nitonye
JF-Expert Member
- Dec 18, 2011
- 7,349
- 3,909
Kusema ukweli nionapo binti aliyejazia mzigo yaani makalio huwa napata shida na yule jamaa aliyenyimwa kofia kichwani anaanza kupiga mikele.
Ndipo nilipogundua ugonjwa wangu kuwa ni wa maeneo hayo. Najua kila mwanaume anakaugonjwa wake wengine kifuani, wengine sura na wengine hata kichogo.
Embu tupieni kaugonjwa kenu pengine hata mimi naweza badili upepo
Ndipo nilipogundua ugonjwa wangu kuwa ni wa maeneo hayo. Najua kila mwanaume anakaugonjwa wake wengine kifuani, wengine sura na wengine hata kichogo.
Embu tupieni kaugonjwa kenu pengine hata mimi naweza badili upepo