Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

Awe na kiushundu,nyonga. Pia na face iwe sawa rangi maji ya kunde au black hapo mimi mhh
 
Kusema ukweli nionapo binti aliyejazia mzigo yaani makalio huwa napata shida na yule jamaa aliyenyimwa kofia kichwani anaanza kupiga mikele.

Ndipo nilipogundua ugonjwa wangu kuwa ni wa maeneo hayo. Najua kila mwanaume anakaugonjwa wake wengine kifuani, wengine sura na wengine hata kichogo.

Embu tupieni kaugonjwa kenu pengine hata mimi naweza badili upepo

So hata km ni dada yako pia au?
 
Kusema ukweli nionapo binti aliyejazia mzigo yaani makalio huwa napata shida na yule jamaa aliyenyimwa kofia kichwani anaanza kupiga mikele.

Ndipo nilipogundua ugonjwa wangu kuwa ni wa maeneo hayo. Najua kila mwanaume anakaugonjwa wake wengine kifuani, wengine sura na wengine hata kichogo.

Embu tupieni kaugonjwa kenu pengine hata mimi naweza badili upepo

Naaum
Hapan shaka huyatumia pia
(Shedr at el munyah.)
Raha yake wayatia poda mpaka mferejini,naaum huyapigapiga mpaka njia ya upepo inafunguka,haal'afuu,hunusanusa na kumsugua kwa kidevu mgongoni.:A S thumbs_up:
 
Pesa
Mbo
"Hapana kibamia"
kifua
rangi"weusi flani amaizing"
urefu
rubii hoiiii
 
Last edited by a moderator:
mi nipigie kimini2 na viziwa viache nje kdogo vinaonekana.
umbo 8 na kishuz kwa mbaaali.
 
dah,mi ata bado cjakajua kaugonjwa kangu kwa hawa wadada...ila tukiwa faragha tu haijalishi unaonekanaje basi huwa kuna kaugonjwa kananijia,wenywe mnakaitaga Nyegezi!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom