Tanganyikana
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 1,160
- 364
Mhhh kaz ipo
Hatariii sheikh,
Mhhh kaz ipo
Hatariii sheikh,
falcon mombasa hao watu kwenye avatar yako wanafanya nini? Mbona kama ni tabia mbaya, yesu wanguSura ndio kigezo
Kusema ukweli nionapo binti aliyejazia mzigo yaani makalio huwa napata shida na yule jamaa aliyenyimwa kofia kichwani anaanza kupiga mikele.
Ndipo nilipogundua ugonjwa wangu kuwa ni wa maeneo hayo. Najua kila mwanaume anakaugonjwa wake wengine kifuani, wengine sura na wengine hata kichogo.
Embu tupieni kaugonjwa kenu pengine hata mimi naweza badili upepo
Kusema ukweli nionapo binti aliyejazia mzigo yaani makalio huwa napata shida na yule jamaa aliyenyimwa kofia kichwani anaanza kupiga mikele.
Ndipo nilipogundua ugonjwa wangu kuwa ni wa maeneo hayo. Najua kila mwanaume anakaugonjwa wake wengine kifuani, wengine sura na wengine hata kichogo.
Embu tupieni kaugonjwa kenu pengine hata mimi naweza badili upepo
Tabia utazijuaje wakati umemuona tuu njiani anapita?Ugonjwa wangu awe na tabia njema