.jpg
    52.7 KB · Views: 2,227
Kusema ukweli nionapo binti aliyejazia mzigo yaani makalio huwa napata shida na yule jamaa aliyenyimwa kofia kichwani anaanza kupiga mikele. Ndipo nilipogundua ugonjwa wangu kuwa ni wa maeneo hayo. Najua kila mwanaume anakaugonjwa wake wengine kifuani, wengine sura na wengine hata kichogo.
Embu tupieni kaugonjwa kenu pengine hata mimi naweza badili upepo

Huyu hana makalio makubwa vp hakuvutii??
 

Attachments

  • IMG_2320755487731.jpeg
    IMG_2320755487731.jpeg
    17.5 KB · Views: 2,100
Kusema ukweli nionapo binti aliyejazia mzigo yaani makalio huwa napata shida na yule jamaa aliyenyimwa kofia kichwani anaanza kupiga mikele. Ndipo nilipogundua ugonjwa wangu kuwa ni wa maeneo hayo. Najua kila mwanaume anakaugonjwa wake wengine kifuani, wengine sura na wengine hata kichogo.
Embu tupieni kaugonjwa kenu pengine hata mimi naweza badili upepo
Duh! mimi awe tu na kikwapa chenye manywele baaasi!
 
Apo vipi?
Nipeleke wapi. Likitoa hizo nguo unabaki kujiuliza nianzie wapi. Hapo ni hiyo tight but if it was that she us naked and running away fro yu, yu will stop and find a big Rambo bag to follow thinking that she dropped it. Hapo hakuna tena utam. Too much of anything
 
Napenda mfupi na awe na mwili mwili siyo sana ili napomkumbatia niwe kama nimemficha.
 
  • Thanks
Reactions: JMF
A nice pair of tatas, succulent lips, shapely hindquarters, thick round derriere, shoulder-length hair, silky-smooth skin, top-notch personal hygiene, and a fertile brain to go along with.
hii ni menu ya wapi?
 
Kusema ukweli nionapo binti aliyejazia mzigo yaani makalio huwa napata shida na yule jamaa aliyenyimwa kofia kichwani anaanza kupiga mikele. Ndipo nilipogundua ugonjwa wangu kuwa ni wa maeneo hayo. Najua kila mwanaume anakaugonjwa wake wengine kifuani, wengine sura na wengine hata kichogo.
Embu tupieni kaugonjwa kenu pengine hata mimi naweza badili upepo

Amenyimwa ama qmeindolewa?????
 
zamani huo ulikua ugonjwa wangu ila siku hizi nimegundua vipotabo ni habari ya mujini mana mibonge kalio ilikua inachemka plus pipe utasikia we vipi himalizi ila kipotabo hata ukilala yeye ananyonya anakunyanyua anaikalia hatare jamani vipotabo oyeeeeee
 
chuchu saa sita kizamani babu siku hizi zinauitwa shule ya kata.....lol take from me.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom